Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2249|Trả lời: 17
Thu gọn cột thông tin

Lee Dong Wook cân nhắc tham gia drama mới cùng Gong Yoo

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 27-5-2016 11:04:29 | Xem tất |Chế độ đọc

Vào ngày 27.05, một đại diện tiết lộ rằng Lee Dong Wook hiện đang cân nhắc việc nhận vai trong bộ drama mới "Goblin" (tên tạm đặt) của biên kịch Kim Eun Sook, người đã chắp bút cho bộ phim đình đám "Descendants of the Sun". Nếu Lee Dong Wook nhận lời thì anh sẽ vào vai thần chết trong phim.

Công ty đại diện của Lee Dong Wook, King Kong Entertainment chia sẻ "Chúng tôi đã nhận được lời mời từ đội ngũ sản xuất. Chúng tôi đang xem xét nó."

Trước đó, thông tin về việc diễn viên Gong Yoo sẽ tham gia bộ phim này đã được xác nhận, đánh dấu sự trở lại của anh với phim truyền hình sau 4 năm. Ngoài ra, nữ diễn viên Kim Go Eun cũng đang cân nhắc về vai nữ chính.

Bộ phim xoay quanh câu chuyện về một yêu tinh và một thần chết sống cùng nhau. Yêu tinh cần một người vợ loài người để kết thúc cuộc sống vĩnh cửu của mình, còn thần chết thì bị mất trí nhớ.

"Goblin" sẽ được lên sóng vào tháng 11 này trên tvN.

Cre: sp
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-5-2016 11:12:59 | Xem tất
Phim này casting dàn diễn viên ấn tượng thiệt đó. Đúng là biên kịch Kim phim nào cũng ko phải bình thường
Dù diễn viên nữ nhận được phản ứng ko tốt lắm nhưng cư có cảm giác phim sẽ tạo thành hit.
Thanks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-5-2016 12:05:23 | Xem tất
Mình ko nghĩ có 1 ngày hai người này lại đóng chung 1 phim đâu

Uầy uầy. Việc LDW đồng ý tham gia sẽ đưa bộ phim này lên bậc cao hơn đấy

Có khi chỉ cần nghe tên 2 diễn viên nam này là đủ để lôi cuốn các dì, các mẹ, các bạn nữ theo dõi phim rồi. Biên kịch KES đúng là ko đùa được đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-5-2016 12:48:20 | Xem tất
Anh Dong Wook mà đồng ý tham gia thỳ còn gì bằng
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-5-2016 13:36:36 | Xem tất
Chỉ mong phim này nữ chính không phải Kim Go Eun như tin đồn.
Hai nam diễn viên thif quá ưng, diễn viên trẻ như Kim Go Eun không thich hợp phim của bk Kim tí nào.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-5-2016 14:02:43 | Xem tất
nghe cái nội dung đã thấy phim vừa chứa hài mà còn chứa bi rồi! Dự là sẽ lại couple nam nam đẹp hơn hoa nữa sẽ xuất hiện cho xem, mà phim của biên kịch Eun thì dễ lắm!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-5-2016 14:16:38 | Xem tất
Tại có cả Lee Dong Wook nên mới phải sa vào. Nghe qua nội dung đã thấy buồn cười rồi. Yêu tinh đẹp zai bất tử ngàn năm thì muốn kết thúc và muốn lấy vợ loài người còn thần chết đẹp trai rụng rời thì mất trí nhớ
Không biết sao nhưng mình thích Kim Go Eun và ko có ý kiến gì khi nàng ý nhận làm nữ chính
Mong chờ phim chiếu. Chắc chắn với dàn yêu tinh-thần chết-người khi tương tác sẽ có nhiều câu thoại kinh điển và nhiều tình huống thốn lắm
Cảm ơn bạn dịch tin!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-5-2016 14:34:50 | Xem tất
Wook là nam chính và KGE là nữ chính ah? Thế còn bạn GY thì diễn vai gì nhỉ? Mình hơi sợ cái thể loại kinh dị nên cũng hơi lo lắng với bộ phim này, nhưng 2 người này diễn tốt quá nên cũng thử hóng với mọi người vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-5-2016 15:32:44 Từ di động | Xem tất
Hai anh này thì có khán giả lại bị cuốn theo chẳng cần nữ chính, như dàn hot boy The Heirs đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-5-2016 18:08:55 | Xem tất
Anh Lee Dong Wook cũng có mặt trong bộ phim
cùng với anh Gong Yoo thì hay quá , đóng vai là
thần chết đẹp trai cũng được ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách