Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sunflower1812
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Lee Ji Eun (IU) -이지은 | ♥☆.•° Công chúa Hae Soo comeback ♥☆.•°

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 24-2-2013 10:42:50 | Chỉ xem của tác giả
" Lee Soon Shin is the best " tiết lộ trailer đầu tiên !

Bộ phim " Lee Soon Shin is the best ", với diễn viên chính là Jo Jung SukIU, đã phát hành trailer đầu tiên.

Theo những thông tin trước đây, bộ phim Lee Soon Shin is the best nói về cuộc sống khó khăn của bà mẹ và cô con gái út, Lee Soon Shin (IU) sau sự qua đời đột ngột của người chồng. Khi người mẹ và cô con gái cố gắng tìm kiếm hạnh phúc một lần nữa, Lee Soon Shin đã gặp Shin Jun Ho (Jo Jung Suk), một doanh nhân lạnh lùng, và có 1 mối quan hệ lãng mạn.

Trong trailer là một số cảnh về cuộc sống khó khăn của Lee Soon Shin và cuộc gặp gỡ đầu tiên giữa cô và  Shin Jun Ho. Trailer bắt đầu với  việc nhân vật của IU bị trêu trọc, chế giễu bởi cái tên kỳ lạ của cô, vì Lee Soon Shin (hoặc Yi Sun Shin ) cũng là tên của một chỉ huy nổi tiếng trong lịch sử hải quân của Hàn Quốc (nam giới).

Hãy cùng xem trailer dưới đây và đón xem tập đầu tiên của bộ phim ngày 9/3/2013.

Soucre: http://www.allkpop.com/2013/02/i ... shins-first-trailer
V - trans:  [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 24-2-2013 10:49:28 | Chỉ xem của tác giả
toffiffee gửi lúc 24-2-2013 10:19
Thế là có Trailer rồi đấy :D!
Ta nghe mà chẳng hiểu mô tê gì cả. Xem qua thì hình n ...

Thế thì khả năng cái mà ta xem là cái sơ đồ cũ rồi. Tại ta vẫn chỉ nhớ có 2 bác ấy :D Cả 2 bác ta đều thích. Hôm qua xem lại 1 số ảnh họp đọc kịch bản vs mấy ảnh của dàn cast cũng ko thấy 2 bác nhiều lắm, ta cứ nghĩ chắc 2 bác ko nhất thiết phải có mặt trong mấy buổi kiểu này :))
Xem đi xem lại cái  trailer thấy cái mặt ngu ngơ của nó hiện ngay mất giây đầu mới chết cười =)) Mấy cái chuyện đánh giá diễn xuất thì thôi đợi mấy bạn trình độ cao xét hộ ;)) Nhưng mà ta thấy anh Jo Jung Suk hình như ko được lạnh lùng lắm như lời giới thiệu :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 25-2-2013 21:57:40 | Chỉ xem của tác giả
The Best Lee Soon Shin Trailer 2

Cre: [email protected]

Đùa chứ, mấy bác đạo diễn cứ làm fan hóng quá, cái trailer 2 thế này thà đừng tung ra còn hơn T.T

Bình luận

nhà vắng quá  Đăng lúc 28-3-2013 04:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 26-2-2013 23:20:24 | Chỉ xem của tác giả
apple_blue gửi lúc 25-2-2013 21:57
The Best Lee Soon Shin Trailer 2

/XlLwLA-My5o[/utube]

Nàng à, hôm nọ thx nàng gửi cái link cho ta nhé :x! Xem xong mà quên mất, đến hôm nay mới phát hiện ra là quên chưa cảm tạ nàng :D.

Ta đã xác định được bác đóng bố của 3 chị em rồi, là bác Jung Dong Hwan. Bác này cũng quen lắm, đóng vô số phim rồi. Còn bác Kim Gab Soo chuyển qua đóng vai bố anh Suk thật :(. Không hiểu sao ta thích bác này có nhiều cảnh quay với bé IU lắm :D.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 27-2-2013 18:34:11 | Chỉ xem của tác giả
toffiffee gửi lúc 26-2-2013 23:20
Nàng à, hôm nọ thx nàng gửi cái link cho ta nhé :x! Xem xong mà quên mất, đến hôm na ...

Thì ra bác Jung Dong Hwan đóng vai bố sao :-O

Cả 2 bác này đóng vai bố IU đều hợp ấy :X

cả 2 bác đều có những vai diễn người bố điển hình luôn :D

Nhưng nếu thế thì chắc bác JDH chỉ đc xuất hiện có vài tập hoặc vài phân cảnh. Chẳng nhẽ bác nhận lời làm cameo sao ;))

Bác Kim Gab Soo tuy ta cũng thích bác ấy đóng vai bố IU, nhưng h chuyển qua bố anh Suk cũng được. Dự cảm là bố chồng hiền hậu, IU ko bị phản đối vs bắt nạn nhiều :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 27-2-2013 18:57:57 | Chỉ xem của tác giả
2 chị em cả trong phim lẫn ngoài đời :X

Cre: IU(LeeJiEun)[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 28-2-2013 09:45:58 | Chỉ xem của tác giả
Yoo In Na và IU ủng hộ nhau trong phim YATBLSS

Tình chị em thân thiết giữa Yoo In NaIU vốn được biết đến từ lâu trong cộng đồng fan hâm mộ, đặc biệt đối với những người yêu thích chương trình truyền hình thực tế Heroes của SBS năm 2010. Sau khi có thông tin Yoo In NaIU sẽ cùng tham gia bộ phim truyền hình mới của đài KBS " You're the best Lee Soon Shin ", fan hâm mộ đã rất mong chờ được xem tình cảm chị em ngoài đời thực của họ sẽ được đưa lên phim như thế nào.

Trong một bài phỏng vấn cho bộ phim, các ngôi sao đã nói : " Chúng tôi rất hạnh phúc vì đã tình cờ được cùng nhau tham gia một bộ phim. Có lẽ là chúng tôi sẽ không có cơ hội được tham gia cùng nhau một dự án sau này nữa, vì vậy chúng tôi sẽ cố gắng hết sức và làm việc thật chăm chỉ. Vì đây sẽ là cơ hội chỉ có 1 lần trong đời nên chúng tôi sẽ vừa làm việc vừa vui chơi, nên chúng tôi không hối tiếc. Tôi nghĩ chúng tôi có rất nhiều cảnh quay vui vẻ với nhau. "

Là một tân binh ( mặc dù đã từng đóng Dream High), IU đã học hỏi được rất nhiều qua những bài học diễn xuất nhanh từ người chị có nhiều kinh nghiệm diễn xuất hơn của cô. IU nói : " Tôi đã học hỏi được rất nhiều từ Yoo In Na unnie cách làm thế nào để trở thành một diễn viên."

Yoo In Na khiêm tốn về tài năng của mình, cô ấy nói : " Thường thì IU chăm sóc tôi như một người mẹ, nhưng ở trong phim tôi lại luôn đối xử với cô ấy rất tệ. Tôi chắc rằng sẽ có một ngày, tôi sẽ trở lên ấm áp như một người chị nên làm."

Bộ phim " You're the Best Lee Soon Shin" sẽ được phát sóng vào ngày 9 tháng 3, sau khi bộ phim " My Daughter Seoyoung " kết thúc.

Soucre: http://www.allkpop.com/2013/02/y ... -best-lee-soon-shin
V - trans: [email protected]

Bình luận

em thích IU quá đi à!!!  Đăng lúc 28-2-2013 04:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
 Tác giả| Đăng lúc 1-3-2013 09:31:54 | Chỉ xem của tác giả
You’re the best Lee Soon Shin BTS poster photoshoot Interview with IU & Jo Jung Suk

Cre:soompi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
 Tác giả| Đăng lúc 1-3-2013 09:35:26 | Chỉ xem của tác giả
New "You're The Best Lee Soon Shin" BTS Photoshoot video!!!

Bình luận

Anh Suk, a đóng vai lạnh lùng cơ mà, sao anh lại như này =))  Đăng lúc 1-3-2013 03:55 PM
anh này thật nhí nhảnh?????  Đăng lúc 1-3-2013 09:36 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
 Tác giả| Đăng lúc 1-3-2013 09:40:19 | Chỉ xem của tác giả
IU in the best Lee Soon Shin

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách