Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: trang0102
Thu gọn cột thông tin

Lee Jong Suk và Han Hyo Joo chọn ra TOP 3 nụ hôn của họ trong "W"

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 17-9-2016 18:13:59 Từ di động | Xem tất
:3 thích nụ hôn ep 10 nhất, lúc thấy người ta hôn mình hú hét như điên, tại vì quá đẹp và quá đau lòng. Sau đó đến nụ hôn tập 7, không phải vì hôn ngọt mà mình thích (đương nhiên là hôn rất ngọt ) mà là vì nụ cười của hai người sau đó làm tui xao xuyến quá TT. Nụ hôn ep 2 thì cạn lời rồi :v cái nụ hôn thể hiện tính lầy lội của nữ chánh Yeol Joo. Túm lại cặp này kiss ngọt, nhưng thích ba nụ hôn đó nhất~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-9-2016 18:27:45 | Xem tất
thích cái kiss ở hình đầu tiên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-9-2016 18:35:42 | Xem tất
list kiss tui chọn theo thứ tự: 7 - 10 - 16 - 5
mấy cái kiss còn lại là để tạo tình huống, nên 1 bên thì chưa có tình cảm, 1 bên thì bất ngờ: như kiss ở ep2, ep3, ep 12 thì Joo vẫn đang bất ngờ, còn Chul thì hơi gượng ép.
điểm danh đủ hết kiss chưa ấy nhỉ,
W là drama thứ 3 mà có cảnh kiss đã như vậy, 2 bộ trước là Queen Inhyun's man (cùng 1 biên kịch) và Oh Hae Young đều là phim của tvN
mà W là một trong số ít ỏi phim có tập đặc biệt chất lượng, chứ không chỉ làm tập đặc biệt cho có như nhiều phim khác.
Cảm ơn bạn đã dịch

Bình luận

Nhìn chung Healer không mang cảm xúc bùng nổ như Queen hay W, nhưng mọi thứ vừa phải dễ chịu, được đầu tư nên mình rất thích.  Đăng lúc 21-9-2016 06:42 PM
Healer tui còn chưa xem, cũng thích đôi chính phim đó, mà hình như hồi chiếu phim ấy đang xem dở phim nào khác nên để phim đó lại sau  Đăng lúc 20-9-2016 11:20 PM
:3 mình lại không biết xếp 3 bộ yêu thích theo thứ tự nào. Cảm giác Queen và W có nét rất riêng, không so được. Healer thì luôn mang cảm giác vừa phải dễ chịu.   Đăng lúc 20-9-2016 10:12 PM
uh, ở sign là 4 phim tui thích nhất, theo thứ tự từ 1-4 đó. tui chọn QIM trước W vì QIM nhẹ nhàng hơn, xem W cảm giác vội vàng quá.  Đăng lúc 20-9-2016 10:10 PM
APAN khả năng kém lắm, có mấy đôi khủng kia mà. Như DOTS có hai cặp hay Oh Hae Young nữa, không hi vọng nhiều...  Đăng lúc 20-9-2016 10:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-9-2016 19:14:43 | Xem tất
nếu dựa vào tư thế thì
kiss ep 2 giống người đưa thư tới từ thiên đường.
ep 3 giống kiss thứ nhất và ep 5 giống kiss thứ 2 trong người thừa kế sáng giá
ep 10 thì k chắc lắm only you?
ep 12 có lẽ là Dong yi
Ep 16 là love 911?

Bình luận

@alwayswaitforu: nhớ hết chứ. còn ghim ý. đùa thôi. xem đi xem lại bào nhiều lần mấy phim kia nên nhớ ^_^  Đăng lúc 18-9-2016 08:26 PM
@pucca1202 : nhầm mất tiêu rồi, là ep 7 hông phải ep 5 :v  Đăng lúc 18-9-2016 08:22 PM
@alwayswaitforu: cái đó tui chỉ tính theo tư thế thôi. kiểu nhẹ nhàng và cũng ngồi ý  Đăng lúc 18-9-2016 08:21 PM
O.o quào nhớ hết á. Ep 12 Dong Yi chắc không đúng lắm :v, Dong Yi thì ngây ra, còn W là tự dâng đến miệng người ta  Đăng lúc 17-9-2016 07:28 PM
thế kiss ep7 thì sao chế? =))  Đăng lúc 17-9-2016 07:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-9-2016 20:27:31 | Xem tất
Mình thì thích cái kiss đầu tiên nhất, kế đến là ep 10, sau cùng là cái kiss mà Joo bận đồ tắm ấy. Kiss ep 7 thì quá ngọt nhưng vì tình cảm 2 nhân vật tiến nhanh quá nên mình xem không có cảm xúc lắm .  
Nói chứ phim thì chưa xem hết mà BTS xem muốn nổ con mắt. BTS của 2 ông bà này ta nói nó quắn quéo gì đâu.
Mấy ep đầu 2 ổng bả đẹp lung xờ linh, càng về sau thấy 2 anh chị càng te tua, cái sự đẹp nó bị giảm sút theo cái sự nghèo của Kang Chul .
Chế Han cảm giác ở ngoài còn đẹp hơn trong phim ấy, lên phim này chế không đẹp bằng các bộ trước.
Hi vọng lớn lao là 2 người có thể đóng chung thêm 1 bộ phim nữa thì quá tuyệt, nghĩ tới sau này không biết chừng nào 2 ổng bả mới xuất hiện cùng nhau mà đau hết cả lòng mề
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-9-2016 20:53:44 | Xem tất
công nhận phim gì đâu mà hun liên miên ấy, làm xem mà cũng cuồng quá đi <3
mà 2 người kết hợp với nhau ngọt ngào quá. ko thấy gượng gì cả
tuy rằng cũng có chênh lệch tuổi chút xíu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-9-2016 21:29:48 | Xem tất
đúng là phim nhiều kiss lắm luôn
thấy cảnh kiss nào cũng đẹp hết ấy
cá nhân mình thích đoạn kiss ở tập 7 đoạn còng tay nhất siêu lãng mạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-9-2016 21:50:55 | Xem tất
Cảnh kiss khi đang bị còng tay là ngọt nhất
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-9-2016 22:59:07 | Xem tất
Đối với mềnh thì cảnh kiss đẹp nhất là cảnh kiss lúc Yeon Joo vừa vạch áo ra khoe thân và giải thích xong thì Kang Chul kiss một cái xong làm bộ mặt tỉnh bơ ơ sao ko thấy biến mất vì cảnh kiss đó là do Kang CHul chủ động trước và rất hài hước.

Thứ 2 là nụ hôn ở cửa hàng quần áo, cũng buồn cười không kém khiến Đại diện Kang ớ người ra, vừa bị ăn tát lại được nàng kiss luôn, đi hết từ ngạc nhiên này đến ngạc nhiên khác.

Và nụ hôn thứ 3 là lúc kiss trong trại giam, ngọt không thể tả được, hê hê.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-9-2016 07:47:35 Từ di động | Xem tất
cá nhân mình thấy cái số 1 vs số 3 là bùng nổ luôn ấy^^ công nhận phim này hôn nhiều thật
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách