Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2094|Trả lời: 17
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Lee Dong Wook làm sáng tỏ câu chuyện đằng sau việc anh nhận vai diễn Thần chết trong phim "Goblin"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Sau một buổi chụp hình với Arena Homme Plus, Lee Dong Wook đã trả lời một cuộc phỏng vấn và làm rõ những hiểu lầm về quá trình anh đến với vai diễn thần chết của mình trong "Goblin."

Anh giải thích: "Tôi đọc một bài viết về việc làm thế nào tôi đã được phân vai trong 'Goblin,' và tôi đã rất thất vọng khi biết được rằng một số phần của câu chuyện đã không được diễn tả chính xác. Đúng là chính tôi đã tìm đến chị biên kịch Kim Eun Sook để hỏi về vai diễn thần chết, nhưng việc chị ấy đã nghĩ đến diễn viên nào khác cho vai diễn là không đúng sự thật. Sau khi bài báo đó được đăng, chị ấy đã gọi cho tôi với một giọng rất xin lỗi, áy náy. Nhưng sự thật là, tôi đã tìm đến biên kịch Kim Eun Sook trước khi bản tóm tắt phim được công bố và thậm chí trước cả khi Gong Yoo nhận vai yêu tinh."

"Vào thời điểm đó, tôi đã nhận được lời mời cho vai chính của một bộ phim truyền hình khác, và bộ phim đó cuối cùng cũng được làm rất tốt. Nhưng đối với tôi, mặc dù lúc đó chỉ mới đang ở giai đoạn phát triển nhân vật, nhưng thần chết dường như là một người rất hấp dẫn. Mạch phim, thể loại giả tưởng, và bối cảnh của việc một yêu tinh và thần chết sống cùng nhau là những thứ đóng vai trò phụ, và mọi thứ khác về bộ phim cũng thật tuyệt vời.", anh cho biết thêm.

Về Gong Yoo, Lee Dong Wook nhận xét: "Chúng tôi đã thân thiết được một thời gian. Chúng tôi đã cùng phục vụ trong quân đội với nhau, nhưng việc diễn xuất trong cùng một bộ phim truyền hình lại là điều hoàn toàn khác, vì vậy tôi đã nói với anh ấy rằng tôi sẽ hỗ trợ anh ấy thật tốt, và sau đó anh ấy bảo tôi hãy cứ diễn theo trái tim của mình. Việc quay bộ phim có rất nhiều điều thú vị, có thể bởi vì chúng tôi đã bắt đầu bằng một cuộc trò chuyện chân thành. Cả dàn diễn viên đều thích thú với việc quay phim, và khi đến cuối bộ phim, tôi cảm thấy rằng tôi đã trải qua một khoảng thời gian thực sự rất tuyệt vời trong một thế giới được tạo nên bởi "người tạo ra" chúng tôi Kim Eun Sook."

Trong thời gian này, Lee Dong Wook đang chọn lựa dự án tiếp theo của mình và chuẩn bị cho chuyến lưu diễn gặp gỡ gặp các fan của mình tại châu Á.

Source: Soompi
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 5-3-2017 21:13:41 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn bạn dịch bài nhé, xem Goblin xong, công nhận là những nhân vật ấy đúng là phải dành cho các anh chị diễn viên này thật, vì họ đã làm quá tốt, khiến cho người xem có cảm giác nếu không phải anh chị ấy diễn thì sẽ không trọn vẹn vậy. Chúc mừng anh Wook đã có một vai diễn thành công nhé

Bình luận

Chuẩn luôn, chưa thể coi phim nào khác luôn ấy, suốt ngày yêu tinh thần chết. T còn đi xem cả quảng cáo của mấy người đó chớ. :))  Đăng lúc 5-3-2017 09:42 PM
hey, mọt film, đôi ta hợp nhau quá. Ngày nào cũng yêu tinh thần chết tân nương trong đầu =)), rồi còn đi coi makingfilm, NG, hậu trường các kiểu chớ, haha  Đăng lúc 5-3-2017 09:37 PM
T cũng xem đi xem lại nhưng chưa đến 10 lần. :D Đến giờ vẫn chưa thể quên được.  Đăng lúc 5-3-2017 09:34 PM
Đúng dồi đó, mình xem đi xem lại Goblin 10 lần rồi, lần nào cũng thấy tuyệt vời cả ^^  Đăng lúc 5-3-2017 09:30 PM
Mình cũng không thể tưởng tượng ra ai khác đóng những vai diễn ấy luôn.  Đăng lúc 5-3-2017 09:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 5-3-2017 21:20:56 | Chỉ xem của tác giả
Tội Wookie, chắc đọc mấy cái lời suy diễn kia ảnh thấy tủi thân lắm, kiểu mình vì tiếng Gong Yoo và biên kịch Kim nên cứ nằng nặc xin vai
Kekeke, mà ngoài anh ra thì có ai hợp với Thần Chết da trắng môi đỏ chứ
Btw ảnh chụp cho tạp chí lần này đẹp ghê ♥
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 5-3-2017 21:46:00 | Chỉ xem của tác giả
Thật khó tưởng tượng vai thần chết do người khác diễn sẽ như thế nào, LDW đã diễn vai này một cách thật trọn vẹn rồi, phim hếtt lâu rồi mà vẫn bị cuồng vai diễn này của anh, hi vọng sớm gặp lại anh trong một dự án mới hấp dẫn.
Tks bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 6-3-2017 00:35:33 | Chỉ xem của tác giả
Thật may Wookie đã nhận vai này. Mình không thể tưởng tượng người khác đóng vai thần chết thì sẽ thế nào nữa. Anh đã diễn rất tuyệt và góp phần quan trọng làm nên thành công của phim. Diễn xuất bằng mắt của Wookie rất tốt. Đoạn thần chết nói về những hình phạt cho kẻ xấu khi chết, mắt đen mà như tóe lửa, mình xem cũng thấy nổi da gà ~ Các đoạn buồn khổ thì thôi rồi đau lòng đến chết luôn ~
Mình cũng vẫn đang tua đi tua lại phim hàng ngày đây ~^^
Cảm ơn bạn đăng tin nhiều ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 6-3-2017 08:02:06 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn Lee Dong Wook vì đã theo đuổi vai diễn thần chết đến cùng. Anh đã thổi hồn vào nhân vật với nỗi đau, hối hận của con người vì sai lầm của bản thân mà làm tổn thương đến những người thương yêu mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 6-3-2017 09:48:04 | Chỉ xem của tác giả
Không thể tưởng tượng nổi ai khác đóng vai Thần chết luôn
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 6-3-2017 10:10:33 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 6-3-2017 11:23:57 | Chỉ xem của tác giả
Wookie khiêm tốn quá và tốt tính quá Thần Chết do anh tạo ra rất tuyệt vời và có hồn, cám ơn anh và dàn diễn viên biên kịch cùng tổ sản xuất đã tạo ra bộ phim ý nghĩa như vậy.
Cám ơn bạn dịch tin nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 6-3-2017 11:42:54 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Thật may là cuối cùng biên kịch đã giao vai diễn này cho Lee Dong Wook. :3 anh là một diễn viên rất có tâm vs vai diễn của mình. Nhân vật của anh đúng là đã lột tả hết mọi sắc thái cảm xúc, chỉ cần nhìn vào đôi mắt của Thần Chết thôi là cảm thấy nhiều điều ẩn chứa trong đó r :3 cám ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách