Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2099|Trả lời: 21
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[W - Two Worlds] Lee Jong Suk đã đánh máy những gì trong tập 8 của 'W'

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Bộ phim "W" đã tiết lộ những gì Lee Jong Suk đã đánh trên máy tính cho một cảnh trong tập 8 của "W".

Nam diễn viên được đạo diễn hướng dẫn gõ bất cứ điều gì xuất hiện trong tâm trí, vì màn hình máy tính sẽ không được hiển thị. Tuy nhiên, sự thật đã được tiết lộ trong đoạn video hậu trường ghi hình ngày hôm đó, tải lên bởi các staff vào ngày 18 tháng 8.

Một trong số các dòng Jong Suk gõ bao gồm: "Ah, mệt quá!""Khi bầu trời nhuộm đỏ hoàng hôn. Xa xa có con vật gì đang chạy đến, đó là con chó mà tôi nuôi hay là con sói sẽ hại tôi bất cứ lúc nào? Đây là thời khắc khó mà phân biệt được. Vào thời khắc này, thiện và ác đều là một màu đỏ." Dòng cuối cùng là câu thoại từ bộ drama 2007 "Time Between Dog And Wolf".

Anh cũng đánh vài dòng từ kịch bản "W" như: "Tôi muốn hủy bỏ tất cả các báo cáo điều tra từ trước đến nay." Sau đó Jong Suk đánh lại dòng này với hàng loạt lỗi chính tả. (lol, cái gì thế này Chul ơi )

"W" hiện đang được phát sóng vào 22:00 thứ Tư và thứ Năm hàng tuần trên MBC, mọi người cùng đón xem nhé!!!

source: soompi
trans: [email protected]

P/S: Drama "Time Between Dog and Wolf" tên tiếng Việt là Thời đại của Chó và Sói (phát trên kênh HTV2 với tên Sự lựa chọn của trái tim) có anh Lee Jun Ki đóng, được bình chọn là bộ phim Hàn Quốc được yêu thích nhất năm 2007, tại giải thưởng phim truyền hình Seoul 2008 và rất nhiều giải thưởng cao quý khác. Câu thoại mà Chul gõ đại ý là khi hoàng hôn buông xuống thì mọi thứ đều nhập nhằng, ranh giới giữa thiện và ác lúc này rất mong manh, không thể phân biệt được, tựa như không phân biệt được cái bóng từ xa là con chó hay con sói ý. (Zịt dù vẫn hơi trẻ con nhưng vẫn rất sâu sắc đấy )

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
dongbienam + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 20-8-2016 21:45:42 | Chỉ xem của tác giả
Suk vịt đúng phong cách fan cuồng Kdrama luôn
Lúc nào cũng thấy hình ảnh , lời thoại các Drama Hàn trong tâm trí , công việc hay trong các cuộc phỏng vấn của vịt
Và cuộc sống của vịt cũng hơi tự kỉ quá cái giường , toilet , tivi là bạn thân nhất của anh vịt
boy mà thích Drama lại thể loại Melo như vịt thì sâu  sắc cũng phải nhưng mà thấy màu ảm đạm quá vịt à

Thanks bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 20-8-2016 22:09:59 | Chỉ xem của tác giả
Tre con nhung ma dang yeu,cai mo vit thi khong lan vao dau duoc.phim nao vit chon cung co kich ban hay loi cuon.Hy vong tuan toi het olympic rating cua W se tang .thank ban da trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 20-8-2016 22:46:40 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi trông lúc diễn gõ máy cạch cạch ra vẻ cun ngầu lắm cơ mà Chơn ơi )
sao sự thật nó lại khác hoàn toàn thế này con Zịt đúng là fan của drama phim lâu vậy mà vẫn nhớ đc thoại để gõ ra
mong là tập phim tuần tới con rết sẽ lên cao nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 20-8-2016 23:08:03 | Chỉ xem của tác giả
Bạn Vịt của chúng ta đáng yêu quá
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 20-8-2016 23:08:29 | Chỉ xem của tác giả
Dzịt ơi là Dzịt Đáng yêu nhưng mà sâu sắc <3 Độ nhạt nhẽo vẫn y như cũ nhưng yêu lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 20-8-2016 23:32:17 | Chỉ xem của tác giả
Chời, bạn Dzịt chắc cuồng phim "Time between Dog and Wolf" lắm đây nên thuộc cả lời thoại của phim từ 2007 luôn, mà phim đó là do người khác đóng chứ nào phải phim của Dzịt đâu nè.
Phim của người ta thì gõ tưng bừng còn phim của mình lại gõ lung tung . Dzịt ui là Dzịt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 20-8-2016 23:38:43 | Chỉ xem của tác giả
Sau mấy ngày tìm hiểu về bạn Dzịt thì cũng biết bạn này mê xem phim truyền hình lắm.
Giờ là khẳng định rồi nha. Tự nhiên gõ lại lời thoại của Time Between Dog and Wolf làm tui nhớ quá, còn thuộc hơn cả tui nữa cơ.
Càng ngày càng hứng thú tìm hiểu cậu ấy quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
 Tác giả| Đăng lúc 20-8-2016 23:42:42 | Chỉ xem của tác giả
Dịch news này xong phải mò đi xem Time Between Dog And Wolf là phim gì, hóa ra là phim của anh Jun Ki đóng, trong phim này anh đẹp trai với diễn đạt lắm luôn. Chắc là hồi ở ẩn là ở nhà xem mấy phim này hả. Chưa xem phim nhưng thấy thoại hay quá thể, sâu sắc nữa, đợi mai thi xong sẽ nghía thử coi sao

Bình luận

Thớt thật có tâm :)))  Đăng lúc 21-8-2016 03:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 20-8-2016 23:52:32 | Chỉ xem của tác giả
Zịt dù vẫn hơi trẻ con nhưng vẫn rất sâu sắc đấy rất đáng eo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách