Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1528|Trả lời: 15
Thu gọn cột thông tin

Lee Joon Gi tiết lộ ban đầu anh đã từ chối vai diễn trong bộ phim Hollywood 'Resident Evil'

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 13-1-2017 20:58:49 | Xem tất |Chế độ đọc

Lee Joon Gi chia sẻ câu chuyện đằng sau bộ phim Hollywood đầu tay ‘Resident Evil: The Final Chapter’ của mình.

Tại buổi họp báo cho bộ phim mới vào ngày 13 tháng 1, Lee Joon Gi tiết lộ: "Trước tiên, tôi đã rất ngạc nhiên với lời đề nghị. Đó là chương cuối của se-ri phim rất quan trọng, vì vậy tôi đã rất lo lắng về việc liệu tôi có thể giúp ích gì hay không. Tôi nhớ đã lịch sự từ chối lời đề nghị lúc đầu với đạo diễn.” Anh tiếp tục: “Đạo điễn đã kiểm tra lại các cảnh hành động và nhiều cảnh nữa sau đó gửi chúng lại cho tôi với lời đề nghị. Tôi rất vinh dự khi anh ấy đã làm nhiều như vậy cho tôi. Tôi đưa ra quyết định cuối cùng với một tâm trí biết ơn trong niềm hy vọng trở thành sự trợ giúp cho se-ri phim, ngay cả với một vai nhỏ thôi".

Đạo diễn Paul W.S. Anderson cũng nói về quyết định cast Lee Joon Gi của mình. Anh nói: "Thật không dễ dàng để gặp được một nam diễn viên tuyệt vời, và khi tôi gặp Lee Joon Gi, tôi đã nghĩ, ‘Ah, cuối cùng. Mình đã tìm thấy một nam diễn viên có thể làm đối thủ của Milla.’ Cả hai có chemistry rất tuyệt trên phim trường, vì vậy tôi chỉ phải sắp đặt các máy quay và việc quay phim đã được hoàn thành vượt bậc."

Anderson nói thêm: "Hai diễn viên đã gặp nhau ở phần cuối cùng của se-ri phim này, nhưng họ sẽ được cast với nhau trong phim của tôi một lần nữa."

Cre: Allkpop
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-1-2017 21:30:24 | Xem tất
Mém tí là ko đc thấy Gà trong film roài
Tui fans của series này nên cũng hóng từng ngày có film đây
Film ra lẹ lẹ cái đuê
Tks bạn dịch tin nà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-1-2017 21:46:22 | Xem tất
đóng phim cx là duyên phận của diễn viên ý chứ
tránh thế nào đc
thank bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-1-2017 22:07:56 Từ di động | Xem tất
Đây là phim có nhiều cảnh hành động còn anh cũng là diễn viên đóng khá nhiều phim hành động mà thật ra ngoại trừ My girl thì những phim anh đóng mà em xem thì toàn là phim có cảnh hành động nên việc đạo diễn mời anh điều dễ hiểu.chúc phim ra mắt thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-1-2017 22:16:20 | Xem tất
May sao cuối cùng anh đã không từ chối. Hy vọng sự lựa chọn của anh là đúng đắn và phần phim này sẽ thành công.
Cảm ơn bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-1-2017 22:38:55 | Xem tất
Hi vọng anh ý làm tốt vai của mình
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-1-2017 00:58:49 | Xem tất
Hóng phim anh Gà. Đai đen Taekwondo nên đương nhiên là hợp với phim hành động. Và hầu hết phim hành động Ki đóng thì đều thành công cả và chủ yếu nhờ tài năng diễn xuất của Ki
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-1-2017 02:48:49 | Xem tất
Đạo diễn cần một diễn viên có khát năng bộc lộ cảm xúc
Lại có khả nẳng đóng hành đọng không cầm thế thân
Anh lại sở hữu một khuôn mặt quá ùa nhìn
Thế là được đạo diễn hốt luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-1-2017 10:03:40 | Xem tất
May sao là đạo diễn kiên trì và anh đã nhận lời tham gia
Nếu k đã chẳng được thấy anh đóng phim
Rất mong chờ xem nhân vật của anh Joon Gi đối đầu với vai của chị Milla thế nào ( coi mặt ông Gi đóng vai ác nó ra sao hehe)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-1-2017 12:48:31 Từ di động | Xem tất
Cuối cùng thì bạn Ki cũng tham gia. Vậy là có phim để hóng rồi. Cảm ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách