Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2298|Trả lời: 17
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Lee Je Hoon dành được sự chú ý của cư dân mạng bởi hành động tử tế ngọt ngào của anh ấy ở ga tàu điện ngầm

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Nam diễn viên nổi tiếng Lee Je Hoon gần đây đã nhận được nhiều sự chú ý trên các trang mạng xã hội khi được phát hiện đang giúp một người mẹ đưa xe đẩy chở em bé lên hết các bậc cầu thang của một trạm tàu điện ngầm.

Vào ngày 20 tháng 10 vừa qua, trên các cộng đồng xã hội trực tuyến và mạng xã hội phổ biến Instagram đã lan truyền một số video nam diễn viên nổi tiếng này đang trong quá trình ghi hình cho bộ phim sắp tới của mình tại một ga tàu điện ngầm ở Seoul.

https://www.instagram.com/p/BLx53Fyhx7Q/?taken-by=pommepompadour

Theo như bài viết được đăng tải, Lee Je Hoon đang đi xuống cầu thang thì nhìn thấy một người phụ nữ đang gặp khó khăn để có thể đưa đứa con của mình nằm trong chiếc xe đẩy lên hết các bậc cầu thang rất dài và cao. Sau đó, anh ấy đã trực tiếp giúp người mẹ đó bê chiếc xe đẩy đi trở lại hết đoạn cầu thang đó mặc cho lịch trình bận rộn của mình.

https://www.instagram.com/p/BLxpw4pBdEZ/?taken-by=leejehoon.s2

Nam diễn viên nổi tiếng Lee Je Hoon hiện tại đang trong quá trình quay bộ phim truyền hình mới của đài cáp tvN có tên “Tomorrow With You” cùng nữ diễn viên kiêm người mẫu được yêu thích Shin Min Ah.

Lee Je Hoon là một chàng trai sinh năm 1984. Từ năm 2006 đến năm 2010 anh ấy đã đóng 18 lần vai học sinh trong các bộ phim khác nhau. Sau đó, nam diễn viên được  biết đến qua hàng loạt những bộ phim truyền hình cũng như điện ảnh nổi tiếng như : The Front Line, Architecture 101, My Paparotti và các phim truyền hình: Fashion King, Secret Door và Signal…

Hiện tại, Lee Je Hoon là một trong những diễn viên trẻ được đánh giá rất cao về diễn xuất.

Source: soompi.com
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 22-10-2016 10:25:04 | Chỉ xem của tác giả
Thật là 1 nam DV có nhân cách tốt ^ ^ lại đẹp trai, dễ thương nữa
Hồi trước coi Fashion King mị bị thích anh ấy hơn cả Ngựa điên chỉ tức là phim đó củ chuối quá, coi bực cả mình kết các nv chả ra gì, khó hiểu
Đang mong “Tomorrow With You” của anh Lee Je Hoon & ss Shin Min Ah, pic tung ra hơi bị xứng đôi
Tks bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 22-10-2016 10:34:23 | Chỉ xem của tác giả
Chàng trai ấm áp với nghĩa cử cao đẹp
18 lần vào vai học sinh bởi vì anh nhìn cứ trẻ quá đóng học sinh hợp lắm
Sau khi xuất ngũ về không đóng học sinh nữa chuyển sang dòng chính kịch rồi
Và giờ thì sắp tới phim tình cảm lãng mạn
Thanks bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 22-10-2016 11:47:05 | Chỉ xem của tác giả
phim đầu tiên mình xem của Lee Je Hoon là Fashion King, chỉ vì phim củ chuối nên đang xem dở đành phải bỏ dở
đến Signal thì mê đắm luôn, nụ cười đâu mà ấm áp đáng yêu thế cơ chứ
sơ mi trắng, tóc mái ngố, đang quá trình quay phim mà cũng không ngần ngại giúp đỡ người khác
đúng là chàng trai tốt bụng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 22-10-2016 12:59:35 | Chỉ xem của tác giả
Coi Architecture 101 mà lúc đó không biết Lee Je Hoon. Coi Signal xong mới để ý bạn này, giờ biết là bạn đã đóng nhiều phim như vậy rồi, toàn phim mình chưa xem.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 22-10-2016 13:12:31 | Chỉ xem của tác giả
Biết đến Lee Je Hoon từ phim architecture 101, phim đóng chung với Suzy mối tình đầu quốc dân, đóng nhân vật chính hồi trẻ. Phim cũng khá hay có cả Uhm Tae Woong và Han Ga In trong vai trưởng thành. Drama Signal được đánh giá cao, nhiều diễn viên gạo cội nhưng chưa xem, trong thời gian tới sẽ xem. Anh LJH sinh năm 84 mà mặt baby dễ sợ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 22-10-2016 14:05:57 | Chỉ xem của tác giả
Đẹp trai , nhân cách tốt , diễn xuất không phải bàn
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 22-10-2016 14:32:23 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là xem Signal mới biết đến anh ấy, xem RM tập anh ấy làm khách mời thì ngất vì thân hình
Đùa chứ, ông ấy cười duyên chết người :X
Cảm ơn bạn dịch nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 22-10-2016 18:41:07 | Chỉ xem của tác giả
Lee Je Hoon  đóng phim điện ảnh rất tốt nhưng lại không có duyên với phim truyền hình
Tuy nhiên sau thành công của signal, tên tuổi của anh đến gần với mọi người
qua câu chuyện trên, anh cũng là một chàng trai dị, tốt bụng, tinh tế
đang chờ phim mới của anh và Shin Min A
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 22-10-2016 19:46:35 | Chỉ xem của tác giả
Anh này đóng nhiều bộ phim nổi tiếng lắm nha, người đẹp và tính cách cũng đẹp nữa. Cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách