Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Megaton89
Thu gọn cột thông tin

Lee Jong Suk xé truyện tranh bước vào thế giới thực/ Phản ứng bùng nổ của Netizen cho bộ phim

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 29-7-2016 13:09:30 | Xem tất
Có hơi buồn là tập hôm qua tuyệt vời quá mà rết không có tăng.
Ta nói, cái cảnh cuối phim nó ngầu thấy ớn luôn, Chul thần thánh quá
Rồi mười mấy tập sau phải thế nào đây, mới tập 4 Chul đã trồi ra rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-7-2016 13:27:05 | Xem tất
Rating ngày càng tăng cao
Phản ứng người xem cực tốt
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-7-2016 13:35:47 | Xem tất
phim này phải hot hơn HDMT mới đúng, quá hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-7-2016 13:37:24 | Xem tất
Má ơi lại hôn) tập nào cũng có cảnh hôn hâhaha
yêu ghê đó, trai xinh gái đẹp đóng phim đúng là khiến người ta mãn nguyện :3
Phim hay dã man đó trời ơi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-7-2016 13:58:24 | Xem tất

Tôi lỡ đâm đầu vào hố phim này rồi, mỗi lần ko dám xem tập mới cố để dành mà lại toàn đi đọc tin tức bên lề với xem các đoạn cut unsub, rồi lại xem phim rồi lại mòn mỏi chờ đợi.

Ôi giời ơi Kang Chul ơi, sao thời gian khi xem nó trôi nhanh thế mà chờ đợi mãi vẫn chưa đến thứ 4 tuần sau
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-7-2016 14:04:15 | Xem tất
Thì đương nhiên là biên kịch phải điên hơn rất nhiều so với biên kịch khác, điên hơn cả người xem cả tỷ lần mới nghĩ ra kịch bản thế này. Làm thế nào mà đợi được đến tận 1 tuần hả mọi người.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-7-2016 14:26:29 | Xem tất
càng xem càng rùng mình. phim càng ngày càng ngoài sức tưởng tượng.
chào mừng anh đến với thế giới này, oppa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-7-2016 15:00:06 | Xem tất
Ôi trời, phân cảnh mà Kang Chul biết mình đang ở thế giới của truyện diễn xuất tốt thiệt: sợ hãi, căm hận- ánh mắt ấy khá ám ảnh. Xem tới đây thấy đau lòng thay cho cậu ấy, nhưng coi preview còn thấy đau lòng hơn, a sẽ tuyệt vọng và tìm cái chết... nhưng mình không biết biên kịch sẽ làm gì để giải quyết ý định tự tử của Kang trong tập tiếp theo nhỉ???
Không biết phải khen ngợi những gì cho 4 tập vừa qua nữa, vì tất cả đều khiến mình say sưa: từ diễn viên xinh trai xinh gái, diễn xuất tốt, biên kịch thì lại quá "điên" nên có 1 bộ phim ngoài sức tưởng tượng và khó mà dự đoán. Bây giờ chỉ còn biết ngồi xem lại và đếm thời gian cho 1 tuần nữa trôi nhanh.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-7-2016 15:15:10 | Xem tất
Lại đợi 1 tuần nữa để coi tình tiết mới ở ep 5 thôi huhuhu. Biên kịch-nim quá ư là giỏi sao có thể viết lên kịch bản đầy kích thích thế này. Cả đạo diễn-nim nữa, thật vất vả để nghĩ cảnh quay mà. Nhưng thực sự công nhận là cái phòng gác mái Chul ở đẹp ghê luôn. Đúng như kiểu trong truyện thật ý (chắc lại bị ảo ảo rồi). Nhưng sao các bác không ai khen diễn xuất của Hyo Joo vậy, bả đóng hay mà diễn tự nhiên mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-7-2016 15:49:51 | Xem tất
mọt phim hàn ở đây cũng điên loạn vì W hết gùi nè, không chỉ ở hàn đâu nha...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách