Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1285|Trả lời: 30
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Lee Byung Hun xác nhận vào vai nam chính trong bộ phim tiếp theo của biên kịch Kim Eun Sook

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Không ít người hâm mộ phải bất ngờ khi đọc thông tin này.

Biên kịch Kim Eun Sook, người viết kịch bản cho các bộ phim thành công như "Lovers in Paris", "Secret Garden", "Heirs", "Descendants of the Sun" và mới đây nhất là "Goblin" đã tuyên bố vai nam chính trong phim truyền hình sắp tới của mình "Mr. Sunshine", hợp tác với đạo diễn "Descendants of the Sun" và "Goblin".

"Mr. Sunshine" được đặt bối cảnh những năm 1900, trước khi Nhật chiếm đóng Hàn Quốc. "Mr. Sunshine" xoay quanh một người Hàn từng làm lính trong quân đội Hoa Kỳ. Trong chuyến đi đóng quân ở Hàn Quốc năm 1871, chàng trai phải lòng một cô gái của gia đình quý tộc.

Người được chọn vào vai nam chính là Lee Byung Hun. Đây sẽ là lần trở lại màn ảnh nhỏ Hàn sau 11 năm của nam diễn viên kể từ bộ phim "IRIS".

Theo tiết lộ của biên kịch, "Mr. Sunshine" không phải là dự án tiền sản xuất. Hiện tại "Mr. Sunshine" đang trong quá trình tìm kiếm đài phát sóng và viết kịch bản. Bộ phim sẽ lên sóng đầu 2018.

Cre: tổng hợp
[email protected]

Chúng tôi vô cùng thương tiếc báo tin..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 24-6-2017 08:44:59 | Chỉ xem của tác giả
Xác nhân luôn rồi sao , chú rất tài năng nhưng bên Movie đi chú ơi
Bên Drama thì chưa xem phim nào của chú hết
Đúng là BK Kim mời sao chục năm không đóng Drama quay về luôn
Cảm ơn bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 24-6-2017 08:53:27 | Chỉ xem của tác giả
Một phim đánh mong chờ trong 2018.
Sự trở lại của Lee Bun Huyn sau IRIS và thời gian dài chuyên tâm vào điện ảnh !
Thanks bạn đưa tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 24-6-2017 09:29:14 | Chỉ xem của tác giả
Chúng tôi vô cùng đau lòng khi nhận được tin buồn này
Xin chân thành chia buồn cùng cư dân mạng
Đau lòng quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 24-6-2017 09:33:38 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Bk Kim đúng chuẩn câu cứ đẹp zai là oppa của e hết. Trong tay Kim có 1 lọat nam thần số 1 của Hàn Quốc.... Mị hóng nữ chánh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 24-6-2017 09:49:34 | Chỉ xem của tác giả
Nhận tin này tiếc quá đi mất sau IRIS đã là một quãng thời gian rất dài của Lee Byung Hun không trở lại rồi vậy mà lại phải tiếp tục chờ đợi haizzz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 24-6-2017 10:29:37 | Chỉ xem của tác giả
Daebakkkk, nam chính của bác Kim toàn người đỉnh cao thế này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 24-6-2017 10:43:24 | Chỉ xem của tác giả
Bất ngờ thật, biên kịch Kim toàn mời người đặc biệt không à, chú này thời gian qua toàn đóng movie, sự trở lại sau nhiều năm, hóng các thông tin tiếp theo của phim, thanks bạn đưa tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 24-6-2017 10:59:45 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Bất ngờ quá!!! Chưa bao h nghĩ đến việc chú Byung lại đóng tác phẩm của bk Kim.  Hóng nữ9 rồi nha!
Tks b trans.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 24-6-2017 11:15:47 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Có một số mọt phim (nhất là mọt nghiêng về điện ảnh) hay coi thường bk Kim. Mình nghĩ với những người này, tài năng của bk Kim ko được đánh giá đúng mức và hợp lý.

Chúng ta thường có xu hướng nghi ngờ năng lực của những người nổi tiếng quá mạnh mẽ, xu hướng nghĩ rằng họ ko đủ xứng đáng với sự nổi tiếng cực kỳ đó. Nó giống như khi một tác phẩm được pr ca ngợi hết lời, chúng ta dễ dành một mức tiêu chuẩn cao hơn thông thường rất nhiều khi đánh giá nó, hậu quả là chúng ta dễ thất vọng hơn nếu so sánh với việc dùng một mức tiêu chuẩn thông thường để nhìn tác phẩm. Việc tài năng của bk Kim bị đánh giá thấp cũng gần giống như vậy.

Những ai đã từng xem phim của bà thấy say mê cuốn hút, đều nhận ra rằng thế mạnh của bà nằm ở xây dựng nhân vật hấp dẫn và thoại độc đáo cùng xây dựng bầu ko khí phim và tương tác thú vị giữa các nhân vật - hơn là bằng cách nhấn mạnh đến tính phức tạp sâu sắc nhiều twist của cốt truyện, tuy vậy cốt truyện của bà luôn ở mức vừa phải chứ ko hề tồi tệ. Mỗi biên kịch đều có thế mạnh của riêng mình, và họ toả sáng bằng thế mạnh của họ.

Nếu là vì vấn đề sở thích thì ko nói làm gì. Tuy vậy, cho dù là sở thích, thì cái nhìn cũng ko nên quá mức phiến diện đến cực đoan. Khi đánh giá một cái gì đó đều cần nỗ lực nhìn toàn diện, ko thể chỉ nhìn một phần mà coi thành tất cả được, càng ko thể cố tình bỏ qua những giá trị tuyệt vời khác của nó. Mình nghĩ cách nhìn đó rất thiếu tôn trọng, thậm chí là hạn hẹp hời hợt và kiêu ngạo thái quá. Những người càng hiểu biết nhiều và sâu sắc thì thường càng khiêm tốn, lịch sự và tôn trọng người khác.

Phim truyền hình có phim tập trung vào đề tài xã hội sâu sắc, có phim tập trung vào tính lãng mạn, có phim nặng nề, có phim cân bằng giữa các cực cảm xúc, có phim nhẹ nhàng... Nên muốn đánh giá hợp lý thì luôn phải đặt chúng trong thể loại và mức độ hoàn chỉnh của chúng trong thể loại, chứ ko thể lấy một phim căng thẳng đi so một phim vừa vặn hay là so một phim xã hội với một phim lãng mạn, chẳng hạn. Và với một biên kịch chuyên viết về dòng lãng mạn, thì còn đòi hỏi gì hơn nữa? Tại sao có vô số người say mê phim của bk Kim thì cũng ko có gì lạ: phim của bà đáp ứng được nhu cầu lãng mạn của họ.

Với Lee Byung Hun thì tài năng diễn xuất của anh là điều ko ai có thể chối cãi. Về nhân phẩm, thì đúng là ko phải tốt đẹp gì, nhưng ít ra, khi phạm lỗi anh còn biết xin lỗi vợ, còn hơn là cặp nam già nữ trẻ nào đó vô đạo đức, đã ngoại tình mà còn chẳng biết xấu hổ hay xin lỗi mà thậm chí còn mặt dày ngang ngược xem là chuyện đương nhiên, người bất chấp mọi thứ như vậy mới là tấm gương đáng sợ gây tác động tồi tệ trong xã hội...

Chúc phim mới của bk Kim sớm hoàn tất casting và ra mắt khán giả nhé.

Bình luận

quen nhau lâu thì sẽ nhạt, vợ chồng lâu thì thấy nhàm chán ko mới mẻ. Rồi xung đột qđ và cãi vã. Ko có ràng buộc tình nghĩa và đạo đức là vỡ tan cả.  Đăng lúc 30-6-2017 06:52 PM
cần phải kiềm chế lại và nghĩ đến ng khác n hơn thay vì buông xuôi theo dục vọng của mình. Như vậy mới là trọn tình trọn nghĩa và ko ích kỷ. Mqh nào mà ko vậy,   Đăng lúc 30-6-2017 06:44 PM
@Ly.Hoang có thể là bà vợ lớn tuổi rồi nên bả ngại ly dị. Mình vẫn nghĩ đứng trước cám dỗ/sự rung động trong khi vẫn đang trong một mqh thì con người  Đăng lúc 30-6-2017 06:41 PM
về khía cạnh diễn xuất thì thật sự mình thấy Lee rất giỏi.  Đăng lúc 25-6-2017 12:13 AM
thấy đáng tiếc cho tài năng của Kim Min Hee, còn việc làm kẻ thứ 3 thì thiệt sự không thể thích nổi. Tương tự như LBH ngoại tình, mình rất ghét, nhưng chỉ nói   Đăng lúc 25-6-2017 12:12 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách