Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4598|Trả lời: 55
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Lee Joon Gi cảm ơn fan sau khi ''Scarlet Heart: Goryeo'' đạt 1 tỷ lượt xem trực tuyến ở Trung Quốc

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Bộ phim truyền hình cổ trang đài SBS ''Scarlet Heart: Goryeo'' đang được phát sóng trên trang web trực tuyến Youku của Trung Quốc vừa cán mốc hơn một tỷ lượt người xem và truy cập!

Ngày 21 tháng Chín, ''Scarlet Heart: Goryeo'' chính thức vượt qua mốc một tỷ lượt xem qua tất cả các tập phim đã được phát hành trên trang web xem phim trực tuyến Youku của Trung Quốc, một website trực tuyến lớn nhất châu Á.

Nam diễn viên Lee Joon Gi, người đang đóng vai chính trong ''Scarlet Heart: Goryeo'' với vai diễn Hoàng tử thứ Tư Wang So, đang dành được rất nhiều lời khen cũng như sự ủng hộ của khán giả truyền hình và người hâm mộ với năng lực diễn xuất xuất sắc của mình. Sự nổi tiếng của nam diễn viên ở Trung Quốc ngày càng cao khi hiện nay, anh đang đứng đầu trong danh sách những nghệ sỹ Hàn Quốc được tìm kiếm nhiều nhất trên mạng xã hội Weibo.

Cùng ngày hôm nay, Lee Joon Gi đã đăng tải một bức ảnh của mình với trang phục cổ trang trong phim và tấm poster của anh trên trang Youku Trung Quốc lên tài khoản Instagram cá nhân của mình. Anh cũng gửi lời cảm ơn tới tất cả người hâm mộ với dòng caption bằng tiếng Anh, ''Thank you 1 billion angels!! Love you all.''

"Scarlet Heart: Goryeo" thời gian qua tuy vẫn chưa có được những khởi sắc trong bảng xếp hạng rating, nhưng với một cốt truyện hay, dàn diễn viên trẻ tài năng hứa hẹn sẽ ngày càng hấp dẫn người xem hơn nữa.

"Scarlet Heart: Goryeo" là bộ phim truyền hình cổ trang đang được phát sóng vào thứ Hai và thứ Ba hàng tuần trên kênh truyền hình đài SBS. Ngoài ra, riêng khán giả Trung Quốc có thể theo dõi bộ phim thông qua trang web trực tuyến Youku.

Cùng ủng hộ cho Lee Joon Gi, ''Scarlet Heart: Goryeo'' và dàn diễn viên!

Source: soompi.com
Trans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 21-9-2016 22:37:05 | Chỉ xem của tác giả
ôi thật sự qua phim này phải nể phục diễn xuất của Lee Joon Gi luôn ấy
diễn siêu đạt mà
mà anh đúng là mĩ nam ko tuổi bao nhiêu năm trông vẫn vậy
tks bạn trans tin ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 21-9-2016 22:37:11 | Chỉ xem của tác giả
Đúng chuẩn cho câu con ghẻ quốc dân , con cưng quốc tế
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 21-9-2016 23:00:47 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Woa đúng là trung quốc có khác. Đông dân kinh khủng. Có thể vs dân Hàn ko hay nhưng vs bên TQ thì hay, dù làm lại của bộ bộ kinh tâm . Thanks bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 21-9-2016 23:09:53 | Chỉ xem của tác giả
Nếu so về mặt truyền thông chưa chắc ML đã thua Moonlight, phim được bán với giá cao kỉ lục Mình chưa đu tập nào, đợi khi nào ra hết mới xem, chứ cứ chờ đợi mỏi mòn mệt nhắm
Cảm ơn bạn dịch nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 21-9-2016 23:24:45 | Chỉ xem của tác giả
Instagram nhà anh hơn 800k roài *chấm nước mắt*
Sắp tới cán mốc 1 trẹo thì cũng bung lụa cảm ơn như thế nài nhá )
Êu anh *thả tim*

Bình luận

Khộ thưn a flop đúng lúc mxh nổi lên :)) nhìn cái ảnh "Welcome 500k" thấy thương gì đâu  Đăng lúc 22-9-2016 09:58 PM
Jan
tui ko hiểu sao Dơn nhà mình đã 1,6t =)))) lúc mới vào ins của lão Gà còn tưởng hàng fake nên lượng fl ít. =)))))  Đăng lúc 22-9-2016 11:52 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 21-9-2016 23:25:37 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
moonlight thì có nội dung tập trung hơn, diễn viên phụ có trai xinh, gái đẹp, cá tính. diễn viên chính : chàng thì siêu hot, đẹp kiểu cưng ko thể tả, nàng cũng siêu hot, kiểu thiếu nữ mới lớn ấy xinh yêu lắm. loveline rõ ràng.
Thế mà sang bên moon lover, thú thật là nhiều hoàng tử nhiều mối quan hệ quá nên nó cứ lằng nhằng ấy. Dv đẹp kiểu nhang nhác như nhau. Nữ chính thì chemistry với nam chính quá kém. Phim chỉ có 1 điểm sáng duy nhất để xem phim là có anh gà. Vâng, chính anh, 1 vẻ đẹp nam tính ma mị làm tui cố gắng xen đến tận giờ. Anh đẹp ko có tuổi ạ, cảm tưởng vẫn như năm nào xem my girl. Diễn xuất ngày càng đạt, chỉ ánh mắt cũng hơn vạn lời nói cử chỉ rồi ạ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 21-9-2016 23:26:15 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là con ghẻ quốc dân, con cưng quốc tế
Mong anh Gà đừng buồn chuyện con rết ở Hàn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 21-9-2016 23:41:40 | Chỉ xem của tác giả
wow, chúc mừng anh nhé...

đây được xem là thành công lớn rồi, tuy rating trong nước ko cao...

nhưng phim của a được bạn bè quốc tế đón nhận nồng nhiệt,...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 21-9-2016 23:54:46 | Chỉ xem của tác giả
Phim rating cứ lẹt đẹt,các bạn xem ủng hộ Tứ,tội Tứ lắm! Nhạc phim cũng hay nữa,hay cực kì,không kém gì moonlight đâu. Mong rằng sau này sẽ khởi sắc hơn xíu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách