Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: yukihuynh293
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Lee Jong Suk, Ji Chang Wook hay Lee Jae Hoon, ai là người có thể thay thế Si Wan để vào vai của anh trong "Misaeng"?

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 29-8-2015 08:40:15 | Chỉ xem của tác giả
Chưa xem Misaeng nhưng thấy phim khá hot nên mình chắc cũng sẽ xem nếu có time.
Và bất ngờ khi LJS và JCW được đề cử tham gia.
Nhưng chắc LJS đã nhận lời pinocchio còn JCW có healer.
Mà tóm lại khi đọc về nhận vật thì đúng là không ai hợp hơn Si wan.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 29-8-2015 09:31:17 | Chỉ xem của tác giả
Gì chứ độ ngơ thì chắc ko ai qua được Si Wan trong Misaeng, mặt vừa ngơ, vừa tỉnh đến hoàn hảo. Mắc cười, nhớ lúc lén nhìn anh tổ trưởng bị anh tổ trưởng quát cho hay lúc anh tổ trưởng hỏi về bài thuyết trình, ảnh bay lại định trình bày thì anh tổ trưởng làm cho tụt hứng. Cả cái lúc lượn lờ chỗ phòng kế hoạch dò la bản B/L nữa chứ. Đúng kiểu nhiệt tình ko ai biểu . Lúc mới vào cty thì ngơ vậy, khuôn mặt+ngoại hình= đúng kiểu con nhà nghèo thông minh, cơ mà gần cuối phim, lúc dọa anh lừa đảo ở sa mạc thì đắc đạo thành tinh rồi, sau đó còn xoáy anh sếp nữa cơ.

Mấy phim kia ko có xem, riêng Misaeng thì vừa mới xem. Ko biết sẽ thế nào nếu ko phải Si Wan đóng. Nhưng phim đã kết thúc thành công và Si Wan vào vai rất ngọt như thế thì thật ko muốn tưởng tượng lúc thay người khác thì nó sẽ như thế nào nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 29-8-2015 21:31:26 | Chỉ xem của tác giả
Mình hóng Misaeng 2 lắm lắm luôn nhưng nghe đổi diễn viên thì cảm xúc có chút hụt hẫng
Mình vẫn có cảm giác dàn diễn viên cũ quá hoàn hảo và khoong muốn thay thế bất kì ai, huống gì diễn viên chính
Mong chờ đạo diễn sẽ làm một bộ phim mới với đề tài tương tự như Misaeng sẽ tốt hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 30-8-2015 18:15:19 | Chỉ xem của tác giả
Dàn diễn viên cũ quá hợp rồi nên phim mới thành công như vậy
Không biết phim có phần 2 không nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 31-8-2015 15:05:04 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là bên hàn nhiều trường hop như này thật, mình dọc không ít thông tin về các vai diễn đáng ra được ngắm cho ai đấy, nhưng cuối cũng lại vào tay một dieenc viên khác và đã được họ thể hiện rất thành công, cá nhân mình nghĩ đâyc hỉ là đọc để biêt thêm thôi, chứ quan trọng là phim mình xem hay, diễn viên hợp vai là ok không phải sao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 2-9-2015 14:44:00 | Chỉ xem của tác giả
Cá nhân mình cho rằng Si Wan vẫn là hợp nhất. Hình tượng thư sinh và khù khờ như vậy chắc khó ai trong danh sách đề cử đảm nhận được

Nếu được 1 vote thì mình nghĩ là Ji Chang Wook có thể đảm nhận. Nhưng chắc hình tượng thay đổi vậy cũng bất ngờ lắm đó ha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách