Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1159|Trả lời: 10
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Lee Hyori tiết lộ cuộc sống hôn nhân của mình trong show thực tế mới

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Lee Hyori đang bắt đầu chương trình tạp kĩ riêng mình và sẽ cho thấy phong cách sống của mình tại đảo Jeju!

Vào ngày 19/04, nguồn tin từ JTBC xác nhận rằng một chương trình thực tế mới với tên gọi “Hyori’s Home Stay” sẽ được ra mắt vào tháng 6 tới.

Trong chương trình này,  Lee Hyori và chồng mình là Lee Sang Soon sẽ điều hành một khu nghỉ mát trên đảo Jeju và tương tác với các ngôi sao khác cũng như những người bình thường.Tương tự như cách Hyori cho thấy sự quyến rũ nhân đạo của mình trong "Family Outing" của đài SBS, cô ấy sẽ lại một lần nữa tiến gần hơn tới công chúng thông qua chương trình thực tế này.

Mặc dù Lee Hyori rất dữ dội trên sân khấu, cô được mong đợi sẽ thể hiện khía cảnh tự nhiên và thực tế trong chương trình lần này, và người hâm mộ thậm chí còn có thể trông chờ vào sự quyến rũ đầy hài hước của cô. Bên cạnh những tương tác đáng yêu với chồng mình, Lee Hyori sẽ có thể cho thấy cách cô sống cuộc sống đời thường của mình trên hòn đảo Jeju

Trong khi đó, Lee Hyori cũng đang chuẩn bị cho sự trở lại chờ đợi dài hơi của mình vào tháng 6. Công ty quản lý Kiwi Media Group của nữ ca sĩ cho biết, "Lee Hyori đang liên tục làm việc cho album của mình khi ở đảo Jeju. Vẫn chưa xác định ngày cụ thể cho sự trở lại của cô."

Source: Soompi
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 19-4-2017 21:16:33 | Chỉ xem của tác giả
Mong chờ ngày chị trở lại và hóng show này nữa,thanks bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 19-4-2017 21:46:44 | Chỉ xem của tác giả
MOng chờ ngày quay lại của Lee Hyori  quá đi mất thoai
Show này nội dung mới lạ ghê nha
Tks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 19-4-2017 21:48:34 | Chỉ xem của tác giả
Ghen tỵ với cuộc sống hôn nhân của hai anh chị quá. Chúc hai anh chị hạnh phúc và show sẽ thành công nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 19-4-2017 22:42:53 | Chỉ xem của tác giả
Sắp được thấy 1 phần cuộc sống bình dị mà hạnh phúc của Chị
Nhưng mong nhất là album mới và sự comeback sân khấu âm nhạc của chị
Tks bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 19-4-2017 22:55:03 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng Madam cũng trở lại, lần này là chia sẻ cuộc sống riêng của mình ở đảo luôn. Vậy là sau bao nhiêu năm thì cuối cùng cũng được thấy mặt Madam với anh nhà lên sóng TV. Sắp được xem những khoảnh khắc bình dị của anh chị một cách công khai rồi. Bữa giờ nàng đăng lên Instagram đã thấy 2 người đáng yêu chịu không nổi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 20-4-2017 09:36:48 | Chỉ xem của tác giả
Thich Chi tu hoi family outing, mong ngay Chi  quay lai
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 20-4-2017 09:57:42 | Chỉ xem của tác giả
Chúc chị mãi hạnh phúc như thế này nhé
Cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 20-4-2017 12:43:58 | Chỉ xem của tác giả
cuối cùng cũng được thấy chị đại thường xuyên rồi
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 20-4-2017 14:45:23 | Chỉ xem của tác giả
Chị đại trở lại là làm lớn luôn. Ai cũng rất muốn biết cuộc sống của chị khi rời xa showbiz ở đảo Jeju như thế nào nên show này hứa hẹn sẽ có lượng xem ổn đây.
Chờ ngày show phát sóng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách