Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1011|Trả lời: 5
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Lee Hong Ki diện thời trang từ thương hiệu riêng trên tạp chí InStyle

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
LEE HONG KI DIỆN THỜI TRANG TỪ THƯƠNG HIỆU RIÊNG TRÊN TẠP CHÍ INSTYLE

Trong số ra tháng Một của tạp chí InStyle, thành viên Lee Hong Ki nhóm FTISLAND đã mặc trang phục từ thương hiệu "Skull Hong" của chính anh.

Đội ngũ tại buổi chụp hình đã đặt cho anh nickname "Cỗ máy chụp" để cảm ơn vì rất nhiều tấm hình dí dỏm của anh. Anh cũng được gắn mác "tín đồ thời trang cuồng nhiệt" vì niềm đam mê tuyệt vời với ngành công nghiệp này, và cả khả năng làm nổi bật bất kì trang phục nào được đưa tới cho anh nữa.

Trong cuộc phỏng vấn được thực hiện ngay sau khi chụp hình, Lee Hong Ki đã cho thấy đam mê và tình yêu của mình đối với thương hiệu riêng. Anh nói, "Tôi cung cấp hầu hết các ý tưởng về phần thiết kế của hãng và tham gia một cách hăng hái". Anh bình luận rằng, anh tự hào nhất về công việc khi nhìn thấy các thần tượng khác mặc trang phục của hãng. Anh còn nói thêm, "Tôi rất thích thú khi thấy các diễn viên hài Shin Dong Yeop, Yoo Se Yoon và Haha mặc trang phục từ thương hiệu của tôi".

Nguồn: http://sports.chosun.com/news/nt ... ervicedate=20151228
Vtrans by [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 4-1-2016 11:40:26 | Chỉ xem của tác giả
từ trước đã ấn tượng với gu thời trang của bạn rồi, giờ thì càng choáng hơn.
đúng là bạn thân của kim heechul và jang geun suk, toàn người có con mắt thời trang độc và lạ không à.
nhưng cũng chúc mừng bạn nhiều nhiều, mong bạn sẽ thành công với công cuộc lấn sân này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 29-1-2016 13:19:18 | Chỉ xem của tác giả
không liên quan nhưng công nhận Ki nhiều lông chân cực. e rất thích tính cách nhất là sự thành thật của oppa, nail xì tai đáng eo lắm ý, giờ cả thời trang nữa, cố lên nhé oppa. Âm nhạc và phong cách của chính anh không nhầm với ai khác, BAd boy thành công nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 3-2-2016 21:16:29 | Chỉ xem của tác giả
Thím này nhìn dẹo chứ khi mà đã chụp ảnh cho tạp chí là nhìn khác hẳn lun.
Nhưng vẫn còn chút dẹo pha trộn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 7-2-2016 11:12:01 | Chỉ xem của tác giả
ủng hộ 1 cái, cảm ơn bạn đã dịch bài!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 26-2-2016 17:30:15 | Chỉ xem của tác giả
Quả váy khó đỡ quá đê ))
Có ai cho mấy tấm ảnh ng nổi tiếng mặc đồ Skull hong đi