Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Chojhyokyung
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Lee Dong Gun nói về mối quan hệ của anh ấy với Ji Yeon T-ara

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 11-7-2015 01:09:08 | Chỉ xem của tác giả
ấy da, đoạn thư này nghe thật tâm quá
dù mới làm quen thôi nhưng có vẻ anh khá nghiêm túc, và cũng có chút sâu đậm luôn vs bé Ji ấy nhỉ?
cũng cô đơn đã khá lâu rồi mà h mới tìm đc tình yêu mới, còn xác định là số phận, định mệnh của a nữa chứ?!
Thôi thấy a vs bé cũng hợp đó chứ, con bé tuy nhỏ tuổi nhưng cũng khá chững chạc. đến a còn ko cảm thấy có khoảng cách thì tới lun đi ah
trong cái thời gian mà dường như vụ LJH j đó đang nổi cộm trên các mạng qte còn báo chí HQ thì ko có thông tin hoặc có thì bị xóa mà lại bị khui là chuyện hẹn hò này thì cũng thật vất vả
Mong là ko fai bị bắt ép để vùi dập cho vào quên lãng vụ kia
A thật lòng hạnh phúc vs tình yêu mới, định mệnh của mình và làm đc lời hứa của mình nhé
Cảm ơn chủ thớt đã dịch tin ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 11-7-2015 09:45:06 | Chỉ xem của tác giả
ui trời đất ơi sao mòa sến sẩm quá vậy,hehe dự là iu nhau thắm thiết lắm đây, cái này giống như nói dù thế giới có thế nào chúng tôi vẫn không rời nhau đây mà. mà tara ở bên hàn bây giờ ít được ủng hộ lắm, hồi trước không sau chứ bây giờ đúng là nan giải thật, haizzz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 11-7-2015 12:25:56 | Chỉ xem của tác giả
Mong rằng hai người sẽ hạnh phúc
Tin tưởng vào tình cảm chín chắn của cả hai người sẽ vượt qua mọi dư luận
Lúc nào nhìn cặp đôi này cũng cảm thấy rất đẹp đôi :3
Cũng mong sớm được xem phim hai người đóng nữa :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 11-7-2015 19:09:20 | Chỉ xem của tác giả
dù ai nói ngả nói nghiêng thì em vẫn ủng hộ đôi này ạ
mặc dù có chênh lệch tuổi tác lớn nhưng họ yêu nhau là được chứ nhiều người định kiến nhiều quá
thậm chí Lee Dong Gun còn đàn ông lắm, cảm giác là người có trách nhiệm, nên em tin sẽ bảo vệ được chị và hai người hạnh phúc thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 11-7-2015 21:54:25 | Chỉ xem của tác giả
"Tôi sẽ bảo vệ cô ấy"
Làm đàn ông phải nói được như thế chứ nhỉ. Đâu dễ tìm được người khiến mình rung động và trở thành động lực cho mình.
Những giai đoạn thế này càng cần để chứng minh cho lựa chọn và tình cảm của mình.
2 người đang tìm hiểu nhau mà, dù vẫn còn rất sớm nhưng mong họ giữ vững được tình cảm và sẽ đi đến cùng với kết quả tốt đẹp nhất.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 11-7-2015 23:18:20 | Chỉ xem của tác giả
cũng đẹp đôi mà! Mong là đôi này đc lâu dài chứ lại áp lực từ neitizen rồi fan mà chia tay thì tội lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 12-7-2015 01:22:31 | Chỉ xem của tác giả
Fan T-ara và Pặc Nô, đọc xong bài tin này thấy rất cảm động.
Anh cứ như vậy mà tiến lên nhé oppa.
Pặc Nô thích mô típ nam chững chạc nên thật ra cũng không mấy lạ cho khoảng cách tuổi tác của 2 người.
Thật ra lúc đầu không thật thích lắm với quan hệ của 2 người, nhưng đã là fan thì luôn ủng hộ quyết định của 2 người, và đã là tình cảm yêu thương thì ta không phân biệt cũng như định kiến về giới tính lẫn tuổi tác .
Chân thành và mãnh liệt thì đều chấp nhận hết ý mà .
Fighting nhé oppa...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 12-7-2015 14:58:15 | Chỉ xem của tác giả
Sau nhiều chỉ trích và ném đá của K-net (về phía Jiyeon là phần nhiều nhỉ), cuối cùng anh đã có hành động để bảo vệ người yêu của mình.
Không cần nhiều lời, chỉ một câu "Tôi sẽ bảo vệ cô ấy" của anh cũng đủ nói lên tất cả. Với cả anh bảo Jiyeon là nguồn động lực cho anh đến mức anh không còn cảm thấy tuổi tác là khoảng cách nữa chứ. Hơi bị gato đấy.
Hi vọng anh sẽ làm được điều mà anh nói vì có như thế mới chứng tỏ việc mà hai người đang làm là chẳng có gì sai để người khác phải dị nghị, vì tình yêu là không phân biệt tuổi tác mà. Chúc hai anh chị hạnh phúc.
Thanks bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 12-7-2015 22:19:25 | Chỉ xem của tác giả
Lãng mạn quá đi mất.
Khoảng cách tuổi tác tuy là một yếu điểm, gây ra một số khó khăn. Nhưng nó đồng thời cũng là một lợi thế. Những lời anh ấy nói ở trên đó là một minh chứng cho điều này.
Hy vọng họ sẽ được hạnh phúc!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 13-7-2015 01:24:26 | Chỉ xem của tác giả
ủng hộ nhiệt tinh cặp này, đẹp đôi quá <3 <3 <3
a Gun làm như lời nói là đc, út nhà này ngoan đáng yêu lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách