Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4378|Trả lời: 25
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Lee Jong Suk nói về những khó khăn của bộ phim mới "W" trong bài báo với "W Korea"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Lee Jong Suk , hiện tại đang đóng vai chính trong bộ phim mới của MBC "W" hay "W-Two Worlds" đã gặp gỡ tạp chí "W Korea" cho bài họa báo mới.

Dĩ nhiên, buổi phỏng vấn tập trung vào bộ phim sắp tới của anh ấy và phản ứng hóa học với nữ diễn viên Han Hyo Joo, về những gì anh đã phát biểu, "Dự án này rất thử thách tôi. Nói thật lòng, kịch bản cho tập 1 và tập 2 rất mang tính giải trí, và tôi không có phần lớn kịch bản, nên tôi nghĩ tôi có thể nắm được vai diễn. Tôi đã không nhận ra rằng, trong quá trình các tập phim, tôi có ngày càng nhiều thời lượng lên hình (cười). Tôi nghĩ nếu diễn vai này tốt, tôi sẽ thu hoạch được rất nhiều khi bộ phim kết thúc. Giữa những thử thách, tôi được giúp đỡ khi hợp tác với chị Han Hyo Joo, chị ấy là một tiền bối. Tôi biết ơn rằng thậm chí ngay cả khi máy quay không thu hình biểu cảm của chị ấy, chị ấy cũng làm điều tốt nhất để hợp diễn với tôi. Chị ấy cũng là một người tỏa sáng nhiều hơn tôi mong đợi ".

Lee Jong Suk cũng lộ ra là một người yêu phim của chính mình! Anh chia sẻ, "Tôi là một người cuồng phim. Tôi xem hàng đống phim truyền hình, và xem chúng nhiều hơn cả phim điện ảnh. Sở thích của tôi khá chung chung, vì vậy khi tôi đọc kịch bản thì sẽ vẽ lên cảnh phim trong đầu và tạo nên cảm giác rằng liệu nó sẽ lôi cuốn mọi người hay không".

Điều đó hẳn có nghĩa rằng anh có cảm giác tốt về "W"! Còn ai nghĩ rằng "W" sẽ trở thành một cú hit không?

Source: http://www.allkpop.com/article/2 ... torial-with-w-korea
Vtrans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
lalapinguoin + 5 Ủng hộ 1 cái!
kyoluvjj + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 22-7-2016 14:43:46 | Chỉ xem của tác giả
"Tôi là một người cuồng phim. Tôi xem hàng đống phim truyền hình, và xem chúng nhiều hơn cả phim điện ảnh. Sở thích của tôi khá chung chung, vì vậy khi tôi đọc kịch bản thì sẽ vẽ lên cảnh phim trong đầu và tạo nên cảm giác rằng liệu nó sẽ lôi cuốn mọi người hay không".

Tóm lại anh là nhân tài nên diễn xuất anh ổn, hy vong kich bản ngon lành cành đào tới cuối phim là Zit số đỏ
ủng hộ Zịt số đỏ và Zịt đít đen (chủ thớt)

Bình luận

=))))))Song Zịt hợp bích =)))))  Đăng lúc 22-7-2016 04:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 22-7-2016 14:50:19 | Chỉ xem của tác giả
Với W định ko xem vì vẫn thù dai trong DS Lee Jong Suk phũ phàng với Kang Sora trước phòng giải phẫu, hồi đó đau lòng biết bao nhiêu. Nhưng rồi xem thử 1 tập W và thấy hấp dẫn quá chừng. Phim này quy tụ nhiều yếu tố chuyên nghiệp vô cùng, PD của Arang và She was pretty, BK trùm thể loại xuyên ko của Nine và Queen một thời, Han Hyo Joo diễn xuất tự nhiên và sinh động thú vị, Lee Jong Suk hợp vai và diễn ăn ý bên cạnh HHJ. Điều mình ngại ban đầu còn vì sợ dàn diễn phụ ko nổi bật và sợ chuyển cảnh qua lại giữa 2 thế giới làm người xem khó hiểu - may thay phim đã làm tốt cả 2 việc đó. Dàn diễn phụ diễn rất tự nhiên, ấn tượng nhất là vai cha của nữ chính và anh học việc ở xưởng vẽ trong thế giới thực của nữ chính; trong thế giới truyện tranh của nam chính thì vai anh bảo tiêu và cô thư ký kiêm bạn thân cũng ổn đó.

Nhất là câu chuyện mượt, chuyển cảnh ấn tượng, góc quay đẹp. Ai xem Star Man còn nhớ cụ Giáo có thể ngừng thời gian ko. Ôi trời lúc xem tập 2 khúc cuối có cảnh như vậy! Rất là ấn tượng khi PD tạo một cảnh quay chậm như thế để nhấn mạnh cú thoát thân đầy mạo hiểm trong gang tất của nam chính. Mong là về sau được mãn nhãn với những cảnh quay điêu luyện và giàu hàm lượng kỹ thuật như thế nữa. Quay phim và đồ họa của phim này đúng là ko phải dạng vừa đâu, ko phải đậu vừa rang

Bình luận

Thôi thì mong cho bk W chắc tay tới cuối. Số LJS rõ nhọ khi đóng với nữ trẻ (Dr stranger, Pinochio). Mong kỳ này HHJ trấn dc vận may của phim :D  Đăng lúc 24-7-2016 04:59 PM
Mới cày xong Pinocchio nàng ạ. Nửa đầu khá hay, cách kể chuyện như I hear your voice. Nửa sau đuối dần, nhân vật trở nên cảm tính và cách kể cứng và kết trẻ con.   Đăng lúc 24-7-2016 04:53 PM
http://forum.kites.vn/thread/-mbc-2016-hai-the-gioi-lee-jong-suk-han-hyo-joo-vietsub-e02-online-kites-470929-31-1.html Ghé nhà đoán rating cho vui các bạn ^^  Đăng lúc 22-7-2016 10:35 PM
Là W. Phim kia cũng lật xuồng là hết hứng đu. Cầu trời W nó hay từ đầu đến cuối cho dc mùa đu phim :D  Đăng lúc 22-7-2016 08:08 PM
"Phim này" ý là DS hay W vậy? W thì chưa dám xem vì sợ lại đày đọa tinh thần vì chờ đợi, chờ chiếu gần hết mới đu =)))  Đăng lúc 22-7-2016 07:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 22-7-2016 15:05:50 | Chỉ xem của tác giả
Ây da
LJS bị thích từ IHYV với bà Bô già, ấn tượng với diễn xuất của em ý, xem vài phim em này đóng thì diễn xuất khá ấn tượng, là 1 trong những diễn viên lứa cuối 8x và đầu 9x tài năng,
Vì bạn Vịt này mà hóng phim W, xem xong 2 tập phim thì lại càng hóng
Cảm ơn Vịt đã dịch News liên quan đến Vịt nhá )

Bình luận

=))))))) Tên cũng loạn chị hả =))))))  Đăng lúc 22-7-2016 03:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 22-7-2016 15:33:35 | Chỉ xem của tác giả
Êđít news của bạn Zịt viết về vạn Vịt nèn
Đầu tiên là con Vịt này nó xạo, cxạo lắm, Han ca nhớn hơn bợn ý 2 tuổi lận mà mà bợn ý cứ xoa đầu ngta, roài cười hoài là sao
Nhưng mà chem ngoài phim còn tung tóe hơn trong phim nữa, hồi ấy chỉ thích cặp con Zịt zí Bô già trong IHYV, hem lẽ h thích thim cặp này hả ta, toàn lái máy bay
Zịt à, thời lượng bợn ý sắp hơn con ngta roài, bây h mí bắt đầu giữa truyện tranh và đời thực đây
Thứ hai là h mí để ý bk cũng là bk Queen r Nine nữa, h cũng viết xuyên ko nữa nên mong là bk tiếp tục phát huy nha
Ủng hộ Zịt, ủng hộ Han ca, ủng hộ bạn Zịt đã dịch news

Bình luận

=))))) Ôi Zịt nguyên bầy =)))))))  Đăng lúc 22-7-2016 04:21 PM
Lắm Zịt quạ =))))))  Đăng lúc 22-7-2016 04:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 22-7-2016 15:41:02 | Chỉ xem của tác giả
Khuyên các bạn, bây giờ các bạn đừng xem phim này.

Mệt tim lắm, hòng lâu lắm, cứ 1 tuần 2 tập rồi chờ

Rồi vừa xem vừa ko biết tình tiết sắp tới là như nào?

Ai chưa xem thì chờ đủ bộ đi, đừng như tui

Bình luận

Em dụ c papa để còn vô phân tích phim em đọc =))  Đăng lúc 22-7-2016 08:51 PM
Thế cái đứa nào mò lên FB vừa khiêu khích vừa dụ khị người già đu phim hả hả hả???  Đăng lúc 22-7-2016 05:17 PM
Thiệt chớ, coi chi sớm mà chờ phim mún khùng :D  Đăng lúc 22-7-2016 04:22 PM
ấy, từ tấm lòng luôn ý chứ! :)) Suk nó chọn kb mát tay quá! BK nine, âm thanh signal TT_TT  Đăng lúc 22-7-2016 04:02 PM
Lời khuyên chân thành quá =))  Đăng lúc 22-7-2016 03:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 22-7-2016 16:08:25 | Chỉ xem của tác giả
Tui tưởng khó khăn của ông ý là ko kiềm chế được trái tim mình trước đại Mỹ nhân Hàn ca chứ, xem BTS thấy nhịp tim ổng tăng lên lúc nắm tay chỉ Hắn mà, tùy ko ship, ko nghĩ là real nhưng hint cứ đập vào mắt tui thế này...
Tui ko dám mơ đến phim sẽ thành hit tui chỉ mong rating tăng dần đều thôi, tăng nhanh tăng mạnh thì càng tốt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 22-7-2016 16:34:51 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi.Mê Jong Suk từ thời School 2013, I hear your voice rồi cả Pinocchio. Vừa diễn hay lại vừa đẹp trai nữa. Bả Han Hyo Joo bả lặn từ thời Dong Yi bây giờ mới ngoi lên đóng phim lại. Phim này có dàn diễn viên siêu hợp vai, nội dung hay. trời ạ. Hai ông bà này đẹp đôi quá trời
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 22-7-2016 19:00:26 | Chỉ xem của tác giả
Nọi chung thì không biết phim có thành cú hít không nhưng anh anh dzai ôi anh đúng là nam thần bước ra từ truyện tranh rồi đó vừa có nhan sắc vừa có tài vừa có tiền nữa, thử hỏi anh còn thiếu thứ gì? đúng xòi, thiếu bạn gái đó, thiếu loveline đó, cho nên tiền bối Han Hyo Joo mới biến thành bác sĩ nội trú cứu anh hết bận này đến bận khác đó
Cố lên, chúc anh trong thế giới phim triền hình tán gái thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 22-7-2016 19:09:33 | Chỉ xem của tác giả
"Điều đó hẳn có nghĩa rằng anh có cảm giác tốt về "W"! Còn ai nghĩ rằng "W" sẽ trở thành một cú hit không?"
rất hi vọng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách