Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2942|Trả lời: 39
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Lee Jong Suk gửi 2 xe đồ ăn ủng hộ đoàn phim Doctors - tình cảm thân thiết với Park Shin Hye, Yoon Kyung Sang và Lee Sung Kyung

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Lee Jong Suk gửi 2 xe đồ ăn ủng hộ đoàn phim Doctors - tình cảm thân thiết với Park Shin Hye, Yoon Kyung Sang và Lee Sung Kyung

Tối hôm nay (21-08-2016) Lee Jong Suk đã gửi 2 xe đồ ăn đến đoàn làm phim Doctors, để ủng hộ cho Park Shin Hye, Yoon Kyung Sang, và Lee Sung Kyung. Được biết Lee Jong Suk cùng Park Shin Hye, Yoon Kyun Sang có tình cảm đặc biệt thân thiết sau Pinocchio, anh còn là bạn thân, cũng như cùng công ty quản lí YG với Lee Sung Kyung.

Trên banner có ghi: "Gửi đến các cậu tình yêu to lớn của tớ thông qua xe tải đồ ăn này. Hãy thưởng thức nhé, các cậu!!!"

Sau đó, diễn viên Lee Sun Ho trong vai bác sĩ Jung Pa Ran đã cập nhật Instagram (@victorlee45) của anh ấy:

oh yeh!! khoai tây lốc xoáy~~
Diễn viên #Leejongsuk đã gửi xe tải đồ ăn này đến #Parkshinhye #yunkyungsang #leesungkyung để kỉ niệm ngày D-1 của Doctors.
DOCTORS #khoaitâylốcxoáy #tornadopotato #tràvàcàphê #foodtruck #xekem

Cả Lee Sung Kyung và Yoon Kyun Sang đều update Instagram cảm ơn xe đồ ăn của cậu bạn Jong Suk rồi nhé. Riêng Sung Kyung up hẳn cái video marathon cả hội lầy lội nhắng nhít làm trò con bò bên xe đồ ăn để thể hiện tình cảm lại cho bạn Suk Vịt.

Mình không biết làm sao để  up video từ Instagram vào nên mọi người tham khảo instagram của Sung Kyung dưới đây nhé.
https://www.instagram.com/heybiblee/

Nguồn: Soompi + Instagram + facebook
Dịch bởi: [email protected]

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
lalapinguoin + 5 Bài viết hữu ích
Victoria119 + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 21-8-2016 23:46:51 | Chỉ xem của tác giả
Hồi đầu khi quay Doctors, mình đã nghĩ cậu Vịt thân thiết với bộ ba chu choe này của Doctors, thế mà chả thấy cậu ấy gửi food truck để support gì hết?! Thế mà hôm nay cậu làm cho mình bất ngờ quá chừng, vì thiết nghĩ Doctors đang ở trong những ngày cuối cùng quay phim và gần như là đóng máy, thế mà cậu lại gửi đúng vào phút 89 thế này... Điều này chứng tỏ rằng tình cảm của các bạn vẫn rất tốt. Ủng hộ lẫn nhau thế này thật sự là một điều rất đáng để trân trọng trong giới showbiz khắc nghiệt. Hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 22-8-2016 00:04:39 | Chỉ xem của tác giả
Mình fan Darling Couple đây, chủ thớt nói đúng ý mình quá, cũng hóng mãi sự ủng hộ từ Jong Suk và bất ngờ ở phút 89 mới thú vị làm sao
Sau Pinocchi thì bộ ba JS-SH-KS vẫn giữ liên lạc và khá thân thiết, thỉnh thoảng cũng tụ tập, lần gần đây nhất công khai có lẽ là ngày kỉ niệm Pinocchio đóng máy trong 1 năm, có mặt cả PD và BK và 1 số diễn viên khác nữa
Ba người này nhí nhố, chu choe lắm, giờ thêm Sung Kyung nữa thì thành bộ tứ hoàn hảo rồi
Thanks chủ thớt đưa new nhé

P/s : Sao thấy suy nghĩ của mình và bạn thớt giống nhau thế nhỉ

Bình luận

cái này người ta gọi là đồng bệnh tương lân... à không ý tưởng lớn gặp nhau đó! Thấy cậu Vịt support vậy ấm lòng hẳn ra hahaha :D  Đăng lúc 22-8-2016 12:14 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 22-8-2016 00:19:38 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Cai nay hot ah nha,khong biet Hye duoc an ke hay 2 nguoi kia lam binh phong day.Nhung cung chuc mung tinh ban cua 3 nguoi.Thank ban dich
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 22-8-2016 00:36:46 | Chỉ xem của tác giả
Tin hot đây, cũng hơi bất ngờ khi ở những ngày cuối này nhưng tình cảm đáng trân trọng, đáng ngưỡng mộ của những nghệ sĩ.
Thú vị và khó xử cho Lee Jong Suk vì không chỉ có một người bạn thân mà có những ba người khi đều tham gia diễn xuất trong Doctors.
Món quà ý nghĩa này hi vọng phần nào cổ vũ tinh thần cho Park Shin Hye, Yoon Kyun Sang và Lee Sung Kyung cùng ekip hoàn thành tốt những tập phim cuối cùng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 22-8-2016 00:54:05 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
@shallyross mấy chữ tiếng Hàn là xe kem đó bạn. Kỳ này cả diễn viên và fan đều như được uống nước tăng lực luôn hí hí. Doctors fighting! Phút 89 rồi Vịt mới chơi cú trời giáng này, hông lẽ ổng âm mưu bấy lâu nay    

Bình luận

Ohhh!!! cảm ơn sự giúp đỡ của @roseskissdarl nhe! ^^ mình sẽ edit lại ngay! :D  Đăng lúc 22-8-2016 01:29 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 22-8-2016 01:31:44 | Chỉ xem của tác giả
banner nào mà có câu "tình yêu to lớn" vậy, bạn có nhầm ko?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
 Tác giả| Đăng lúc 22-8-2016 02:01:21 | Chỉ xem của tác giả
hamojamo gửi lúc 22-8-2016 01:31 AM
banner nào mà có câu "tình yêu to lớn" vậy, bạn có nhầm ko?

Mình dịch từ bản Trans của fan Suk. Vì thế nếu có sai sót gì thì mình sẽ edit lại ngay nhé! Một phần nữa vì quá vui nên mình muốn mau chóng dịch tin để share niềm vui đến với các fan nên có thể không tránh khỏi sai sót, khi nào có thông tin chính xác hơn thì mình edit ngay, thanks bạn đã nhắc nhở!

Bình luận

Hum qua mình koi cái clip trên instagram thấy 3 thím nắm tay nhau nhảy zòng zòng trước xe đồ ăn còn không biết chuyện gì hahaha koi cái clip funny lắm  Đăng lúc 22-8-2016 11:18 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 22-8-2016 07:30:06 | Chỉ xem của tác giả
Vịt gửi đồ ăn nuôi Heo và đồng bọn Tình bạn bộ tứ này tốt thật, từ đầu phim đến giờ Doctors được ủng hộ đồ ăn ngập tràn luôn nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 22-8-2016 08:14:23 | Chỉ xem của tác giả
bên W gửi đồ ăn cho bên Doctors, vài bửa nữa mấy anh chị Doctors gửi lại cho W nhà em nhé

công nhận Hye nhiều bạn thân trong làng giải trí ghê, từ đầu phim tới giờ, cứ tuần nào cũng thấy dc tặng quà cả

tuần này là hết fim rồi, mong ending thật đẹp cho tất cả nhân vật
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách