Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2074|Trả lời: 24
Thu gọn cột thông tin

Lee Joon Gi đã gửi lời xin lỗi về tin tức hẹn hò và những cuộc tranh cãi trên show thực tế

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 11-4-2017 10:53:29 | Xem tất |Chế độ đọc

Lee Joon Gi đã gửi lời xin lỗi về những tranh cãi về tin tức hẹn hò của anh với Jeon Hye Bin.

Trước đó, anh đã bị chỉ trích vì không thành thật trong chương trình "My Ear's Candy", trên show dường như anh rất thích một nữ diễn viên khác.

Vào ngày 10/04, anh ấy đã gửi một lời xin lỗi fan của mình với tiêu đề "Vì gia đình thân yêu của tôi."

Dưới đây là bức thư đầy đủ:

"Tôi là Joon Gi.

Trước hết, tôi rất xin lỗi vì đã bày tỏ những suy nghĩ của mình đến các bạn một cách muộn màng. Tôi muốn đáp lại sự tin tưởng của các bạn và thời gian các bạn ở bên tôi bằng cách chỉ thể hiện những khía cạnh tốt của bản thân, nhưng suy nghĩ về việc gia đình này đã bị sốc và bối rối trong tình huống bất ngờ này, trái tim tôi cảm thấy rất nặng nề. Và tôi muốn chia sẻ cùng bạn những cảm xúc thật của mình.

Kể từ khi tôi cảm thấy một cảm xúc khác lạ đối với một đồng nghiệp mà tôi đã làm việc cùng nhau trong một dự án, tôi đã mất một khoảng thời gian để nhận ra cảm xúc của tôi. Cô ấy là một người sáng suốt và ấm áp và là người hiểu rất nhiều về tôi. Bởi vì chúng tôi đã rất cẩn thận với việc hẹn hò, nên tôi đã không biết làm thế nào để cho công bố điều này ra. Tôi ước tôi có thể chia sẻ với bạn một cách tốt hơn vào một thời điểm tốt hơn, nhưng mọi việc đã không diễn ra theo cách tôi muốn, vì vậy tôi rất xin lỗi. Tôi xin lỗi... và cảm ơn rất nhiều vì đã cổ vũ và lo lắng cho tôi.

Về những hành vi của tôi trong chương trình truyền hình gần đây, tôi cảm thấy rất có trách nhiệm. Tôi muốn xin lỗi những người đã dành cho tôi rất nhiều tình yêu và những người liên quan trực tiếp đến việc này.

Trong tương lai, tôi muốn bù đắp bằng cách cho thấy bạn những điều chân thật hơn và cẩn trọng trong hành động hơn. Và tôi sẽ cố gắng hết sức để đáp trả lại tình yêu và sự tin tưởng mà tôi nhận được từ các bạn qua việc diễn xuất tốt.

Tôi hy vọng các bạn không buồn và mệt mỏi vì tôi. Tôi hy vọng các bạn có một giấc ngon và tôi hy vọng mỗi ngày của các bạn đều tràn đầy hạnh phúc.

Tôi luôn biết ơn các bạn, và xin cảm ơn một lần nữa."

Source: soompi
V-trans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
ruangolani + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-4-2017 11:11:41 | Xem tất
showbiz Hàn khac nghiet that day , chuyen yeu duong hen hò thì ai mà chang phải có . mà LJG đã 35 tuoi rồi mà còn ko cho nguoi ta có gấu de còn co gia dinh nua chứ cứ doc than hoài de cho cac ban ngam hay sao. neu là fan chan chính thì phải vui khi dien vien mình yeu thich có nguoi yeu chứ .

Bình luận

thì chac anh ấy muốn giu kín chuyen hen hò nen phủ nhận , ai dè bị chuo hình lai hết roi nen khong chối cãi duoc. Nhieu lúc phu nhan cung là 1 cách de giữ fan thôi.  Đăng lúc 11-4-2017 01:23 PM
Và bị tung tin 3 lần đều từ chối đến lần thứ 4 phải tung luôn hình mới chịu nhận , fan chỉ ấm ức như bị đánh lừa trong các show  Đăng lúc 11-4-2017 11:15 AM
đâu ai k cho ảnh có ng yêu đâu bạn , vấn đề là ảnh lên phỏng vấn và fanmeeting và show đều bảo đang cô đơn , chưa có người yêu trong khi hẹn hò 2 năm  Đăng lúc 11-4-2017 11:14 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-4-2017 11:21:38 | Xem tất
Nói chung, việc hẹn hò ở độ tuổi như LJK, fan hoàn toàn hiểu và thông cảm. Nhưng cách để người hâm mộ và khán giả biết tin hẹn hò của anh lại không dễ chịu tí nào. Nghệ sĩ là người của công chúng, nên việc công khai tình cảm lại càng bị xoi mói, khắt khe hơn.
Mong thời gian tới, mọi người sẽ tập trung vào tài năng và các tác phẩm của LJK hơn là những vấn đề cá nhân như thế này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-4-2017 11:29:29 | Xem tất
Luôn ủng hộ anh Ki và chúc anh hạnh phúc
Cảm ơn bạn dịch tin nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-4-2017 11:45:23 Từ di động | Xem tất
Tiếc là tin tức đến sai thời điểm. Suy cho cùng anh hành động như v trên show cũng vì muốn cho khán giả thấy khía cạnh tốt của mình, chứ ai ngờ dc tin tức lại đến ngay lúc đó. Thấy cách anh nói như có lẽ anh rất yêu bạn gái mình, tin xuất hiện chắc chị cũng shock lắm. Dù sao cũng mong anh chị có HE :3 và fan cũng bớt khắc khe hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-4-2017 11:51:02 | Xem tất
Chúc LJG hạnh phúc và được K-net ủng hộ!
Thanks bạn dịch tin!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-4-2017 12:02:00 | Xem tất
Anh Gà cũng già rồi, tìm được người chia sẻ buồn vui thì fan mừng cho anh chứ sao.
Chỉ tiếc là tin hẹn hò bị tung ra bất ngờ và sai thời điểm quá, làm mọi người bực mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-4-2017 12:41:29 | Xem tất
Showbiz Hàn quá khắc nghiệt mà, nên nghệ sỹ ai cũng cẩn trọng khi công khai 1 nửa của mình
Tuổi như Jun Ki mà có bạn gái là hoàn toàn bình thường mà
Chỉ hơi tiếc thời điểm công khai thôi
Nhưng việc đã rồi, suy nghĩ nhiều cũng không làm lại được
Chỉ chúc cho Jun Ki và bạn gái sẽ mãi hạnh phúc bên nhau thôi, vì không phải ai cũng có 1 cái kết tốt nhất đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-4-2017 12:41:45 | Xem tất
Ở tuổi của anh ý nên lấy vợ cũng được luôn ý
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-4-2017 12:42:54 | Xem tất
Cảm ơn bạn đã dịch tin.

Jun-ssi không cần phải lo lắng. Vì đã là một fan trung thành, theo anh hơn 10 năm, sẽ hiểu rõ con người Jun-ssi, sẽ nhớ rõ những khó khăn, những đợi chờ suốt bao năm qua. Thành công của Jun-ssi không phải mới đến, mà là nỗ lực không ngừng suốt một thời gian dài. Chỉ là show biz Hàn quá khắc nghiệt, khán giả quá khó tính, nên mới khiến mọi việc theo chiều hướng tệ hơn. Là fan của Jun-ssi, ai lại không mừng sau khi anh đã tìm được người mình yêu thương, trân trọng, và sẵn sàng đi hết phần đời còn lại bên nhau. Dù Jun-ssi có quyết định thế nào, thì fan vẫn sẽ luôn bên anh, vẫn luôn ủng hộ sự nghiệp diễn xuất và ca hát của anh. Có thể chờ đợi Jun-ssi suốt 2 năm dài nhập ngũ, có thể cùng anh đồng hành chặng đường dài từ My Girl, thì bản thân em tin chắc có thể tiếp tục theo dõi bước chân Jun-ssi trong khoảng thời gian tới. Jun-ssi fighting!

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
ruangolani + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách