Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 9796|Trả lời: 47
Thu gọn cột thông tin

Lee Dong Gun nói về mối quan hệ của anh ấy với Ji Yeon T-ara

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 9-7-2015 09:12:05 | Xem tất |Chế độ đọc

Trong khi Ji Yeon T-ara nói chuyện với các fan của mình về mối quan hệ của cô với nam diễn viên Lee Dong Gun, nam diễn viên cũng đã làm tương tự đối người hâm mộ bằng cách soạn một tin nhắn chân thành trên Fancafe của mình.

Trên Fancafe của mình vào ngày 7 tháng 7, Lee Dong Gun đã gửi một thông điệp cá nhân:

Xin chào. Tôi là Lee Dong Gun. Tôi thậm chí không biết rằng đã bao nhiêu tháng trôi qua kể từ khi tôi rời Hàn Quốc. Tôi đã hoàn thành quay xong một movie và giờ tôi đang quay một drama ở Thượng Hải. Tôi nghĩ rằng chúng tôi đang thực hiện được 1/3 lịch trình quay. Và vẫn còn một chặng đường dài nữa cần phải đi.

Tôi đã không còn sự tác động kinh ngạc của SNS (đề cập đến những bức ảnh trực tuyến của anh và Jiyeon). Trước hết, tôi xin lỗi tất cả các bạn vì đã để mọi người biết được tin tức quan trọng này thông qua báo chí.

Jiyeon và tôi đang dần dần làm quen với nhau. Mặc dù cô ấy trẻ hơn rất nhiều so với tôi, cô ấy là một người thông minh và chu đáo, là một nguồn sức mạnh cho tôi, đến mức mà chưa bao giờ tôi cảm thấy sự khác biệt tuổi tác của chúng tôi.

Có lẽ mọi người sẽ nhìn mối quan hệ của chúng tôi với những suy nghĩ khác nhau, nhưng rõ ràng là tôi sẽ không bị lay động bởi những lời nói của người khác. Tôi sẽ bảo vệ cô ấy.

Xin hãy đứng về phía tôi, về phía chúng tôi. Tôi biết rằng hiện tại không có nhiều người đứng về phía chúng tôi. Tôi không do dự yêu cầu vì tôi biết bạn luôn luôn đứng về phía tôi và không thay đổi.

Người mà tôi đã tìm thấy sau một quãng thời gian dài chờ đợi. Tình yêu. Tôi tin rằng đây là số phận và định mệnh vì vậy tôi không hề nghi ngờ. Tôi sẽ làm tốt. Hãy tin tưởng và dõi theo tôi.

Tái bút: Tôi chỉ muốn hạnh phúc ... cho tất cả chúng ta.

Source: http://www.allkpop.com/article/2 ... -with-t-aras-jiyeon
Trans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
dotamvu + 5 Thật là đáng mặt đàn ông mà <3.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-7-2015 09:29:52 | Xem tất
Có lẽ mọi người sẽ nhìn mối quan hệ của chúng tôi với những suy nghĩ khác nhau, nhưng rõ ràng là tôi sẽ không bị lay động bởi những lời nói của người khác. Tôi sẽ bảo vệ cô ấy.

Cảm động quá :'(
Chắc chắn là anh ấy đã nghiêm túc với JiYoen rồi nên mới up mess như kiểu tâm thư như thế này
Thấy 2 người cũng đẹp đôi mà nhỉ, cá nhân mình thấy con gái yêu con trai nhiều tuổi hơn sẽ được cưng chiều, đồng thời ng con gái cũng trở nên chín chắn hơn nữa...
Mặc xác bọn Knat đi
Mình tin là fan chân chính của 2 ng, sau khi đọc mess của a, sẽ cầu chúc cho 2 ng những điều tốt đẹp nhât.
Chúc 2 người hạnh phúc.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-7-2015 09:32:16 | Xem tất
Haizz. Mới 1/3 quá trình quay phim thôi mà đã thế này rồi
2 người cũng khá dễ đó ^^
Dù sao thì cũng mong chờ có thêm nhiều cặp hẹn hò nữa. Sắp bị khui hết rồi
#HelpLeeJungHee

Bình luận

Không biết vụ Lee Jung Hee thế nào rồi ạ, chứ h báo đài chả nói gì về vụ này nữa. Buồn thay họ nhưng cũng không biết làm gì hơn là hashtag #LeeJungHee trên facebook..   Đăng lúc 13-7-2015 09:00 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-7-2015 09:47:07 | Xem tất
Anh có cần khoe tình cảm như vậy  không
Tôi sẽ bảo vệ cô ấy
Gato đến nổ cả con mắt ra rồi đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-7-2015 09:49:29 | Xem tất
"Tôi tin rằng đây là số phận và định mệnh vì vậy tôi không hề nghi ngờ. Tôi sẽ làm tốt. Hãy tin tưởng và dõi theo tôi."

Một con người sống bằng tình cảm như anh, một con người đã từng bị trầm cảm, em nó thật mong anh sẽ tìm được một bến đỗ thật lòng của mình. Anh đã tin đó là định mệnh thì hẳn anh đã phải thấy vui vì có người đó bên cạnh và muốn đi đến cuối cuộc đời. Hy vọng là cô gái này sẽ không một lần nữa là người dẫn anh đến với sự trầm cảm lần 2, em nó sợ lắm.

Cứ vui vẻ nhé anh!

Bình luận

cái cuồn, cái áo *chỉ chỉ* :*  Đăng lúc 10-7-2015 07:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-7-2015 09:55:37 | Xem tất
đúng rồi đó :3 đương nhiên là phải đủ tự tin mới dám xác nhận hẹn hò rồi
mong 2 người sẽ hạnh phúc
hãy bảo vệ ji yeon vì cô ấy đáng được như thế
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-7-2015 09:56:09 | Xem tất
Tôi sẽ bảo vệ cô ấy

Túm cái quần là em kết nhất câu này. Hy vọng anh sẽ thực hiện được đúng như lời anh nói. Mình không phải Queen cũng không phải fan của nàng ji cơ mà thấy thích em nó, thích từ đợt xem show hero của em nó, bởi vậy luôn hy vọng em nó được hạnh phúc.
Cảm ơn chủ thớt dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-7-2015 10:59:33 | Xem tất
Chú mà đã viết vậy thì fan chân chinh chỉ có ủng hộ hết mình cho tình yêu chú thêm bền chặt thôi. Biết là sẽ có sóng gió nhưng lời chú hứa chắc như đinh là "Tôi sẽ bảo vệ cô ấy" thì các fan biết chú đã dánh rất nhiều tình cảm cho chị ấy và tìm thấy tình yêu đích thực của đời mình rồi. Ủng hộ cho sự nghiệp cũng như tình cảm của chú 2 tay luôn. Chúc cho chú luôn hạnh phúc nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-7-2015 11:16:37 | Xem tất
Haizzzz, anh Gun lúc nào cũng tình cảm và ấm áp thế chứ lị.

Vẫn tiếc ngày xưa cặp Lee Dong Gun - Han Ji Hye dễ thương dã man, đẹp đôi lắm ý.

Thế mà bả cũng lấy chồng mấy năm rồi, giờ tình yêu mới tìm đến với anh sao???

Dù mới gặp nhưng có vẻ tình cảm cũng sâu sắc rồi mới có thể nói những lời này, haizzz...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-7-2015 11:38:17 Từ di động | Xem tất
có em ủng hộ anh đây ạ ^^
Dù ai nói gì thì em vẫn tin tưởng vào sự chững chạc của anh ^^
Ji Yeon thật hạnh phúc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách