Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: AT_PSYCHO-J
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Lee Jong Suk xác nhận tham gia phim mới, Suzy vẫn đang thảo luận

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 14-11-2016 14:24:34 | Chỉ xem của tác giả
khanhkhungvui gửi lúc 14-11-2016 12:27 PM
Suzy lại đóng chính nữa kìa
Thấy tội cho mấy nữ diễn viên khác phải chật vật kiếm t ...

Mình thì mình lại có thiện cảm với Suzy. Diễn ko phải giỏi nhưng ít ra ko gây cảm giác khó chịu hay nhạt cho mình. So với diễn đơ do thiếu kỹ năng chuyên nghiệp, thì mình sợ những người diễn nhạt và càng sợ diễn mà căng như dây dàn sắp dứt, người đầu khiến hết muốn xem, người sau làm bực bội ức chế, vd 1 vai trong Big và Dr Stranger. Như Shin Se Kyung đi, cô ấy đơ qua nhiều phim, nhưng cuối cùng đã khá hơn nhiều. Còn tại sao họ mời những người như vậy đóng phim hoài, thì vì họ nổi tiếng, họ có nhiều fan. 5 khen 5 chê sẽ ngon hơn là ko ai thèm quan tâm, mà xuất khẩu phim cũng dễ hơn nữa.

Người diễn viên có kỹ năng nhưng ko nổi tiếng thì một vài trong những lý quan trọng theo mình chính là: họ chưa đủ giỏi hoặc ngoại hình chưa đủ gây ấn tượng hoặc chưa biết cách pr cho bản thân. Vđ pr thì cũng quan trọng lắm, nó chính là thứ tạo vận may đấy, như tham gia những phim độc lập để tích góp kinh nghiệm và danh tiếng chẳng hạn, vd Lee Je Hoon với Bleak night, Byun Yoo Han và Ryu Joon Yeol với Socialphobia chẳng hạn. Còn đóng vai nhỏ trong phim danh tiếng cũng ko phải là tệ, chủ yếu là người giỏi thì có thể thổi khí chất vào nhân vật, chẳng hạn như Kim Ji Won với High kick 3 và The Heirs, Kim Min Suk với DOTS và Doctors. Vđ ngoại hình, nếu muốn thì có thể đi pttm, ko muốn thì áp dụng 2 chiêu kể trên, như Ryu Joon Yeol đi, ko hề đẹp, nhưng chịu khó cày nhiều phim ngắn, phim độc lập và vai nhỏ nên vẫn nổi bật lên được nhờ diễn xuất có thần, tạo được uy tín và một chút danh tiếng trước đó nên đạo diễn mới dám mời cậu ấy đóng Reply 1988. Đã ko nổi tiếng mà còn ko có tài/thực lực hay suy nghĩ khôn khéo thì thật sự khó mà nổi lên được. Nếu ko có thực lực gì hết thì ít nhất cũng phải có ngoại hình cho dù là nhờ pttm đi nữa, hoặc biết tạo scandal thú vị để nhà báo có cái mà viết về họ, cái này là bí kiếp sinh tồn ko hay ho lắm nhưng luôn có hiệu quả trong giới giải trí, vd Lệ Rơi giờ cũng đi đóng phim như ai

Bình luận

Nếu ss kiểu vậy dễ chuốt thêm phiền phức cho Suzy đó chớ ko phải giúp đâu. Thay vì vậy, hãy nói về điểm mạnh của Suzy, hãy tập trung vào Suzy :)  Đăng lúc 16-11-2016 07:21 PM
thì đang nói nhữg ng đóng với bạn Suk, mà mọi người lại khắt khe với Suzy quá, trong khi chị han đóng cũng ko hay.  Đăng lúc 16-11-2016 06:12 PM
Han Hyo Joo thì liên quan j ở đây? Mình đang nói về Suzy cơ mà? Về HHJ thì mình ko muốn và ko thích nói tới nữa nhé.  Đăng lúc 16-11-2016 05:27 PM
t thấy Han hyo joo diễn cũng ko tốt đâu!!! thực sự cảnh khóc của cô ấy quá giả.  Đăng lúc 16-11-2016 12:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 14-11-2016 14:29:38 | Chỉ xem của tác giả
Lại thêm 1 film kiểu ảo diệu nữa này =]]

JS oppa có vẻ quá hợp cho nhg bộ film như này

Cá nhân mình thấy diễn xuất của Suzy cũng k đc tốt cho lắm, nhg dù sao cũng đẹp đôi, nên có xác nhận thì cũng là tin mừng rồi, có thêm 1 film để ngóng trông

Chuẩn bị tinh thần chờ oppa comeback nào

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 14-11-2016 14:53:18 | Chỉ xem của tác giả
ôi con zịt nhận vai rồi thế là hè năm sau lại được ôm lap ngắm Zịt rồi :3
mong sẽ là 1 cú hit như Pinocchio với I hear your voice
nhưng mong nữ chính sẽ là 1 diễn viên thực lực hơn 1 chút
thấy diễn xuất của Suzy đã tiến bộ nhiều nhưng sợ diễn cùng Zịt thì vẫn chưa thể bằng được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 14-11-2016 15:59:29 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Vừa mới đọc tin sáng xong bây giờ chú ấy đã nhận vai rồi. Độ phủ sóng đúng là đáng kinh ngạc. Thêm chị suzy nữa là tròn phim rồi. Cảm ơn bạn đăng bài ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 14-11-2016 17:04:48 | Chỉ xem của tác giả
Á hí hí bạn Vịt lại chuẩn bị có phim mới để xem rồi, dù Suzy đóng không tốt lắm nhưng chúng ta có thể được ngắm 2 bạn đẹp cùng một phim cũng đáng mong đợi lắm mà
Thanks bạn dịch nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 14-11-2016 17:23:56 | Chỉ xem của tác giả
Mình rất thích đôi Suzy với Kim Woo Bin, Lee Jong Suk với Han Hyo Joo nên tự nhiên "hoán đổi" cho nhau thế này thấy kì kì quá mong Suzy đừng nhận phim này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 14-11-2016 17:28:41 | Chỉ xem của tác giả
Đóng với Bin rồi, phải chơi nốt thằng Vịt đi cho nó đủ bộ ))
Nói chung mình là dạng không quan tâm diễn viên, phim có thể hay thể dở tùy mức độ chấp nhận của từng người, nhưng từ sau UF đã hứa theo dõi các dự án sau của Suzy, nên lần này sẽ vẫn ủng hộ nàng ấy ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 14-11-2016 17:31:34 | Chỉ xem của tác giả
http://koalasplayground.com/tag/park-hye-ryun/
Phim này là của KBS theo news về bk Park Hye Ryun trước đây thì BK sẽ hợp tác với đài KBS
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 14-11-2016 18:04:35 | Chỉ xem của tác giả
Nội dung này cũng tương tương với I hear your voice nhỉ
Bin mới đóng với Suzy xong giờ đến bạn Vịt.
Chúc dự án mới này thành công lè.
Hình như cái này của MBC??
Cám ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 14-11-2016 20:44:11 | Chỉ xem của tác giả
a lại sắp có phim mới rồi, hóng...

trở lại hoành tráng nữa nhé a...

phim nào của a cũng tuyệt...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo