Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6198|Trả lời: 16
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Lee Jong Suk khen bạn diễn Han Hyo Joo dễ thương và tĩnh mạch của cô ấy là đẹp nhất

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Nam diễn viên Lee Jong Suk đã hết lời khen ngợi bạn diễn của mình Han Hyo Joo khi họ cùng xuất hiện trong chương trình "Section TV" của đài MBC cùng nhau.

Trong tập phát sóng ngày 24/07 của chương trình, hai người đã xuất hiện cùng với các diễn viên khác của bộ phim 'W'. Lee Jong Suk nói rằng Han Hyo Joo ngoài đời rất khác với ấn tượng đầu tiên của anh về cô. Anh ấy nhận xét: "Cô ấy rất dễ thương và nhiều năng lượng hơn so với những gì tôi nghĩ.". Nghe điều này, Han Hyo Joo bẽn lẽn trả lời: "Tôi không biết lý do tại sao tôi rất thích khi được người khác khen là dễ thương."

Lee Jong Suk tiết lộ: "Thậm chí cả lúc gặp khó khăn, cô ấy vẫn nhảy múa." Sau đó, chương trình đã chia sẻ một clip dễ thương của cô khi đang nhảy múa.

Khi được hỏi điểm nào của Han Hyo Joo là xinh đẹp nhất, Lee Jong Suk trả lời, "Là tĩnh mạch của cô ấy. Hôm qua, khi chúng tôi cùng quay phim, tôi nhận thấy rằng làn da của cô ấy rất trắng và trong suốt, có thể nhìn thấy mạch máu bên dưới. Nó thật sự rất đẹp." Ban đầu khi nghe Jong Suk nói vậy, Han Hyo Joo liền quay sang đánh đùa anh một cái, nhưng sau lời giải thích của anh, cô chỉ vui vẻ quay sang lườm Jong Suk.

Cre: sp
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 25-7-2016 11:59:53 | Chỉ xem của tác giả
Ôi!!! Cưng hết biết. Đóng phim với gái nào Dzịt cũng khen hết trơn à! hì hì... Mà toàn khen xong làm người ta đứng hình không á! haha. Đúng là mình thấy gái HHJ hợp với LJS ghê! Xem cái clip nhúng nhẩy của em ấy mà cưng phải biết!!!
Cảm ơn bạn dịch news nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 25-7-2016 12:53:06 | Chỉ xem của tác giả
Cái gì mà đẹp nhứt là tĩnh mạch, Zịt ơi là Zịt
Ôi thấy cưng quá, con Zịt khen nuna hết mình luôn nhen, mà tại nuna dễ thương đẹp quá nên phải khen thôi chớ sao
Lại chắp cánh cho con Zịt lái máy bay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 25-7-2016 13:17:46 | Chỉ xem của tác giả
2 anh  chị đẹp đôi quá
Hóng 2 tập W tuần này quá
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 25-7-2016 14:18:05 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Úi trời~ hết nói nổi luôn, lần đầu tiên thấy có ng khen tĩnh mạch đẹp mà phải công nhận bà Han đẹp quá mà da mịn lại trắng, ai mà ko thích?? tuôi là con gái mà còn mê như điếu đổ nữa là nói gì ông JS   túm lại, ac yêu nhao luôn đi, fan đang hóng lắm ạ

Bình luận

Cứ đáng êu thế này fans sống sao T.T Xong phim 2 ac về vs nhau luôn đi <3 Dzịt àh,e chỉ giao a cho Han ca thôi :))  Đăng lúc 25-7-2016 03:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 25-7-2016 15:17:48 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Tui thề. Lừn đầu tiên tui nghe thấy có người khen tĩnh mặt của người khác đẹp. Zịt ơi là Zịt. Tui muốn xem phim. Tui muốn có phim để xem.

Bình luận

chắc để ý ghê lắm mới nhận ra đc tĩnh mạch đẹp =))  Đăng lúc 25-7-2016 03:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 25-7-2016 15:59:59 | Chỉ xem của tác giả
Haha, con Vịt còn đi soi tĩnh mạch dưới da của Han đại ca kìa
Lại còn khen Han đại ca trắng nữa chứ.
Thử nhìn lại bản thân xem da mặt có giống da em bé không vậy

Trai xinh, gái đẹp cứ ngồi khen nhau hoài vậy sao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 25-7-2016 16:17:01 | Chỉ xem của tác giả
Đôi này đúng kiểu trai tài gái sắc trai đẹp gái xinh lần đầu tiên thấy tren đời có người đi khen tĩnh mạch người khác và có người được người ta khen có tĩnh mạch đẹp hóng vietsub quá! Thank bạn trans!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 25-7-2016 16:24:32 | Chỉ xem của tác giả
Ôi cái con Vịt này )
Lần đầu tiên thấy có kẻ khen con gái nhà người ta có tĩnh mạch đẹp )
Vịt ơi là Vịt )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 25-7-2016 19:24:30 | Chỉ xem của tác giả
Ôi trời, sao lại là tĩnh mạch Muốn khen da người ta đẹp, trắng trẻo thì nói đại đi, gây sốc quá Zịt
Chị Han dễ thương ghê, nhìn trẻ trung năng động thế mà~
Hai người phải nói là đẹp đôi quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách