Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2674|Trả lời: 12
Thu gọn cột thông tin

Lee Jong Suk nhận được lời đề nghị thử vai cho bộ phim truyền hình mới

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 13-8-2015 13:19:08 | Xem tất |Chế độ đọc

Lee Jong Suk đã nhận được lời mời thử vai cho bộ phim truyền hình y khoa sắp ra mắt "Beautiful Mind" (tên tạm thời). Vai diễn xoay quanh một bác sĩ tên Lee Young Oh, được miêu tả là bác sĩ giải phẫu thần kinh thiên tài.

Mặc dù là một bác sĩ giải phẫu thần kinh đầy năng lực, Lee Young Oh lại là người đàn ông nguy hiểm và cô đơn do chứng rối loạn thùy trán của mình. Rõ ràng, nam diễn viên được miêu tả là lựa chọn phù hợp cho nhân vật bởi vẻ ngoài đẹp trai và khả năng thể hiện tính cách lạnh lùng. Lee Jong Suk trước đây đã từng đóng vai bác sĩ trong "Doctor Stranger".

Sau khi diễn xuất trong một chuỗi những bộ phim thành công như "School 2013", "I Can Hear Your Voice", "Doctor Stranger" và "Pinocchio", nam diễn viên đã rất được ưa mến.

Công ty quản lý của nam diễn viên cho biết: "Sự thực là cậu ấy đã nhận được lời mời từ "Beautiful Mind". Tuy nhiên, sự xuất hiện của cậu ấy chưa được quyết định. Đây chỉ là một trong nhiều dự án đang được cậu ấy tích cực xem xét."

Trước đó được biết đến là "Dr.Frankenstein", bộ phim đã đổi tên thành "Beautiful Mind". Phim hiện đang được thảo luận về lịch trình phát sóng với KBS

Bạn có muốn được nhìn thấy anh ấy trong bộ phim này?

Source: http://www.soompi.com/2015/08/11 ... for-upcoming-drama/
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-8-2015 13:47:43 | Xem tất
Lại vào vai bác sĩ nữa hả?
Thôi vai nào cũng được miễn sao Dịt cứ xuất hiện đều đều là các fan khoái rồi. Nhưng mà tò mò hong biết vai này Dịt còn có thêm công năng đặc dị nào nữa không, chứ xem bao nhiêu phim của hắn toàn thấy "khác người" thui:
-trong I Hear Your Voice có thể đọc được tư tưởng người khác,
-trong Stranger Dr. thì chỉ cần sờ thôi cũng chẩn ra được bệnh gì thậm chí có thể phẩu thuật trong tối,
-trong Pinocchio lại có trí nhớ siêu siêu siêu đẳng nhìn qua một lần là nhớ như cái máy photocopy vậy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-8-2015 18:51:44 | Xem tất
Dạo này cứ mong ngóng Dit mà chả thấy sủi tăm gì cả, dù cậu chọn dự án nào thì vẫn ủng hộ nhiệt tình, mong nữ chính cũng trẻ trung xinh đẹp là mừng rồi.
Chả muốn Dịt nghỉ ngơi lâu như vậy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-8-2015 18:55:37 | Xem tất
Lại là vai bác sĩ à
Phim Doctor Stranger của Vịt trước cũng vai bác sĩ rồi mà
Joo Won cũng đang đóng về đề tài này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-8-2015 21:16:28 | Xem tất
Bạn có muốn được nhìn thấy anh ấy trong bộ phim này?

có chứ cũng lâu lâu rồi không đóng phim gì nưã
mà LJS có duyên với bộ phim về bác sĩ ghê,
mong anh đồng ý nhận phim này
và cũng mong chọn nữ diễn viên nào đóng cũng anh được tí chứ như bộ Doctor stranger thì ngàn chấm quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-8-2015 06:07:38 | Xem tất
Chờ đợi sự tái xuất màn ảnh của anh Lee Jong Suk ! Lựa chọn nhanh nhanh kịch bản cho dân tình có phim xem nhá anh .Hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-8-2015 09:28:21 | Xem tất
Vịt nhà mình có duyên với kiểu bác si, thiên tài, xuất chúng quá đi, kiểu đệp trai tài năng nhưng có bí mật gì gì đó vậy, hay bây giờ phim hàn toàn kiểu thế? đúng là nghe tả thấy nhân vật này rất hợp với Vịt nhà e, thôi phim nào cũng được hêt á, a cứ đóng phim là em vui rồi hâhhaaa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-8-2015 15:01:55 | Xem tất
NGHE CŨNG QUEN QUEN VÀ CÓ VẺ CŨNG GIỐNG VAI BÁC SĨ LẦN TRƯỚC ĐÓNG
LÀ BÁC SĨ , CHỦ ĐỀ VỀ BÁC SĨ BÂY GIỜ ĐC KHAI THÁC TRIỆT ĐỂ GHÊ
NHƯNG MÀ NHẬN PHIM ĐI ĐỂ LẠI ĐC XEM DIỄN XUẤT CỦA CẬU Ý, DIỄN HAY RẤT HÚT LUÔN ẤY
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-8-2015 15:44:46 | Xem tất
Tôi không cần biết a đóng vai gì, chỉ cần biết là anh chui ra khỏi ổ đi đóng phim cho tôi còn ngắm với nghỉ cũng lâu lâu rồi nhe, chơi bời phe phởn rồi thì nhận lời đóng phim đi con Dzịt kia
Cơ mà sao ngoại trừ Nam Soonie ra thì vai nào của cưng cũng là thiên tài vậy hở
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-8-2015 17:44:50 | Xem tất
Lai y khoa laiu bac si lai mau me
co ma nghe co ve cung hap dan qua di chu nhi
hong qua oppa oiu )))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách