Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Chojhyokyung
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Lee Dong Gun nói về mối quan hệ của anh ấy với Ji Yeon T-ara

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 9-7-2015 19:10:12 | Chỉ xem của tác giả
Có lẽ mọi người sẽ nhìn mối quan hệ của chúng tôi với những suy nghĩ khác nhau, nhưng rõ ràng là tôi sẽ không bị lay động bởi những lời nói của người khác. Tôi sẽ bảo vệ cô ấy.

lúc đầu lướt qua bài này, thấy view cao quá nên vào đọc thử và bị ấn tượng ngay với câu trả lời của anh này.
thật ko có nhiều người nào có thể lên tiếng bảo vệ người yêu như anh. thêm nữa là câu "tôi sẽ bảo vệ cô ấy. xin  hãy đứng về phía chúng tôi".

dù sao thì cũng chúc 2 người hạnh phúc, và anh LDG, những lời nói khẳng định như thế này, chắc chắn như thế này thì mong anh hãy luôn giữ lời.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 9-7-2015 21:33:42 | Chỉ xem của tác giả
Thật lòng thời gian qua nghe tin anh hẹn hò với bé Ji, tôi cũng lo lắng và nhất là chưa nhận được tin tức gì từ anh cả!!
Tôi sợ tình cảm của hai người chỉ mới bắt đầu mà gặp quá nhiều lời phê bình không hay!
Sợ tình cảm của cả hai sẽ không đủ vững chắc để vượt qua giai đoạn khó khăn này!!
Nhưng hôm nay, đọc được tâm thư của anh! Lời nhắn chân thành của anh!
Và lời hứa anh sẽ bảo vệ cô bé ấy!! Thì tôi rất an lòng!
Và luôn chúc phúc cho hai người!! Hy vọng hạnh phúc của cả hai sẽ ngày càng bền vững hơn và sẽ có 1 kết thúc đẹp!!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 9-7-2015 21:56:59 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mình nghĩ nếu yêu nhau không quan trọng thời gian quen nhau bao lâu. Quan trọng là tình cảm của 2 người dành cho nhau. Nhiều com nói 2 người quen nhau dễ quá thấy nực cười. Tình cảm của người ta biết gì mà nói. Mình từ đầu cũng ko thích ngay nhưng mình mong Út nhà mình có người bảo vệ nên mình tôn trọng sự lựa chọn của nó. Mong rằng 2 người là định mệnh của nhau, tình cảm ngày càng sâu sắc để vượt qua tất cả khó khăn. Mong rằng con bé sẽ không bị tổn thương nữa vì từ nay sẽ có anh ở bên bảo vệ, che chở nó. Vẫn tức vụ scandal của T-ara từ hồi đó.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 9-7-2015 22:02:45 | Chỉ xem của tác giả
Mọi người lên ủng hộ và tôn trọng quyết định tình cảm của họ chứ không lên có suy nghĩ tiêu cực nhé, ai cũng đáng yêu  đáng mến cả mà.
Hai bạn cố gắng lên nhé ! Thân
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 10-7-2015 09:25:32 | Chỉ xem của tác giả
Đọc mà ngưỡng mộ quá.
Nó thể hiện sự hạnh phúc trong tình yêu (nhưng ko quá lố để người khác ganh ghét) và cả sự chân thành của anh nữa.
"Tôi sẽ bảo về cô ấy" - Chưa có một người nào khi tin hẹn hò bị khui ra dám thẳng thắn bày tỏ quan điểm và sự bảo vệ đối với bạn gái trc dư luận cả.
Anh đã làm rất tốt rồi.
Con bé đọc thấy chắn hẳn cũng hạnh phúc lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 10-7-2015 14:26:58 | Chỉ xem của tác giả
Quá là ưng cách hành xử của Lee Dong Gun (y) rất đàn ông, chín chắn, thái độ mềm mỏng nhưng vô cùng cương quyết. Có được người bạn trai bảo vệ mình thế này thật là may mắn

Chúc mừng Ji Yeon và Dong Gun ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 10-7-2015 14:55:00 | Chỉ xem của tác giả
Ây gu. yêu được anh già thế này anh chiều là đúng roài :3
Cơ mà anh quả là đàn ông đích thực :"Tôi sẽ  bảo vệ cô ấy!!!"
Nếu là mình mà không nắm bắt người đàn ông này thì quả là phí một đời.
Mặc dù không ủng hộ nhưng chúc mừng anh vì đã tìm được người mà mình dốc lòng bảo vệ Nhưng em vẫn không thể chúc hạnh phúc được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 10-7-2015 18:44:26 | Chỉ xem của tác giả
Có lẽ mọi người sẽ nhìn mối quan hệ của chúng tôi với những suy nghĩ khác nhau, nhưng rõ ràng là tôi sẽ không bị lay động bởi những lời nói của người khác. Tôi sẽ bảo vệ cô ấy.

Đọc mấy dòng anh viết mà ấm lòng.. con bé của tôi thật may mắn vì kiếm được một người yêu thương nó thật lòng như thế. Ban đầu còn lo áp lực dư luận sẽ bức ép 2 người chia tay, cũng thật may vì nghe được những lời này. Hãy yêu thương nhau lâu thật lâu nhé, chúc 2 người hạnh phúc ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 10-7-2015 22:58:49 | Chỉ xem của tác giả
Ôi cuối cùng con bé hâm dở cũng có người yêu
Mong là con bé sẽ luôn đc hạnh phúc và chiều chuộng tuyệt đối
Anh ý viết lãng mạn với dễ thương quá. Trừ việc cách tuổi hơi xa ra thì tuyệttttt hiii
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 10-7-2015 23:52:07 | Chỉ xem của tác giả
Phải thương và bảo vệ Jiyeon nhà em thiệt nhiều nhé anh, chọn nó anh sẽ ko hối hận đâu bởi JY là 1 con bé chăm chỉ,độc lập ko ỷ lại vào người khác, sống giản dị, ko đua đòi, ko kiểu cách, ở bên nó anh sẽ cảm thấy nhẹ nhàng và thoải mái, mong 2 người sẽ hạnh phúc, anh hãy chứng minh cho dư luận biết là họ sai lầm khi có những định kiến ko tốt về tình yêu của 2 người đi ! Chăm sóc JY thật tốt nhé !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách