Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: cana
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Lee Jong Suk & Han Hyo Joo, 3 kiss trong 5 tập phim. Phản ứng hóa học tuyệt vời trong "W"

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 25-7-2016 13:27:03 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Han hyo Joo thực sự là quá xinh. mình thích cái vẻ mộc mạc của chị này. không phải là quá lung linh, quá sắc nét nhưng rất hồn nhiên vô tư trong sáng.
ủng hộ film của chị với anh nhà hết mình. cực kì thích đôi này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 25-7-2016 13:44:24 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Nhức đầu nhức cẳng quá

Mới vừa xem phim điệu Valse mùa xuân của ss Hye Joo xong, cái thời còn mới đóng phim nhưng nhìn nét hiền đã thích ss í oài

Giờ đóng với con Zịt nữa, chả hiểu sao mà Zịt đóng với chị nào là ché tung đầy trời, kiss chẳng thấy lệch mà bắn tim mún khìn ba trợn lun.

Ngóng phim lắm lun, nhưng mà có 2 tập, đâm đầu zô chắc chớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 25-7-2016 14:36:29 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Biên kịch dễ thương quá trời quá đất, mới tập 2 mà nữ chính đã quyết liệt bập phát ăn luôn hun nam chính roài mà tư duy cũng cực kỳ logic nữa chứ, xem mà thấy dễ thương quá chời quá đất chứ không có bị lố má ôi :v
Mà cái lúc hôn á, chồi ôi xương hàm anh Zịt huhu, đẹp quạ xạ

Bình luận

okay Ná :))  Đăng lúc 25-7-2016 02:40 PM
vô nhà W oánh kèo đuê bợn hiền =))))) link o pệt 1 á  Đăng lúc 25-7-2016 02:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 25-7-2016 15:26:57 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Xong phim chắc chục "kiss scenes" Chưa kể NG Ôi con tym tui sống kg nổi vs 2 người này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 25-7-2016 15:39:27 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Chả định comt đâu cơ mà thấy thanh niên Style đi rate nên cũng vào comt cái.
Nói tóm lại là phim hay vãi đ'
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 25-7-2016 15:44:54 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

mình đang theo dõi phim "W" của Vịt. Phải công nhận bạn Vịt đúng chuẩn là người từ truyện tranh bước ra. Mình có nhớ đâu đó một bạn nữ diễn viên từng hợp tác với bạn Vịt cũng nhận xét như vậy. Lịch làm việc tuần này của tớ:  Thứ 2 và thứ 3: Doctors, thứ 4, thứ 5: W. các ngày còn lại: xem lại 2 phim trên.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 25-7-2016 16:47:21 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Han khẳng định điều này nhiều hơn, sẽ có rất nhiều "cảnh hôn nhau", và số lượng các cảnh hôn trong phim vượt quá trong các bộ phim truyền hình khác mà cô đã tham gia cho đến nay.

Trời ơi, đây chính là cái mà khán giả muốn xem nhất đây này, haha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 25-7-2016 17:06:38 | Chỉ xem của tác giả
Ôi nữ thần của lòng em! Thích chị từ cái hồi Spring Waltz, chả hiểu sao lúc đó diễn xuất còn non nớt nhưng nhìn chị cười là bỏ qua tất cả
6 năm mòn mỏi chờ Dong Yi quay trở lại thiệt không uổng công mà!
Hehe mà có ai để ý giọng của bạn Jung Joon Young cuối phim hông? Kiểu này chắc hát vì gái là chủ yếu rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 25-7-2016 19:34:11 | Chỉ xem của tác giả
nhìn mấy cảnh kiss scene này em lại có thêm động lực đẩy thuyền này ra khơi rồi.
ss Han nghỉ đông lâu quá cơ. nghỉ những 6 mùa đông mới chịu rục rịch trở lại màn ảnh nhỏ.
mới có 2 tập mà ship đôi này quắn quéo luôn ý.
đây là phim có nhiều kiss scene nhất của ss Han. đúng zòi. nhìn môi Vịt muốn cắn quá mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 25-7-2016 22:44:42 | Chỉ xem của tác giả
hóng tới t4, t5 xem raw luôn cho nó máu. đúng là muốn kết thúc một chapter thì phải cần có tình tiết. kiss là chuẩn tình tiết rồi . diễn tình như không diễn vậy haha
ủng hộ cặp đôi hết mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách