Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1532|Trả lời: 16
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Lee Dong Hwi thể hiện sự ủng hộ của mình đối với Park Bo Gum và Go Kyung Po

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Lee Dong Hwi không có gì để nói ngoài giành những lời tốt đẹp cho những người đồng nghiệp cũ của mình – nam diễn viên ngôi sao Park Bo Gum và Go Kyung Po.

Vào ngày 22 tháng Chín vừa qua, Lee Dong Hwi tham dự buổi họp báo cho bộ phim truyền hình đặc biệt sắp tới của mình có tên “Red Teacher” của kênh KBS2 và anh ấy đã đánh giá rất cao hai đồng nghiệp cùng tham gia bộ phim “Reply 1988 – Lời Hồi Đáp 1988”.

Khi được hỏi anh ấy cảm thấy như thế nào khi thấy thành công trong diễn xuất của họ thời gian gần đây, nam diễn viên Lee Dong Hwi đã trả lời rằng: “Tôi đang hạnh phúc. Tôi cảm thấy bản thân mình hạnh phúc hơn bất cứ ai khi thấy hai người họ làm việc tốt như vậy. Tôi hy vọng họ sẽ luôn làm tốt như thế trong tương lai và tôi cũng cảm thấy biết ơn bởi vì họ đã gửi nguồn năng lượng tích cực đến với tôi.”

Nam diễn viên Lee Dong Hwi cũng được hỏi tại sao anh ấy lại chọn vai diễn trong phim “Red Teacher”, anh chia sẻ: “Tôi muốn có cơ hội để thật sự thể hiện diễn xuất của mình và tôi cảm thấy nhân vật trong bộ phim này có thể là một cơ hội tốt của mình. Tôi cảm thấy tự hào về điều này và tôi rất biết ơn khi được làm việc cùng với đạo diễn.”

Hiện tại ngôi sao đang lên Park Bo Gum đang tham gia diễn xuất trong bộ phim truyền hình rất được yêu thích hiện nay “Moonlight Drawn by Clouds” của đài truyền hình KBS2. Còn nam diễn viên Go Kyung Po cũng đang tham gia dự án truyền hình hấp dẫn, thu hút được rất nhiều sự chú ý của người hâm mộ “Muôn Kiểu Ghen Tuông” đóng cùng nhiều diễn viên nổi tiếng như Gong Hyo Jin, Jo Jung Suk trên kênh SBS. Chúng ta cùng chờ đợi sự xuất hiện của nam diễn viên Lee Dong Hwi trong thời gian sắp tới nhé.

Source: soompi.com
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 23-9-2016 13:17:53 | Chỉ xem của tác giả
Xem Reply 1988 xong chỉ ước có một thần tượng như Choi Taek, một người bạn thân như Dong Ryung, một người anh trai như Jung Hwan và một người bạn trai như Sun Woo
Ngoài đời mà 4 người lập thành một hội bạn thân như trong phim thì hay quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 23-9-2016 13:18:28 | Chỉ xem của tác giả
Cả nhóm bạn 5 người đều đang làm rất tốt
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 23-9-2016 14:23:12 | Chỉ xem của tác giả
Chội ôi, có được hai ảnh làm bạn thân thật tuyệt! Có người nói những người bạn của bạn cho biết bạn thực sự là ai
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 23-9-2016 15:42:33 | Chỉ xem của tác giả
Lee Dong Hwi tốt bụng, chúc phim mới của anh thật thành công nhé.
Chưa biết sẽ đóng nhân vật so deep hay tưng tửng đây? Ngoài đời toàn thấy nói chuyện già dặn với so deep không à. Mong con đường sự nghiệp của anh sẽ tốt đẹp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 23-9-2016 16:51:44 | Chỉ xem của tác giả
3 người bạn tuyệt vời của sang mun dong
Hy vọng phim của anh cũng thành công như 2 người kia nhé
Vai diễn trong reply của anh thực sự rất ấn tượng luôn
Thank thớt dịch news nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 23-9-2016 17:27:16 | Chỉ xem của tác giả
Đợt trước thấy Lucky Romance của anh Chó flop cũng hơi lo, xong cái hồi mà Bogummy xác nhận dự án MDBC mình có linh cảm không lành sao sao đó, tại thấy chuyển thể thì có vẻ hơi trẻ trâu, rồi sợ Gấu bị kì vọng cao quá. Rồi đợt Go Kyung Pyo xác nhận phim mình khs cũng nghĩ phim này sẽ flop dù rất tin tưởng ss Gong - có thể vì nghĩ chị ý đóng nhiều rom-com thì sẽ không có đột phá.

Rồi thế quái nào phim của cả 2 ông đều top rating ạ Ta nói không có lời nguyền Reply nào ở đây đâu mà. MDBC thực sự nội dung rất trẻ trâu và gà bông nhưng vì nam chính đẹp ná thở quá có muốn không xem cũng không được. Jealousy thì vẫn vui vui bựa bựa kiểu typical rom-com, may quá dân Hàn chưa chán. Nên là ta có rất nhiều niềm tin vào Entourage nhé. Cả một hội lầy lội đóng cùng nhau, chỉ cần chường mặt ra đã thấy vui rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 23-9-2016 18:33:01 | Chỉ xem của tác giả
Mong được thấy 5 người trên một show truyền hình.
Thật sự rất nhớ đám nhỏ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 23-9-2016 20:48:09 | Chỉ xem của tác giả
Ồ, lâu lắm mới thấy tin tức về anh Lee Dong Hwi
Chúc phim mới của anh thành công.
Mong tình bạn của Gum, Kyung Pyo, anh Hwi và dàn cast R88 sẽ không bị phai mòn. Có thể không thường gặp nhau nhưng hãy luôn coi nhau là người bạn tốt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 23-9-2016 21:04:13 | Chỉ xem của tác giả
Hong Yoon Hwa, chờ anh trong phim với Sú đây anh này không đẹp trai nhưng làm người mẫu rất đẹp nhé, thích style của anh ấy cảm ơn bạn dịch nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách