Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2641|Trả lời: 10
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Lee Jong Suk nhận được lời mời cho bộ phim “Beautiful Mind”

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Lee Jong Suk nhận được lời mời cho bộ phim truyền hình y tế sắp tới "Beautiful Mind" (tên tạm thời). Vai diễn là một bác sĩ tên Lee Young Oh người được miêu tả là một bác sĩ giải phẫu thần kinh thiên tài.

Mặc dù là một bác sĩ có tay nghề, nhưng Lee Young Oh là một người đàn ông nguy hiểm và cô đơn do mắc bệnh rối loạn thùy trán. Lee Jong Suk được mô tả là một sự phù hợp tốt cho vai diễn này do vẻ ngoài đẹp trai của mình và khả năng để diễn đạt biểu cảm lạnh lùng. Lee Jong Suk trước đó đã hành động là một bác sĩ trong "Doctor Stranger".

Sau khi xuất hiện hàng loạt trong những bộ phim thành công "School 2013", "I Hear Your Voice", "Doctor Stranger", và "Pinocchio", hiện nay nam diễn viên đang rất được ưa chuộng.

Đại diện công ty Lee Jong Suk đã nói: "Đó là sự thật, cậu ấy đã nhận được lời đề nghị từ ''Beautiful Mind." Tuy nhiên, sự xuất hiện của cậu ấy vẫn chưa được xác nhận. Đây là một trong nhiều dự án mà cậu ấy đang cân nhắc."

Bộ phim hiện đang thảo luận về lịch phát sóng trên kênh KBS.

source: soompi
trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 12-8-2015 18:34:12 | Chỉ xem của tác giả
Ôi mình cứ nghĩ Suk sẽ đóng 1 movie rồi sang đầu 2016 đóng fim của MBC chứ
tin này bất ngờ thật , lại là bác sĩ
Dự án này tưởng KBS cho qua luôn sau khi đã casting Kim Soo Hyun và Yoo Ah In ko thành chứ ko ngờ vẫn theo tới cùng
Đợi tin xem anh vịt có tham gia không
Cảm ơn news

Bình luận

Đúng rồi bạn  Đăng lúc 12-8-2015 06:43 PM
có phải tên cũ nó là dr frankenstein gì đó đúng ko bạn ? hồi đầu năm kbs casting phim đó dữ lắm :d  Đăng lúc 12-8-2015 06:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 12-8-2015 18:48:27 | Chỉ xem của tác giả
Dạo này thể loại y khoa trở lại hay sao vậy nhỉ.
Không mong vịt sẽ tham gia bộ này, nghe nó na ná DS.
Đợi tin chính thức vậy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 12-8-2015 18:49:55 | Chỉ xem của tác giả
Phim này chính là cái Dr.Frankenstein đổi tên này, đầu năm đã rục rịch casting suốt mà hết Kim Soo Hyun lẫn Yoo Ah In đều từ chối
Căn bản nếu lên sóng lúc đó thì cũng không hợp lý vì đầu năm đã có 2 phim đa nhân cách rồi, thêm phim nữa là thấy nhàm ngay.
Không biết Lee Jong Suk có nhận không, bây giờ cũng hơn 1 năm từ thời được trông thấy anh bác sĩ Park Hoon thứ 2-3 hàng tuần rồi đấy

Bình luận

cùng KBS mà, đối thủ thế nào đc :)) Cơ mà lắm đa nhân cách quá rồi xem chừng dân Hàn cũng chán :)) khó khả thi lắm :))  Đăng lúc 12-8-2015 07:02 PM
lại bác sĩ nữa đó em, xem ra cái DotS gặp đối thủ nhiều quá :))  Đăng lúc 12-8-2015 06:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 12-8-2015 18:53:25 | Chỉ xem của tác giả
Nếu nhận vai bác sĩ nữa thì có sợ trùng với Park Hoon trong DS không nhỉ, cả hai đều là vai diễn bác sĩ thiên tài mà. Nếu muốn trở lại màn ảnh nhỏ thì anh phải lựa kịch bản dzữ lắm vì mấy phim trước thành công quá mà. Gần đây là Pinocchio đã đưa len hàng sao luôn còn gì
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 12-8-2015 19:00:24 | Chỉ xem của tác giả
Lâu rồi kể từ Pinocchio  không thấy anh xuất hiện
Mong anh nhận lời tham gia phim
Lại là vai bác sĩ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 12-8-2015 20:15:46 | Chỉ xem của tác giả
Tuy rất thích LJS và các phim về y khoa nhưng đề tài đã nhân cách đầu năm có 2 phim rồi nên hơi nhàm.
Mà nói về đề tài này Ji Sung quá xuất sắc lại sợ dân Hàn so sánh,
Quả thực Ji Sung là bức tường thành quá lớn ở thể loại này nhưng cũng luôn ủng hộ quyết định của anh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 12-8-2015 20:20:58 | Chỉ xem của tác giả
Dù chưa biết nội dung cụ thể như thế nào nhưng lại là vai bác sĩ thiên tài thì kể ra LJS chẳng nên nhận lời
chưa kể vai diễn này đã mời KSH và YAI và cả 2 cũng đã đều từ chối thì khả năng LJS nhận lời là không cao
tin này nghe kiểu như một kiểu pr của phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 12-8-2015 21:13:03 | Chỉ xem của tác giả
Ôi trời ơi tôi không kiềm chế được
Nam chính lại là bác sĩ thiên tài đã rơi vào tay Vịt chuồng ta
Nữ chính sẽ là ai
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 12-8-2015 21:30:21 | Chỉ xem của tác giả
lại là phim về bác sĩ. thật lòng thì ko thật sự mong bạn Zịt nhận vai này.
hồi DS đã diễn vai bác sĩ r. mong là có vai diễn nào đó nhân vật khác đi chút
nhưng nếu Zịt nhận lời diễn thì vẫn ủng hộ phim hết mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách