Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1115|Trả lời: 16
Thu gọn cột thông tin

Lee Jong Suk và Park Won Sang sẽ xuất hiện trong bộ phim “Weightlifting Fairy Kim Bok Joo” vào hôm nay

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 17-11-2016 20:40:48 | Xem tất |Chế độ đọc
Nam diễn viên trẻ Lee Jong Suk và diễn viên gạo cội Park Won Sang – hai diễn viên đến từ bộ phim truyền hình nổi tiếng “W” của đài MBC sẽ xuất hiện với tư cách khách mời trong bộ phim mới  “Weightlifting Fairy Kim Bok Joo” vào tập thứ hai được phát sóng vào tối nay ngày 17 tháng 11.

Lee Jong Suk xuất hiện giống như một khách hàng tại nhà hàng gà thuộc sở hữu của cha Bok Joo ( Lee Sung Kyung ), còn nam diễn viên Park Won Sang sẽ vào vai một bác sĩ – người mà Jun Hyung ( do nam diễn viên trẻ Nam Joo Hyuk đóng chính ) tìm đến xin lời khuyên.

Ngoài việc ủng hộ vai chính đầu tiên của bạn tốt Lee Sung Kyung, nam diễn viên này còn hỗ trợ cho Green Snake Media và MBC, teams này đã từng làm việc trong bộ phim truyền hình nổi tiếng “W” cùng anh ấy. Với vai trò khách mời của mình, Lee Jong Suk đã cầm lấy tay của Dae Ho ( do Kang Ki Young thủ vai ) và hỏi rằng: “Trước đây tôi đã thấy anh ở đâu đó rồi à?”. Với sự thật rằng cả hai đã cùng tham gia bộ phim W vào đầu năm nay khi Kang Ki Young đảm nhận vai bác sĩ đồng nghiệp với Han Hyo Joo.

Diễn viên Park Won Sang, trái ngược hoàn toàn với vai diễn phản diện của mình trong “W”. Ở bộ phim “Weightlifting Fairy Kim Bok Joo”, Park Won Sang sẽ vào vai một bác sĩ thông minh, nhẹ nhàng, người đã giúp nhân vật Jun Hyung của nam diễn viên Nam Joo Hyuk vượt qua chấn thương của mình.

“Weightlifting Fairy Kim Bok Joo” chiếu vào thứ Tư, thứ Năm hàng tuần.

Source: soompi.com
V-trans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-11-2016 21:01:00 | Xem tất
Cả 2 từng cùng đóng chung 2 thế giới
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-11-2016 21:13:30 | Xem tất
keke vui rồi nhé tuy phim đụng Blue nên k khả quan lắm nhưng đóng tốt là đc r
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-11-2016 21:18:21 | Xem tất
Hqua xem trailer thấy bạn Vịt rồi nè
Hai đứa dễ thương kinh khủng, xem phim này hồi xuân, trở lại cái thời ở kí túc xá nam với nữ hội với hè quậy tưng bừng ^^~
Cám ơn bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-11-2016 21:28:26 | Xem tất
Xem phim này thấy Lee Sung Kyung tăng cân nhìn xinh xinh dễ thương yêu lắm ý, phim đúng kiểu mơ mộng xem làm mình hồi xuân không tả.
Hóng cameo, hóng tập mới
Cám ơn bạn đã dịch bài
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-11-2016 21:33:45 | Xem tất
lại sắp đc xem phim mới của LJS r. hóng quá đi.
cám ơn bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-11-2016 21:56:59 | Xem tất
Hihi, lại được xem film của Vịt rồi, cảm ơn bạn dịch tin nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-11-2016 22:23:57 | Xem tất
Lại gặp chú park won sang công tố viên ác độc rồi, lần này nhìn chú dễ thương hơn hihi
Suk thì dạo này tham gia cameo nhiều ghê nhưng rất mừng vì lâu lâu lại thấy
Mong muốn được xem phim của Suk lăm rồi đó
Tiếc là phim Weightlifting Fairy Kim Bok Joo kites không làm sub chứ phim của biên kịch Oh my ghost chắc là hay rồi
Thanks bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-11-2016 23:32:39 | Xem tất
heheee hi vọng có bạn Zịt làm cameo con rết sẽ lên
dù chỉ xuất hiện đoạn ngắn hoyyy nhưng đủ là dân tình bấn loạn r
tks bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-11-2016 00:19:49 | Xem tất
Vịt đi làm cameo kìa
thanks bạn trans nhé