Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4372|Trả lời: 28
Thu gọn cột thông tin

Lee Hyun Woo bị phát hiện trong buổi đọc kịch bản phim "Scholar Who Walks the Night", có khả năng trở thành cameo

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 22-5-2015 10:21:35 | Xem tất |Chế độ đọc
Lee Hyun Woo bị phát hiện trong buổi đọc kịch bản phim "Scholar Who Walks the Night", có khả năng trở thành cameo

Cặp mắt tinh tường của cư dân mạng một lần nữa, không chỉ nhận ra các ngôi sao Hàn Quốc đang bí mật hẹn hò mà còn truy tìm ra một diễn viên bí mật. Diễn viên trẻ tài năng và đáng yêu, Lee Hyun Woo, đã bị phát hiện tại buổi đọc kịch bản cho bộ phim cổ trang giả tưởng sắp tới, Scholar Ai Walks the Night.

Scholar Who Walks The Night đã hoàn thành dàn diễn viên và Lee Hyun Woo là một cái tên thú vị, mặc dù vẫn còn là một diễn viên đang lên, đủ sức đảm nhận vai chính và tạo thành bản tin. Trông giống như anh đang đóng vai diễn khách mời, mặc dù vẫn chưa biết chính xác về vai diễn và sự hiện diện của anh sẽ kéo dài bao lâu trong bộ phim truyền hình. Có thể là một vài tập phim hay thậm chí dài hơn như Song Joong Ki đã đóng trong Tree với Roots Deep.

Trong tuần này, Lee Jun Ki đã đăng tải hình ảnh của trường quay Night Scholar, trong đó là một nhóm tất cả các nam diễn viên trong bộ phim truyền hình với dòng chú thích "Đàn em của tôi rất đẹp trai!".

Sr: http://koalasplayground.com/2015 ... ho-walks-the-night/
V-trans: thư[email protected]

Tham gia event nhận quà hấp dẫn:

Rate

Số người tham gia 8Sức gió +38 Thu lại Lý do
ruangolani + 5 khộ lặm :))) cô đc rết bao nhèo lu.
cuoithaga92 + 3 Ủng hộ 1 cái!
YuChunsa + 5 1 nagy2 ở rừng giờ ms về
Thảo.My + 5 rết nài
monkey1998 + 5 Ủng hộ nhiều cái :v
zun.vn + 5 h thì mền đã hiểu :)))
[W]ednesday + 5 Bài viết hữu ích
huongntd + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-5-2015 10:26:52 | Xem tất
Em này dễ thương nè
Duyệt
Ko biết vào phim cổ trang có hợp ko thôi
Đóng điện ảnh cũng hay lắm

Bình luận

rate trừ cũng bị mất 5 xèng rate =))))với rate đến bao h mới hết xèng =))))))) thôi bơ bà vậy =)))))))  Đăng lúc 22-5-2015 10:46 PM
Vợi mài ráng tìm cmt của chệ mà rate trừ đi ha :))))))))) *hất tóc* =)))))))  Đăng lúc 22-5-2015 10:41 PM
vậy e rate trừ cho biết =)))))))))))))))))  Đăng lúc 22-5-2015 10:35 PM
khác méo giề ....khi chung chuồng =))))))) ko cần rate, chệ m ko quen nhận rate + =))))))  Đăng lúc 22-5-2015 10:33 PM
đúng là thẩm mỹ ng già có khác =)))))))))))))))))  Đăng lúc 22-5-2015 10:53 AM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
YuChunsa + 5 Cảm ơn bạn
Thư-chan + 5 đại gia :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-5-2015 10:28:36 | Xem tất
Aaa Chời ơi Hyun Woo cụa tui Tình yêu bé bọng của tui

Em yêu của tui rốt cuộc cũng đã chịu xuất hiện rầu, mặc dù xuất hiện lần nào là bị dìm tơi bời lần đó cơ mà em cứ xuất hiện là tui vui rầu, dẫu cho chỉ là mấy giây mấy phút ngắn ngủi thâu *ôm trọn con chêm*

Hy vọng vai diễn của em nó độc độc hay hay chút, ít ra cũng phải quý tộc cao ngạo giè đó, chứ đừng như kiểu anh #2 nhà tui, mần cameo cho cái phêm khỉ gió gì ấy, cảnh sát phòng chống tội phạm giè ấy, vai của ảnh là một... thằng trộm Xuất hiện trong phêm chỉ để người ta tóm được rồi bắm òm 1 phát chết toi Thấy thương thay ảnh

Bình luận

gê đồ =))) nge đồn cháu rán bị bệnh mất tí nhớ kinh niên của mẹ mà~ nhớ hay vại =))))  Đăng lúc 22-5-2015 10:37 AM

Rate

YuChunsa + 5 Cảm ơn bạn
Thư-chan + 5 Rán con :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-5-2015 10:34:12 | Xem tất
em giai nì trông trẻ nhỉ
phải công nhận là dàn diễn viên nam của phim này hùng hậu
toàn trai thanh ))
con gà là già nhất ))) dù người ta khen anh vẫn còn trẻ cơ mà cũng không đú đc với các em đâu
ho ho
Hóng phim

Cám ơn em dịch news

Bình luận

lại còn lễ hội rate =))))))))))))))) nhà mình lắm staff mà =))) a xèng cứ hưởng lộc dài dài hí hí =))))))))))))  Đăng lúc 22-5-2015 10:47 PM
ở đây có lễ hội rate sao :))) hé hé  Đăng lúc 22-5-2015 10:46 PM
nè... thật ra nhiều news anh không biết com cí ccủa nợ gì để đủ 3 dòng, hoặc viết ngắn quá nên anh thêm cí câu này vào cho nó dài =))))  Đăng lúc 22-5-2015 10:45 AM
=)))))))) e thích câu đó của a~ đọc riết quen r nên tự nhiên đọc cm toàn dòm xem có câu đó hôn =)))) kiểu chính chủ =))))))  Đăng lúc 22-5-2015 10:41 AM
ồ..:O ... sửa ròi nhe  Đăng lúc 22-5-2015 10:40 AM

Rate

YuChunsa + 5 Cảm ơn bạn
Thư-chan + 5 cám ơn a xèng :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-5-2015 10:35:12 | Xem tất
Tiểu mĩ thụ trong Secretly Greatly của lòng Mị :v

Ta nói chớ cái phim nhìn đâu cũng thấy mĩ nam mĩ nữ từ dàn cast cho tới cameo như này biết xêu giờ TT Nhà sản xuất cũng miễn bàn nữa, nói chung là vô cùng vô cùng vô cùng kì vọng đó <3

Lót dép hóng hình từ phim trường, lót dép đợi ngày lên sóng :'(

Bình luận

đúng r =)) hôi cm đi~ làm seeder lun đi~ cho mọt thưng =)))  Đăng lúc 22-5-2015 01:06 PM
em tư tưởng được invite do thương mến ai ngờ bị thực tế đập thẳng vào mẹt =))))))) thoi đc ròi từ sau sẽ lặng lẽ vào rate rồi lặng lẽ đi ra =))))))  Đăng lúc 22-5-2015 12:27 PM
bữa nào chị mời thì cứ vào rếp nhé *hãy học tập chị hường già kia* **chỉ* *thương tư* =))))))))))))  Đăng lúc 22-5-2015 10:38 AM
ý têu là invite mài vô rếp cơ mà =)))) mài vào cm chi rứa hè tư =)))))))))))))))))))))))))))))))  Đăng lúc 22-5-2015 10:36 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Thư-chan + 5 gề đồ~~ cuồn lun =)))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-5-2015 10:39:12 | Xem tất
) dàn cast lung linh luôn chắc ko phải cameo chớ. thực tình ko thích cameo tí nào. cho vào trong phim thấy gượng gì đâu. tốt nhất em nên là 1 thành phần bí ẩn đi đẹp giai cao giáo trẻ trung thế này cameo thì phí lắm, phim này con gà bị dìm tới bến phà luôn
thanks chan dịch new

Bình luận

làm gì hôm nào cũng có 15$, ví dụ 9h bạn rate 15$, 13h rate số còn lại thì sang hôm sau, cũng giờ đó tương ứng mà hồi rate chứ k hồi 1 lần đâu =))))))  Đăng lúc 22-5-2015 10:52 AM
ko hiểu sao rate mình hôm nào cũng có 15 $, đã đi tung xèng hết rồi, mai rết cho chan nha:))  Đăng lúc 22-5-2015 10:44 AM
hãy làm ng tình trong động của a zai =)))))  Đăng lúc 22-5-2015 10:40 AM

Rate

YuChunsa + 5 Cảm ơn bạn
Thư-chan + 5 thưng bạn =)))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-5-2015 10:53:14 | Xem tất
ồ mình thích em này lắm nòe, từ hồi God of Study lận

dạo này không thấy em ấy đóng phim nhèo, chắc có vai trong phêm này đó, vậy nên mới đi đọc kịch bản, chứ cameo thì xuất hiện có tí chớ mấy, ở nhà đọc kịch bản cũng được nữa là

kiểu này vô phim người ta lo nhìn giai trẻ chứ nhìn chuy ông gà trời Lee Soo Hyuk, Shim Chang Min thêm em Lee Hyun Woo này nữa, pa gà lo mà đi spa cà mụn thịt nếp nhăn đi thôi

cảm ơn ku chan dịch news mà tự nhiên có đoạn cuối "ngoài ra..." làm chuy klq vợi trớt quớt hà

Bình luận

mie~ nói nãy giờ mà ko cà đc cái rếp nào cạ :v :v :v  Đăng lúc 22-5-2015 01:45 PM
à cái đó hả~ quá xa xôi =))) kệ =)))  Đăng lúc 22-5-2015 01:35 PM
khộ, là up đết news ở pệt 1 :v :v :v  Đăng lúc 22-5-2015 01:25 PM
ủa có news hẻ~ đâu đâu =)))))))  Đăng lúc 22-5-2015 01:24 PM
up đết news thì dính dáng chuy tới hình :))))))))))))))  Đăng lúc 22-5-2015 01:14 PM

Rate

YuChunsa + 5 Cảm ơn bạn
Thư-chan + 5 giờ rếp nè~ lèm bèm =))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-5-2015 10:58:32 | Xem tất
Con Gà lép vế là cái chắc rồi )) Toàn nam thần đẹp trai tỏa sắc lung linh thế này sao lão Gà bì nổi

Lót dép chờ phim . Thanks chệ Tèo dịch tin .

Bình luận

ê sửa bài viết thành 3 dòng =)))))  Đăng lúc 22-5-2015 10:59 AM

Rate

YuChunsa + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-5-2015 11:02:55 | Xem tất
Hyun Woo đáng iu của Mị. Cháu nó mà làm cameo thì cũng phí của giời thặc cơ mà có cháu nó tham gia thì Mị cũng vuôi ) có điều vậy thì dàn nam phụ cứ trẻ hóa thế này, trong khi lão gà nhà mềnh thì vẫn chưa thấy dấu hiệu hồi xuân là mấy, cảm thấy thặc đau lòng cho lão
p/s: cô Thư-chan, nhờ cô mà tui mò vô cái động này,cũng ham hố, ham vui dữ dội lắm cô có thể đoán dc ta là ai hơm
dù sao thì thanks cô vì đã trans bài

Bình luận

đoán mài là con đi gây war với chệ =)))  Đăng lúc 22-5-2015 01:35 PM
chị già =))))))  Đăng lúc 22-5-2015 01:33 PM
trời ơi ai đây~ cm bài đầu tiên dành cho a zai lun =))))))  Đăng lúc 22-5-2015 01:33 PM

Rate

Thư-chan + 5 bảo vô rep chệ r lặn lun là xêu =).

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-5-2015 11:03:12 | Xem tất
dòm tít méo biết cái bạn gì kia là ai luông
hóa ra lại là bé đóng trong SG với huệ
hô hô, hồi đó xem SG bị bấn huệ với bé này lém nhá, kiểu đáng êu gì đâu
mà ngó lại dàn cast nam trong phim này ngoài con Gà toàn zai tẻ non tơ zợ
ừ thì con gà đẹp nhất, cơ mà già rầu, chắc đú nổi mới em í hông đây
tự nhiên lo quá, báo với knet toàn nói mấy bọn kia, chả ai quan tâm con Gà
nói chứ đóng với ai đồ cũng tốt, thơm lây từ fans bọn nó. cơ mà lỡ vấn đề giề lại bắt Gà gánh team thì...*lảm nhảm*
túm cái cuần cảm ơn Chan dịch tin))))))))))
thanks anh xèng nhắc, đã sửa ạ*cơ mà e thấy đó cũng là một kiểu tên cúng cơm như thèng Gà mà))))))*

Bình luận

lúc nào cũng huệ huệ =)))))  Đăng lúc 22-5-2015 01:06 PM

Rate

YuChunsa + 5 Cảm ơn bạn
Thư-chan + 5 mới gây war với huệ kìa =))))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách