Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4526|Trả lời: 20
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Lee Jong Suk "Phong cách ngoại cảm"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

◆ Tất cả về Lee Jong Suk
Biết về Lee Jong Suk thế nào là đủ?

Một vài câu hỏi bất ngờ!Chủ đề là về cơ thể của Lee Jong Suk.

1.Chiều cao của Lee Jong Suk?
▶ 186 cm
2.Cân nặng của anh ấy?
▶ 65 Kg

Bất cứ ai cũng có thể trả lời những câu hỏi trên.Sau đây là những câu hỏi sâu hơn

3.Kích thước Vòng eo của Lee Jong Suk?
Câu trả lời là 27 inch.Dĩ nhiên đây là một câu hỏi dễ dàng với những fan của anh ấy.Nhưng nó có thể gây khó khăn hơn khi tập trung di chuyển đến vai của anh ấy.Một người đàn ông với vòng eo 27 inch mặc một chiếc áo size 95 hoặc nhỏ hơn.

4.Kích thước vai của Lee Jong Suk?
Lee Jong Suk có một cơ thể tam giác ngược hoàn hảo.Vai của anh ấy rất rộng thế nên anh anh thường mặt chiếc áo size 100 đến 105.Nói cách khác,anh ấy là một người đàn ông vai rộng đầy quyến rũ.Vậy,còn cánh tay của anh ấy?

5.Chiều dài cánh tay của Lee Jong Suk?
Đó là 27 inch.Nói chung,chiều dài tay trung bình của một người đàn ông là 25 inch.Nhưng cánh tay của Lee Jong Suk lại nhỉnh hơn 2 inch. Anh ấy rõ ràng là người sở hữu tỉ lệ hoàn hảo với cánh tay và đôi chân dài.

Chúng tôi gần như đã tìm hiểu rất nhiều về cơ thể của Lee Jong Suk.Các câu hỏi về chiều cao của anh ấy, trọng lượng, kích thước vai và chiều dài cánh tay điều đó hoàn toàn tốt nếu như muốn hiểu về phong cách của anh.Ví dụ,Lee Jong Suk trong sẽ rất tuyệt với bất kì bộ trang phục nào nhưng rất khó để có thể tìm được một bộ vừa với cơ thể của anh ấy. ☞ Đây là lý do tại sao anh ấy thường xuyên xắn tay áo lên.

Lee Jong Suk không thể chiệu được nhiệt độ cao nên mồ hôi ra rất nhiều thế nên anh ấy quan tâm rất nhiều về chất liệu vải và thiết kế của trang phục. ☞ ANh ấy chọn chiếc áo không tay hoặc áo thun hoàn toàn vải Cotton.Phong cách của Soo Ha trong "I hear your voice" là sự lựa chọn không thể thiếu cho phong cách của anh.

Đạo diễn Park Ji-young của "Giants" là stylist của Lee Jong SUk đã nói rằng "Cậu ta có một đôi chân đặt biệt dài.Nhưng may mấy thay việc chọn style cho cậu không thực sự khó vì cậu ta là người rất quan tâm về thời trang"cô ấy nói thêm "Chúng tôi thay đổi phong cách dựa trên thời điểm và công việc lúc đó.Vì vậy việc xem xét dựa trên T.P.O là quan trọng nhất".

Vậy làm sao để thay đổi phong cách Lee Jong Suk dựa trên T.P.O (thời gian,địa điểm và công việc).

◆ I Hear Your Voice |"màu sắc đơn giản + áo thun"

Phong cách của Soo Ha trong "I hear your voice" như mối quan hệ giữa tháng năm và tháng mười hai.Phong cách tập trung vào người đàn ông với mong muốn có được người phụ nữ lớn tuổi hơn mình.Vì nhân vật của anh là người đàn ông đứng trước người phụ nữ mà mình thích dù cho anh ấy nhỏ tuổi hơn cô.Đó là lý do tại sao mà phọng cách của anh ấy loại trừ ra những items dễ thương như in hình nhận vật hoạt hình hay màu sắc rực rỡ.

Những màu sắc đơn giản Soo Ha chọn cho mình là những màu như trắng,đen và xám.Anh ấy cảm thấy thoải mái khi mặc những màu đơn sắc.Hầu hết thì anh ấy kết hợp những chiếc áo thun đơn giản với quần dài.Anh ấy đang tìm cho mình một phong cách tự nhiên và đơn giản.Tuy nhiên khi chọn những bộ trang phục với màu tối giản như trắng,đen,xám thì anh ấy chọn cho mình những đôi giày thể thao màu sắc để cân bằng lại.

Anh ấy xuất hiện với vẻ ngoài nam tính trong trang phục ở nhà.Anh ấy chọn cho mình những trang phục ôm sát người,một trong những ví dụ đó là chiếc áo ba lỗ.Anh ấy khoe đôi tay cơ bắp cùng với xương vai và xương cổ.Theo tiết lộ thì cơ thể rắng chắc là do quá trình tập luyện cho bộ phim "No breathing".

Các chiếc lược quảng cáo cho các mặt hàng thời trang rất tốt.Đặt biệt là túi xách.Khi mà cậu ấy xuất hiện như một học sinh trung học,anh ấy đã sử dụng một chiếc túi đeo chéo cùng với bộ đồng phục học sinh trong rất dễ thương.Ngược lại để trưởng thành hơn anh ấy chọn cho mình những chiếc ba-lô.Một bộ suit thì có thể sẽ làm cho anh ấy đột nhiên già đi nhưng kết hợp với ba lô thì mọi thứ đã được cân bằng.

◆ Sự Kiện | "sơ-mi họa tiết + quần shorts"

Phong cách thời trang sử dụng trong các drama thường không tránh khỏi bị giới hạn khi mà trang phục phải được lựa chọn phù hợp với từng nhân vật cụ thể. Tuy nhiên khi tham dự các sự kiện ở nước ngoài,anh ấy cần trang phục phong phú hơn. Trong khi trang phục trong I Hear Your Voice nhấn mạnh sự đơn giản thì khi ở nước ngoài, Lee Jong Suk thích sử dụng nhiều họa tiết vui mắt hơn.

Anh ấy thường xuyện chọn điểm nhấn là chiếc áo sơ-mi.Gần đây trong một buổi họp fan tại Đài Loan vào 1 tháng 6.Anh ấy sử dụng concept chung là mang lại một dáng vẻ bảnh bao kiểu cách.Anh ấy đã nhấn mạnh sự đơn giản của mình với chiếc áo sơ-mi và một chiếc quần short.Nhưng mà điểm nhấn thời trang rất rõ ràng.Anh ấy chọn một chiếc áo sơ-mi với họa tiết chấm bi và họa tiết ô vuông để tạo nên ấn tượng như đang mang phụ kiện.

Gần đây trong chuyến đi để thực hiện một bổ ảnh cho tạp chí Nhật bản.Anh đã đã mặc một chiếc áo sơ-mi trắng với họa tiếc chấm bi màu cam.Màu sắc tươi sáng rất tốt khi đi đôi cùng với làn da trắng của anh ấy.Thay vào đó,anh ấy đã chọn quần màu be để cân bằng với chiếc áo màu sắc kia.

Chiếc quần short của anh ấy đã tạo được một ấn tượn rất tốt.Anh ấy xuất hiện với hình ảnh như một cậu nhóc không giống như trong "I hear your voice".Quần short có lẽ là một trong những items ưa thích của anh.Anhh ấy mặc quần short dáng vừa người để khoe đôi chân dài của mình.thểm cả kính để tăng thêm phần dễ thương.

◆ Suit | "slim suit + all-back hair"

Lee Jong Suk là nam diễn viên vùa như một cậu nhócvừa như một người đàn ông.Nếu như bạn vẽ một đường thẳng,cậu ấy gần hơn như là một cậu nhóc.Anh ấy đã thể hiện tất cả những khía cạnh dễ thương của mình như một thứ vũ khí trong tất cả các phim truyền hình,điện ảnh và quảng cáo kể từ khi debut.

Điều đó không có nghĩa anh ấy là một nam diễn viên thiếu mất đi vẻ nam tính.Một bộ suit có thể cho mọi người thấy sự mạnh mẽ bí ẩn của anh ấy.Sự mạnh mẽ và lội cuốn đã loại bỏ hình ảnh của một cậu nhóc.Anh ấy đã thay đỗi hình ảnh mà mình mong muốn chỉ với một bộ trang phục và một kiểu tóc mới.

Lee Jong Suk trong thật hoàn hảo trong cuốn photobook của "Trugen" một hãng thời trang mà anh ấy đang làm đại diện.Anh ấy đã tìm kiếm cho mình một phong cách phù hợp và gọn gàng bằng cách mặc áo sơ mi trắng,một cái suit phù hợp,một cái áo khoác hoa và quần đen.Một chiếc cà vạt và khăn tay tất cả đã xong cho một phong cách sang trọng.

Tiêu đểm của phong cách này chính là kiểu tóc của anh ấy.Anh ấy chải ngược tóc mái về phía sau tạo sự khác biệt so với kiểu tóc thông thường.Anh ấy không quên để phần tóc của mình ở tỷ lệ 2: 8,trông sẽ rất tuyệt với bộ đồ mà anh đang mặc.Đó là việc làm tốt để tạo thêm cảm giác sang trọng cho trang phục. Phần tóc màu đậm được chải ngược ra phía sau để lộ đôi lông mày thể hiện sự mạnh mẽ.

source:http://m.star.naver.com/leejongsuk/news/end?id=1376035
Viettrans:[email protected]

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
•Tyt• + 5 Cảm ơn bạn
violetrose + 5 Cảm ơn bạn đã dịch tin này nhé ^.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 31-7-2013 19:42:34 | Chỉ xem của tác giả
▶ 186 cm
▶ 65kg.
27 inches,kích thước vòng 2 ấy ạ????
chuẩn quá đi,oppa có thân hình đáng mong ước thật ấy *long lanh* {:290:}
chiều dài cánh tay còn dài hơn đàn ông bình thường nữa,thật là đáng mơ ước,soái ca của lòng ta ^^
tks bạn nhé
IHYV sắp đi đến hồi kết rồi,hy vọng sẽ gặp anh trong những tác phẩm hay hơn nữa ^^

Bình luận

edit xong r nha bạn.:)  Đăng lúc 31-7-2013 10:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 31-7-2013 19:52:18 | Chỉ xem của tác giả
Ôi Sukie rất đặc biệt nhỉ

Đôi chân thì dài và rất thẳng, tay cũng dài, vai cũng rất rộng

Gì chứ cực kì thích xì tai của Sukie, nhìn rất đáng yêu, chỉ cầu áo thun bên trong và một chiếc áo sơ mi bên ngoài ..là đủ để bạn ý tỏa sáng rầu

Bình luận

edit xong r nha Bạn:)  Đăng lúc 31-7-2013 10:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 31-7-2013 19:52:49 | Chỉ xem của tác giả
Vịt dạo này hot quá
tin tức ầm ầm
để xem nào
1.Chiều cao của Lee Jong Suk?
▶ 186 cm
2.Cân nặng của anh ấy?
▶ 65 Kg
3.Kích thước Vòng eo của Lee Jong Suk?
Câu trả lời là 27 inch
4.Kích thước vai của Lee Jong Suk?
Lee Jong SUk có một cơ thể tam giác ngược hoàn hảo.Vai của anh ấy rất rộng thế nên anh anh thường mặt chiếc áo size 100 đến 105.
5.Chiều dài cánh tay của Lee Jong Suk?
Đó là 27 inch.

Vịt là người mẫu nên tất nhiên là người phải chuẩn men rùi
Cái con người cao ngồng, dặt dẹo, eo thì bé, tay thì dài loằng ngoằng {:438:}  
Vì thế nên
rất khó để có thể tìm được một bộ vừa với cơ thể của anh ấy
☞ Đây là lý do tại sao anh ấy thường xuyên xắn tay áo lên.

hơ hơ
Nhưng mà nói gì thì nói vẫn thích nhất là cái bờ vai rộng, hơi bị menly, hơi bị quyến rũ
Cộng thêm đợt này khoe người hơi bị nhiều nên còn bỏng mắt với cả làn da sáng trắng và cơ bắp mới nhú của cậu nữa

Bình luận

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 31-7-2013 20:46:31 | Chỉ xem của tác giả
Chàng Vịt có tỷ lệ hoàn hảo ghê ^^
Ấn tượng nhất là cánh tay dài tới 27 inch.
Những người có cánh tay dài thương là thần đồng về một các gì đó, Vịt là thần đồng sát fan ^^
Bài viết có nhiều thông tin thú vị về Vịt, cọp về lẩm nhẩm ^^
Cảm ơn chủ thớt đã chăm chỉ dịch tin dài vầy ^^

Bình luận

ừa, cảm ơn bạn nha ^^ nhà mình mất mạng giờ mới bay vô được :)  Đăng lúc 1-8-2013 08:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 31-7-2013 21:32:01 | Chỉ xem của tác giả
Giống như đang đo đạc để phát hành bản đồ cơ thể của Vịt đới nhẩy
Mình ko có cuồng idol tới mức cần biết luôn số đo nhưng mấy tin kiểu nầy rất là thú vị
Nói chung là thích ổng bận sơ mi quần tây như hôm ở khu đại dương ế
Hoặc đồng phục thì toá ok con dê luôn
Càng nổi thì càng được soi nhiều Vịt ạ
Quy luật bất thành văn rầu
Thanks chủ thớt nhá

Bình luận

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 31-7-2013 21:35:25 | Chỉ xem của tác giả
à quên đọc cái vụ này mí nhớ cái kia
anh bo có trans bài phỏng vấn anh Dino
hôm mà tình bạn cũng là một dạng của tình yêu hơm
hôm đó bài phỏng vấn cũng dài lắm á cơ mà em đọc tiếng anh lát là như trên mây

ủa cái số 5 câu cuối anh để nguyên lại tiếng anh hả
đương ao thun và áo ba lỗ kim cuần short là gu của anh nó
à quên cuần còn rách rách nữa
còn vụ áo sơ mi hoa hòe em miễn bình loạn

Bình luận

câu cuối mục 5 chắc anh cố ý để rồi còn lai đã mượt rồi đó hình cũng ok thanks ânh nó nhá  Đăng lúc 31-7-2013 10:16 PM
uh cam on em nhà edit xong luôn xong r đọc lại đi bé=)))))))  Đăng lúc 31-7-2013 10:10 PM
ok để mai em đi xem lại nhóa..hơn tuần chưa xem lại  Đăng lúc 31-7-2013 10:01 PM
em có hem link k send a với..:)))  Đăng lúc 31-7-2013 10:01 PM
nhưng đá không hay á  Đăng lúc 31-7-2013 09:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 31-7-2013 22:29:49 | Chỉ xem của tác giả
sao lại đọc được cái tit là phong cách gợi cảm nhỉ
mà mấy số đo đó là đo bằng thước hay tay vậy =]]]
dáng cao ráo, body chuẩn, chân tay dài lượt thượt
cái mặt thì đẹp vô cùng :)) yêu mất thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 31-7-2013 22:31:23 | Chỉ xem của tác giả
Anh ấy cao thế kia mà nặng có 65 kg thôi thì có phải là hơi gầy ko nhỉ?
Mọi người toàn gọi anh dáng đẹp, em cũng thấy thế, nhưng em thích con zai mập mập hơn tẹo.
Hehe...
Em là em muốn hỏi, anh có định bắn máy bay ngoài đời thật luôn ko cho rồi?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 31-7-2013 22:37:24 | Chỉ xem của tác giả
cái news nó dài...dài...dài bá đạo!!! {:184:}
thanks b trans news ^^
giờ là chỉ còn một tối ngày mai nữa thôi
k biết có đc mặc áo cưới k đây???
Soo Ha à!!!
mới ngơi ep 17 ra vài phút mà đã bắt đầu thấy nhớ nhóc rồi nè! {:140:}{:140:}{:140:}
biết làm sao với nhóc đây?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách