Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1004|Trả lời: 15
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Lee Bo Young tham gia vào các cảnh hành động như một người chuyên nghiệp cho bộ phim "Whisper" của SBS

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Vào ngày 21/03, SBS đã phát hành những cảnh quay mới của Lee Bo Young khi đang quay một cảnh chiến đấu cho bộ phim mới "Whisper".

Trong các bức ảnh, người hâm mộ có thể nhìn thấy Lee Bo Young chiến đấu với những người đàn ông không chỉ to gấp đôi chị mà còn mang theo vũ khí. Những bức ảnh cũng cho thấy ánh nhìn mạnh mẽ của nữ diễn viên khi chị kết thúc hành động khó khăn này như một chuyên gia dày dạn kinh nghiệm.

Bộ phim rất được mong đợi vì đây chính là bộ phim đầu tiên của Lee Bo Young sau 3 năm. Bộ phim cuối cùng của chị là "God's Gift - 14 Days", phát sóng vào năm 2014 của đài SBS.

"Whisper" được chắp bút bởi Park Kyung Soo và sẽ được đạo diễn bởi Lee Myung Woo. Hai người đã làm việc cùng nhau cho bộ phim "Punch" của đài năm 2014 với sự tham gia của Kim Rae Won.

Thêm vào đó, cảnh hậu trường cho thấy Lee Bo Young cũng đã quay cảnh đánh nhau. Nữ diễn viên đã thể hiện sự chân thành, chuyên nghiệp nhưng cũng rất dễ thương khi quan tâm đến các bạn diễn khác, vì chị ấy lo lắng rằng họ có thể bị thương. Đạo diễn khen ngợi chị và nói: "Cảnh hành động không tệ chút nào! Em khá là tốt đánh nhau đấy chứ," làm cho Lee Bo Young cười bẽn lẽn.

Các thành viên khác của đoàn sản xuất nói, "Lee Bo Young thực sự có ý thức trách nhiệm cao và đồng cảm đối với nhân vật của mình. Chúng tôi thực sự cảm thấy tính chuyên nghiệp của cô ấy [thông qua việc quay cảnh hành động]. Cô ấy đã rất mệt mỏi nhưng không hề thể hiện điều đó ra, điều này khiến chúng tôi vô cùng ngưỡng mộ cô ấy. "

Bộ phim "Whisper" của SBS sẽ bắt đầu phát sóng vào ngày 27/03 lúc 10 tối KST sau khi bộ phim "Defedant" mà chồng của Lee Bo Young hiện đang tham gia kết thúc.

Source: soompi
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 21-3-2017 18:05:22 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Nữ quyền dạo này lên ngôi quá :3 cả hai Bo Young đều rất là mạnh mẽ lun chị Lee Bo Young càng ngày càng thử sức với vai diễn nặng ký. Mong là phim của c sẽ tiếp nối thành công của anh chồng ^^ cám ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 21-3-2017 18:10:57 | Chỉ xem của tác giả
Mong phim đừng căng thẳng quá! Chút nhẹ nhàng tình cảm để bớt hồi hợp!
Thanks ban trans tin!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 21-3-2017 18:18:36 | Chỉ xem của tác giả
Thanks ban trans tin!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 21-3-2017 18:20:56 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Xem cái ảnh tĩnh mới nhất nhìn ánh mắt và dáng vẻ chị Bo là ngưỡng mộ không tả nổi. Rất mong đợi được xem phim.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 21-3-2017 19:12:52 | Chỉ xem của tác giả
Thanks ban trans tin!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 21-3-2017 19:58:45 | Chỉ xem của tác giả
Hi vọng chị ý sẽ không bị thương
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 21-3-2017 20:07:59 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
nhìn chị mạnh mẽ quá^^ mong chị giữ sức khỏe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 21-3-2017 20:10:21 | Chỉ xem của tác giả
Từ trước đến giờ mình vẫn rất thích thần thái của chị Bo Young thể hiện qua các nhân vật nữ của mình, mạnh mẽ, cá tính, gai góc và rất độc lập tự tin. Chúc vai diễn của chị lần này cực kỳ thành công nhé
thanks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 21-3-2017 21:30:18 | Chỉ xem của tác giả
Hình ảnh này của chị nhìn cuốn hút quá, hóng phim thôi,chúc phim thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách