Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4531|Trả lời: 16
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Lee Je Hoon và Shin Min Ah có thể diễn xuất cùng nhau trong Drama 'With You Tomorrow”

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Lee Je Hoon Shin Min Ah  có thể diễn xuất cùng nhau  trong 'With You Tomorrow "

Trước đây nhiều fan  đã rất  vui mừng  với  triển vọng Lee Min KiShin Min Ah có cơ hội tái hợp nhau lần nữa  trong bộ phim " With You Tomorrow " Nhưng rồi sau đó, Lee Min Ki đã từ chối lời đề nghị vì nhiều lý do  trong khi Shin Min Ah vẫn đang tiếp tục thảo luận để tham gia

Bây giờ có vẻ như Lee Je Hoon có thể sẽ là  người bạn diễn  mới  bên cạnh Shin Min Ah khi cả hai đều đã  nhận được kịch bản. Một đại diện của tvN chia sẻ  vào ngày  03 Tháng Tám: "Theo như tôi nghe nói thì kịch bản  đã được gửi đến Lee Je Hoon tuần trước. Anh ấy đang ở giai đoạn rà soát cẩn thận, do đó, anh ấy vẫn chưa  xác nhận. Bên cạnh đó theo một số nguồn tin mà  tôi biết thì Shin Min Ah cũng vẫn chưa  chính thức xác nhận tham gia . "

Lee Je Hoon đã được mời vào vai người chồng, một nhà du hành vượt thời gian , đồng thời cũng là một nhà tài phiệt, người sở hữu một công ty bất động sản trị giá 200 tỷ won.  Nhưng khi anh cảm  thấy  cuộc  sống tương lai của mình không thể  có hạnh phúc, anh quyết định né  tránh số phận bằng cách kết hôn, một cuộc hôn nhân không tình yêu với nữ chính Shin Min Ah . Khi  bắt đầu cuộc sống hôn nhân giả, anh dần  cảm nhận được  rằng vợ mình bị tổn thương vì anh, và  điều đó khiến anh bắt đầu suy nghĩ lại vền bản thân minh .

Tomorrow With You là một bộ phim lãng mạn giả tưởng kể về một người đàn ông có khả năng xuyên không với  cuộc hôn nhân toan tính  vì những lí do ích kỉ cho bản thân mình và rồi  anh ta từ từ rơi vào tình yêu với cô ấy
Bộ phim được chỉ đạo bởi  PD Je Won từng là đạo diễn các bộ phim Oh My GhostessHigh School King of Savvy  

'With You Tomorrow "dự kiến lên sóng vào khoảng tháng 1.2017 trên kênh tvN khung giờ thứ  6 & 7 hàng tuần
SOURCE
Vtrans : [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 4-8-2016 15:25:10 | Chỉ xem của tác giả
có mới nói nha nàng Arang bá đạo của tui... mau mau xuất hiện lại đi. Mong ngóng nàng quá xá, nụ cười lúm đồng tiền sâu như đáy giếng... Lại nữa, diễn viên nam lạ hoắc so với mềnh he he he...
Mình mún bị loạn thị hay sao mà thấy lịch khởi chiếu là 1/2017 mà cứ ngỡ là đã chiếu rồi vì năm nay là 2017, sực nhớ ra mới năm 2016 thui he he he...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 4-8-2016 15:35:35 | Chỉ xem của tác giả
mong là anh Hoon nhận, nội dung phim có vẻ hấp dẫn
cơ mà nghe tin casting cả hai điều đầu tiên mình nghĩ đến là chiều cao
đọc mấy cmt fan trên dramabean hóng anh Hoon nhận phim mắc cười ghê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 4-8-2016 15:35:48 | Chỉ xem của tác giả
Hóng màn trở lại của Shin Min Ah
tks bạn trans news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 4-8-2016 16:22:05 | Chỉ xem của tác giả
Lee Min Ki và Shin Min Ah tái hợp? Vậy trước đó 2 người có tham gia cùng 1 dự án nào rồi à.

Tùy ss Shin đã có chủ rồi, nhưng mình vẫn tích cực shippp cho chị

Mong là Je Hoon sẽ đồng ý, bị nhớ Park Hae Young ._.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 4-8-2016 16:55:12 | Chỉ xem của tác giả
Cực thích giọng của anh Hoon
Hóng quyết định cuối cùng của a
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 4-8-2016 17:16:32 | Chỉ xem của tác giả
Chỉ là hóng!!! Yêu bạn hồ ly ghê cơ. Tks bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 4-8-2016 17:20:33 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
A Hoon đẹp trai đóng với C Ah thì đẹp quá rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 4-8-2016 17:51:17 | Chỉ xem của tác giả
chị sắp trở lại
dự án mới của đài tvN
chúc phim thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 4-8-2016 19:04:14 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi! thấy cái cặp này là tôi sốt ruột hết luôn rồi đó một sự kết hợp quá bất ngờ và quá tuyệt vời...
rất đáng mong chờ... hjhjhj
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách