Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1191|Trả lời: 18
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Lee Jong Suk chia sẻ suy nghĩ về việc 'W' sắp kết thúc

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Đăng lúc 13-9-2016 14:05:44 Từ di động | Chỉ xem của tác giả Trả lời thưởng |Xem ngược lại |Chế độ đọc

Với việc hit drama của MBC 'W' sẽ phát sóng tập cuối vào ngày 14 tháng 9, nam diễn viên Lee Jong Suk đã có cơ hội chia sẻ với fan hâm mộ về bộ phim của mình.

Vào buổi chiều ngày 12 tháng 9, Lee Jong Suk đã live trực tiếp qua ứng dụng Vapp của Naver. Anh nói, "Lễ Chuseok sẽ đến trong một vài ngày nữa. Tôi nghĩ tôi sẽ không thể nói về cảm xúc của mình về tập cuối khi bộ phim kết thúc vào ngày 14 tháng 9, vì vậy tôi đã bật Vapp lần đầu tiên sau một thời gian khá dài."

"Việc quay phim cho 'W' đã kết thúc vào ngày hôm qua," nam diễn viên tiếp tục nói. "Cảm ơn mọi người đã dành thật nhiều tình yêu cho 'W' trong suốt mùa hè nóng nực này."

Lee Jong Suk tiếp tục, "Bộ phim này vất vả hơn những bộ phim khác, nhưng đó cũng là một tác phẩm đáng giá khi mà với cá nhân tôi nó khá mới mẻ. Tôi nghĩ bộ phim này sẽ là một điểm khởi đầu cho rất nhiều những thay đổi sau này."

Anh cũng gửi lời cảm ơn giám đốc, biên kịch, đạo diễn và Hyo Joo noona (uri Hyo Joo noona - trích nguyên văn) đã làm việc rất chăm chỉ cho bộ phim, và nói thêm rằng anh đang cố gắng kết thúc thật nhanh buổi chụp hình để có thể tới tham gia buổi tiệc mừng công cùng các diễn viên và staff diễn ra vào tối 12 tháng 9.

Khi được hỏi về dự án tiếp theo của mình, Lee Jong Suk cho biết anh sẽ bắt đầu quay phim điện ảnh vào tháng tới, và có lẽ anh cần tăng một chút cân cho dự án này.

source: soompi
trans: [email protected]

P/S: hôm qua đúng là đau tim vs cái tiệc wrap up, đk 1 số thành phần nào đó tung tin là lão Zịt ko tới, đến lúc lão tới rồi thì bảo anh Chul đã ra về sau 10 phút, đúng là mớt dợi mà. Chul chụp hình xog là phi ngay đến party nha, bớt quẳng bom cho thuyền Jongjoo đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 13-9-2016 14:21:10 | Chỉ xem của tác giả
Tối mai là kết thúc phim rồi, không còn gặp Chul đại gia nữa. Tưởng hết phim Dzzịt sẽ nghĩ ngơi, ai dè fan meeting này nọ nữa, tuy vẫn đẹp ngời ngời nhưng hơi gầy đó, nhớ nghĩ ngơi nhé, rồi tìm dự án thật hay như W nha. Thanks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 13-9-2016 14:42:28 | Chỉ xem của tác giả
Không biết cái kết sẽ ra sao đây
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 13-9-2016 14:52:08 | Chỉ xem của tác giả
Zậy là phim sắp hết rùi. ko biết kết thúc sẽ ra sao. Phim thu hút ng xem vậy là đã thành công rồi Chúc Zịt sẽ đạt thêm nhiều thành công mới trong tương lai!

Thanks bạn trans!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 13-9-2016 15:24:35 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là phim này đóng vất vả hơn mất phim khác nhiều. Nội nắm bắt tâm lý nhân vật thôi là đã thấy mệt rồi. Thêm mấy tập đầu YJ bị xuyên đùng đùng nữa. Mặc dù phim không được đón nhận như mong đợi, nhưng út ra chàng Zịt ngố 2,8 tuổi đã có được cho mình một vai diễn đáng giá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 13-9-2016 15:44:52 | Chỉ xem của tác giả
chia sẻ về dự án mới rồi, năm nay Vịt đóng phim liên tục
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 13-9-2016 17:50:08 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
:3 cảm ơn Jong Suk vì đã góp phần tạo ra một bộ phim tuyệt vời như vậy. Cậu vất vả rồi :3 cố gắng nghỉ ngơi để chuẩn bị cho một vai diễn hoàn toàn mới lạ trong movie mới nhé. Chúc cậu thành công với những dự án tiếp theo. :3 mà cưng thật í, người luôn biết ơn người khác như thế này thì chắc chắn là người tốt, còn rất tâm huyết trong từng vai diễn nữa.

Bình luận

=)) chế lầy với nhây quá trời. Đóng W càng thể hiện rõ rành rành.  Đăng lúc 13-9-2016 09:19 PM
tui công nhận coi Han ca giải trí thật, mỗi ngày ngủ dậy xem bts có Han ca là một ngày vui =)))  Đăng lúc 13-9-2016 09:16 PM
=)) spoil không nổi, khó diễn tả lắm. Hãy xem và cảm nhận, giống như cảm nhận độ lầy và bựa của YJ.  Đăng lúc 13-9-2016 09:11 PM
đừng spoil đừng spoil, hãy để tui coi rồi cảm nhận =))))  Đăng lúc 13-9-2016 09:10 PM
:3 vai phản diện nha, cũng không tính là phản diện hoàn toàn nhưng...nói chung khó diễn tả. Thấy đáng thương nhiều hơn đáng ghét.  Đăng lúc 13-9-2016 09:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 13-9-2016 18:31:23 | Chỉ xem của tác giả
"uri Hyo Joo noona"
có lớn hơn nhiều tuổi đâu

Bình luận

trước bàn dân thiên hạ ko gọi noona người ta dị nghị chết, thật ra lão bỏ gọi noona đk mấy tuần rồi cơ =))))  Đăng lúc 13-9-2016 06:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 13-9-2016 19:09:33 | Chỉ xem của tác giả
16 tập phim vèo cái hết @@ cơ mà phim này sẽ đưa Zịt lên tầm cao mới, thấy diễn xuất của Vịt tiến bộ từng ngày mong chờ những dự án mới còn hay hơn thế này nữa vì Vịt có duyên với mấy phim hot lắm Cảm ơn bạn dịch nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 13-9-2016 19:31:33 | Chỉ xem của tác giả

Tối mai là kết thúc phim rồi. Thanks ban trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách