Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3450|Trả lời: 13
Thu gọn cột thông tin

Lee Jong Suk và Park Shin Hye được cư dân mạng chọn là ngôi sao mà bạn muốn hẹn hò vào kỳ nghĩ hè nhất

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 28-7-2016 11:36:07 | Xem tất |Chế độ đọc
Một công ty hôn nhân ở Hàn Quốc, đã tiến hành khảo sát với những người đàn ông và phụ nữ còn độc thân về chủ đề "Ngôi sao nào mà bạn muốn hẹn hò vào dịp nghĩ hè nhất".

Kết quả về phía nam diễn viên Lee Jong Suk đứng nhất với tỷ lệ 34% người bình chọn. Hiện nay Lee Jong Suk đang tham gia bộ phim "W" của đài MBC. Về phía nữ diễn viên Park Shin Hye dẫn đầu với 29% trở thành ngôi sao mà mọi người muốn hẹn hò vào kỳ nghĩ hè, cô cũng đang tham gia bộ phim của SBS "Doctors" cùng với nam diễn viên Kim Rae Won.

source: naver
trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-7-2016 13:22:03 | Xem tất
Sao lại được cả đôi thế này, cả hai đều dẫn đầu.
Chỉ mong đôi Lee Jong Suk và Park Shin Hye thành một cặp ngoài đời.
Đang mê mệt bạn Suk vi W tin gì có Suk là lao ngay vào đọc

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-7-2016 14:07:55 | Xem tất
Anh Lee ơi, hót quá, càng ngày càng hot thế này
Cả phim W của anh đóng cũng hottest luôn rồi,
chúc anh đóng phim an toàn, thành công và ngày càng đẹp zai dễ thương thế này nhé!
Cảm ơn bạn đã dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-7-2016 14:15:24 | Xem tất
Con Zịt eo quý của tui lại được dân mạng mún dẫn đi chơi
W với Doctors quá bùng nổ đi, gây chú ý cho mọi người là đúng rồi
Phim hay, dv đẹp, diễn xuất tốt, ta chết lên chết xuống vì thằng Vịt đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-7-2016 14:55:15 Từ di động | Xem tất
Mấy cuộc bình chọn như này thì những ai đang hot và được yêu mến rộng rãi bởi tác phẩm gần nhất sẽ dễ leo lên top lắm, nhưng đó cũng là một dạng tài năng/thành công khi mà làm cho nhiều người yêu mến mình. Cũng do họ chăm chỉ hoạt động và nỗ lực hết mình làm tốt công việc nữa. Vd như Park Shin Hye ko thành công mấy với Heartstring, và trong The heirs thì có vẻ ko đòi hỏi nhiều kỹ năng diễn xuất nhưng đã lột xác hoàn toàn trong 2 tác phẩm gần đây. Lee Jong Suk diễn rất có cá tính, trong Pinocchio cậu ấy thật sự gây ấn tượng mạnh, W thì tạm thời chưa thấy nhiều cảnh nội tâm đa dạng lắm của Suk (thấy HHJ diễn tinh tế hơn, chắc do kinh nghiệm nhiều năm ròng rã đóng phim hơn), nhưng lại ko hề bị lép vế mà lại diễn rất ăn ý với HHJ. Mình nghĩ rằng mình muốn thấy LJS đóng cổ trang sau W. Cổ trang là cái lò luyện kỹ năng diễn và khí chất tuyệt vời, cậu ấy mà đi vài bộ cổ trang thì khi quay lại với phim hiện đại chắc hẳn sẽ có cảm ngộ nghề nghiệp cao hơn nữa.  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-7-2016 15:09:23 Từ di động | Xem tất
đc cả đôi ms sợ. cơ mừ vẫn kết hai ông bả từ pino
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-7-2016 15:46:25 | Xem tất
Người nào chọn ảnh mà có tâm ghê gớm, đẹp đôi quá đi
Chúng ta ở đây bầu chọn hai người họ là đối tượng mà chúng ta muốn đi nghỉ cùng, nhưng sự thật là họ lại đi với nhau, "cho tui ảo tưởng chút"
Tui cảm thấy hai người này đang hẹn hò, chính xác là tui mong họ hẹn hò, ko chỉ tài năng, nhan sắc, tuổi tác, tính cách, nhân phẩm... mọi thứ ở họ đều hợp rơ đến lạ.
Không dám vác loa và bô bô đi ship họ khắp nơi nhưng tui vẫn âm ỉ niềm tin vào cái sự real giữa họ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-7-2016 16:31:13 | Xem tất
Trai xinh, gái đẹp tài năng!
Thêm đang hot hòn họt với những bộ phim đang lên sóng với hình tượng tuyệt vời!
Phản ánh thực tế quá chính xác! Cặp đôi Pinochio cố lên!
Cảm ơn bạn đưa tin!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-7-2016 18:48:05 | Xem tất
" nam diễn viên Lee Jong Suk đứng nhất với tỷ lệ 34% người bình chọn."
đứng nhất luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-7-2016 20:08:05 | Xem tất
Dạo này nhiều diễn viên comeback với phim mới quá, mong là LJS với cả PSH hẹn hò thật đi cho rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách