Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 937|Trả lời: 11
Thu gọn cột thông tin

Lee Joon Gi thể hiện khía cạnh lãng mạn trong preview của “My Ear’s Candy”

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 5-3-2017 16:32:58 | Xem tất |Chế độ đọc

Lee Joon Gi sẽ làm quen với một người lạ qua điện thoại trong tập tiếp theo của “My Ear’s Candy”!

Lee Joon Gi sẽ tán gẫu với "candy" của mình trong khi du lịch ở Florence, và bản preview đã làm nổi bật khung cảnh đẹp như tranh vẽ khi Lee Joon Gi đạp một chiếc xe đạp xuyên qua thành phố, tham quan các cảnh đẹp và cố gắng nấu một bữa tối lãng mạn sau đó.

Anh mỉm cười khi tự giới thiệu mình là "Quý ông Hồng Sâm" với người gọi đến, trong đó có cô chỉ trả lời: "Huh?". Lee Joon Gi trước đó từng cho biết trong một cuộc phỏng vấn năm 2012 rằng anh ước được sinh ra một lần nữa như hồng sâm, rằng anh muốn trao cho người khác năng lượng như loài cây được cho là có thể làm điều đó này, và có vẻ như anh vẫn thích ý tưởng đó!

Khi Lee Joon Gi đi xung quanh, anh cố gắng đoán danh tính "candy" của mình và nói, "Tôi cứ tìm kiếm bạn bởi vì tôi nghĩ rằng tôi sẽ gặp bạn đâu đó ở đây." Trong khi ngưỡng mộ các điểm tham quan của thành phố, anh nói "Tôi cảm thấy như chúng ta đang thực sự trong một buổi hẹn hò vậy. Sẽ tuyệt hơn nếu chúng ta đến đây cùng nhau."

Bạn có thể xem preview ở dưới đây!

Tập phim “My Ear’s Candy” của Lee Joon Gi sẽ được phát sóng vào ngày 11 tháng 3 lúc 22:50 theo giờ địa phương trên kênh tvN.

Cre: Soompi
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-3-2017 17:22:14 Từ di động | Xem tất
Mình mớii biết chương trình My ears' candy này cách đây không lâu và khi thấy preview anh Gà sẽ tham gia thì vui không kể xiết. Có thể nghe giọng anh, theo dõi anh đi dạo nơi thành phố xinh đẹp, nghĩ đến thôi cũng thấy tuyệt.
Chúc anh Gà vui và sẽ tìm ra Candy của mình. Mong ngóng đến ngày chương trình lên sóng quá.

Bình luận

Chi oiiiiii sorry lâu qua e ko onl. Em thê là em ko co ship nhưng đau lòng cho Y quá. E đa ngưng nghe đi nghe lại show này.  Đăng lúc 9-5-2017 05:42 PM
Hello em gái lâu rồi ko gặp :) Biết "Canby" của anh ấy là ai ko? :))  Đăng lúc 5-3-2017 08:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-3-2017 19:33:51 | Xem tất
Không biết candy của anh ý sẽ là ai đây
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-3-2017 21:18:58 | Xem tất
Cảm ơn bạn dịch tin nhé, ủng hộ show này ^^
Mà hóng ghê, không biết ai là kẹo ngọt của ổng đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-3-2017 21:29:25 | Xem tất
Nghe có vẻ thú vị quá, xem anh Gà trong trailer nhìn đáng yêu ghê luôn.
Cảm ơn bạn dịch.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-3-2017 08:10:55 | Xem tất
Giọng anh thì hay rồi
Lần này quay trong lúc anh đi du lịch nữa, người đẹp mà cảnh cũng đẹp còn gì tuyệt hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-3-2017 09:06:53 | Xem tất
Giong thì hay người thì đẹp, gần như hoàn hảo, nếu lên cân tí nữa anh nhé, ko biết candy của ảnh là ai, mà nhìn trailer lãng mạng quá, gà chưa bao giờ đóng drama lãng mạng hết, hi vọng năm nay.
Thank bạn dịch nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-3-2017 09:53:22 | Xem tất
Để xem khía cạnh lãng mạn của Gi ra sao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-3-2017 18:25:59 | Xem tất
Đây là một show mới " My ears candy " sẽ có mặt
của Lee Joon Gi ,và Candy của anh sẽ như thế nào
nếu củng thích Hồng sâm giống như anh ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-3-2017 19:28:25 | Xem tất
view nhá hàng nhìn đậm chất Candy lun ạ.
Hóng show
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách