Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: bo.nguyen2412
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Lee Jong Suk "Phong cách ngoại cảm"

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 31-7-2013 22:37:58 | Chỉ xem của tác giả
Cả tiếng Anh tiếng Việt loạn xì ngầu cả lên {:184:}
Cơ mà thanks thớt nhìu nhìu vì đã trans 1 news dài như này, tất tần tật về Cún luôn, dù biết cả rồi nhưng đọc vẫn sướng con mắt {:180:}
Cao 1m86 mà 65kg nên Cún nhìn gầy gầy, tướng lúc nào cũng dặt dẹo, tay dài chân dài rồi thường xuyên ra mồ hôi nữa > chuyện áo quần với Cún thật là 1 vấn đề nan giải {:96:}
Cơ mà theo chị thì mày đừng mặc j cả, cứ truồng ra cho nó mát, vừa thoải mái cho mày mà mãn nhãn cho mấy chị già..tiện cả đôi bên {:110:}

Bình luận

edit lại hết dòi nhờ bạn bên dưới giúp nên h toàn tiếng việt ko nhe..hahahaha  Đăng lúc 1-8-2013 12:16 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 31-7-2013 22:51:32 | Chỉ xem của tác giả
vai rộng, chân dài, tay có cơ bắp, có con Dịt nào thế ko {:184:} {:184:} {:184:}
cơ mà ta vẫn thấy Dịt gầy lắm, 1m86 mà 65kg thì gầy rồi, cái chân nó có chút xíu hà, tăng vài kg nữa đi zai {:184:} {:184:} {:184:}
ta thích Dịt mặc sơ mi hà, vai rộng mặc đẹp dã man ý {:161:}  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 31-7-2013 23:11:29 | Chỉ xem của tác giả
Chà, hậu của phim, các bạn để đỡ nhớ người nên vô đây trans news, lôi kéo mọi người cũng ngày nhớ đêm mong Park Soo Ha àh, càh, bạn chủ thread thiệt là,..ác quá nha
Vừa hết phim là nhớ người,
làm sao đây Park Soo Ha, bạn về với chị luật sư rồi, để tụi mình làm sao đây hả Park Soo Ha????????????

Ghét chủ thread :
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 31-7-2013 23:51:32 | Chỉ xem của tác giả
Ôi lại tin về tên zịt
cao ngất cao ngưỡng nên gọi là cò mới đúng
Còn 1 tập nữa thôi. hôm nay mần ăn thế nào rồi nhok
đặt chỗ đây lội page xong ra edit lại sau
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 1-8-2013 00:07:16 | Chỉ xem của tác giả
mình không đọc toàn bản anh, nhưng nhìn hình với bài dịch của bạn thì mấy câu tiếng anh còn lại mình dịch thế này ^^

He is indeed a man of a selfish body with long arms and legs. - anh ấy thực sự là người đàn ông có dáng chuẩn với cánh tay và đôi chân dài
cheque patterns to have an effect of wearing an accessory. / ( chiếc áo sơ mi với ) họa tiết/mẫu vẽ hình vuông tạo hiệu ứng/phù hợp với phụ kiện
He swept his bang backward unlike his usual hairstyle / anh vuốt ngược tóc mái của mình không giống như kiểu tóc thông thường của anh
His eyebrows revealed due to the all back hair were deep-colored to show fierceness. / lông mày của anh để lộ, vì tóc và lông mày của anh đều sẫm màu (nên) toát ra vẻ dữ dội

Bình luận

^^  Đăng lúc 1-8-2013 12:13 AM
cám ơn bạn nhìu nha để mình edit..:X:X:X:X:X:X  Đăng lúc 1-8-2013 12:11 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 1-8-2013 00:26:10 | Chỉ xem của tác giả
New dài nhưng vì Zịt thì bất chấp đọc từng chữ :))

Sơ bộ bề ngoài thì Zịt nhìn dặt dẹo như gió có thể cuốn bay vèo vèo

Nhưng qua từng bộ trang phục đều tôn lên nét đẹp của Zịt

Thích lắm đôi chân dài, cánh tay dài đặc biệt là bờ vai rộng :"> và bàn tay đạt eo-chuẩn-men đối vs mình :3

Càng nhìn càng bị cuồng :)) xao xuyến tim fan gơ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 1-8-2013 01:10:50 | Chỉ xem của tác giả
Bớt đẹp đi được hông cậu, cậu cứ thế này chết vì xịt máu mũi thôi
Mặc trang phục gì cũng phù hợp, mà stylish cũng chọn quần áo khéo quá cơ
Dù cơ thể đáng mơ ước nhưng vẫn có những lúc không mặc vừa
Nhưng mà sao cũng được hết, đóng phim hay là ok. Hí hí hí
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 1-8-2013 06:41:21 | Chỉ xem của tác giả
Lee Jong Suk là nam diễn viên vùa như một cậu nhóc vừa như một người đàn ông.Nếu như bạn vẽ một đường thẳng,cậu ấy gần hơn như là một cậu nhóc

câu này mình thấy đúng nhất nì
khi đứng 1 mình thì y như cậu nhóc
nhưng khi đứng với Hye Sung thì lại rất nam tính, đàn ông
nói chung cỡ nào mình cũng thích
mình giờ muốn tìm phi công trẻ rồi
huhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 1-8-2013 10:19:43 | Chỉ xem của tác giả
Mừn thích con Dzịt mặc suit, nam tính kinh khủng, ko hở chỗ nào cơ mà nhìn vẫn muốn xịt máu
Còn xương quai xanh của dzịt thì siêu gợi cảm , cơ mà cao 1m85 nặng có 65 kg liệu có hơi gầy ko???
Mong đc xem phim của dzịt, mong đc nhìn dzịt sớm thoát ra khỏi bộ đồng phục học sinh, trở nên men lì và quyến ruc như So Ji Sub vậy . Cũng mong được nhìn thấy dzịt và con khủng long kia một lần nữa đóng phim với nhau, lúc ấy fan gơ cứ phải gọi là sung sướng
Cái new dài ế, cảm ơn bạn chủ thớt đã dịch tin nhóe {:418:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 1-8-2013 12:34:56 | Chỉ xem của tác giả
con bé thích style của LJS trong I hear your voice lắm. nhìn đơn giản nhưng vẫn cuốn hút vì khoe đc ưu điểm cơ thể của lão {:301:}
thích kiểu lão mặc quần tây vs áo phông đi giày thể thao ấy, trẻ trung năng động nhưng vẫn k bị trẻ con vs nàng Yang
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách