Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 381|Trả lời: 3
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Lee Hae Ri tiết lộ về bí mật để bền lâu của Davichi

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Davichi Lee Hae Ri đã nói về việc bạn thân Kang Min Kyung đã hỗ trợ hoạt động solo của mình như thế nào.

Trong tập 22 của "Yoo Hee Yeol's Sketchbook," Lee Hae Ri xuất hiện với tư cách khách mời và tiết lộ, "Kang Min Kyung cứ hỏi tôi về việc tại sao tôi chưa cho ra mắt album solo của mình. Tôi không nghĩ có phải cô ấy muốn rời bỏ tôi hay không, nhưng cô ấy đã thúc giục tôi rất nhiều để thực hiện việc solo."

"Cô ấy đã ủng hộ tôi rất nhiều những ngày này. Tôi nghĩ [lời động viên] này chính là bí quyết để nhóm của chúng tôi có thể bền lâu," Lee Hae Ri nói thêm.

Sau đó, nữ ca sĩ đã nói về sự xuất hiện gần đây của mình trong "King of Masked Singer" của đài MBC và cách Kang Mi Kyung đã đưa ra một sự tiết lộ trên Instagram của mình "Tôi không không biết cô ấy là ai nhưng cô ấy là một ca sĩ tuyệt vời."

Lee Hae Ri nói khi đang cười, "Cô ấy đăng sự tiết lộ đó lên ngay cả trước khi tôi bỏ mặt nạ ra trong chương trình. Cô ấy điên rồi."

Trong khi đó, Lee Hae Ri gần đây đã cho ra mắt video ca nhạc cho bài hát solo mới của cô ấy "Hate That I Miss You".

Source: Soompi
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 23-4-2017 11:28:43 | Chỉ xem của tác giả
K cần suốt ngày phải ở bên nhau chỉ cần luôn quan tâm, động viên hỗ trợ hoạt động solo của nhau là yếu tố giữ vững tình cảm rồi. Khá lâu chưa thấy Davichi  comeback nhỉ? Chị Hae Ri quảng bá solo xong thì 2 người nhanh nhanh làm album mới nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 23-4-2017 16:51:25 | Chỉ xem của tác giả
Ngưỡng mộ các chị thật ấy, luôn hỗ trợ giúp đỡ lẫn nhau, còn quảng bá giúp nhau nữa, chúc Lê Hae Ri có sản phẩm solo thành công, chúc cho Davichi ngày càng gắn bó và có nhiều sản phẩm gửi đến mọi người.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 4-5-2017 12:07:47 | Chỉ xem của tác giả
Nhớ hồi trước Hae Ri kể chị cứ nghĩ mình sẽ ra mắt là ca sĩ solo cơ, nhưng tự nhiên công ty đưa đến Min Kyung và bảo họ sẽ thành nhóm. Chắc lúc đó giữa 2 người bối rối lắm. Nhưng mà cảm ơn hai chị vì đã trở thành duo tuyệt vời và mang đến nhiều bài hát hay cho mọi người nhé. Tiếp tục thành công nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách