Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: hanoikiss
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Lễ trao giải Korea Drama Awards 2015 - Kim Soo Hyun, Kim Tae Hee, Lee Jong Suk, Chanyeol EXO .... thắng giải tại Korea Drama Awards 2015 (Vid)

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 12-10-2015 20:47:43 | Chỉ xem của tác giả
Thật là trong 4 cái giải quan trọng nhất thì có tới 2 cái có nằm mơ mình cũng ko tưởng được người đó lại đoạt giải
Mình vốn là đứa thích zai trẻ đẹp nên hiển nhiên mình cũng rất khoái Kim Soo Hyun, Baek Seung Chan cũng là nhân vật mình thích nhất và để lại cho mình nhiều cảm xúc nhất trong Producer nhưng công bằng mà nói Ji Sung xứng đáng với Daesang hơn. Với mình KMHM là bộ phim đầu tiên mình xem có Ji Sung đóng và mình đã bị chinh phục hoàn toàn bởi khả năng hóa thân của ảnh, vừa hài hước lại vừa có chiều sâu. Baek Seung Chan cũng vậy nhưng nó ko bùng nổ đến thế, có lẽ cũng là do mình đã xem quá nhiều phim của Soo Hyun rồi nên ko còn thấy mới lạ nữa, cứ đều đều vậy thôi
Giải nữ chính xuất sắc chán khỏi bàn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 14-10-2015 07:36:48 | Chỉ xem của tác giả
chúc mừng chú Kim mít ướt nhận được cú đúp nhé
chú mà cứ thế này mãi fan sống sao nổi hà?
chúc mừng chú với giải thường lớn lớn thứ 2 trong sự nghiệp
bớt khóc nhè đi nhé
không người ta cười cho à

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 16-10-2015 10:53:52 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy Kim Tae Hee vẫn chưa thật xuất sắc lắm trong phim Yong Pal, cô đóng vẫn hơi cứng ít cảm xúc mạnh mẽ như một số diễn viên gạo cội khác. Cô xinh nhưng không mặn mà (đây là ý kiến cá nhân nhé, ai là fan của cô đừng ném đá chửi tôi - mỗi người có một con mắt nhìn nhận khác nhau mà!), tuy nhiên dù sao cũng chúc mừng cô và những người được nhận giải thưởng lần này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 16-10-2015 18:01:59 | Chỉ xem của tác giả
Saolaij như thế này chứ
Hix Kim tae Hee comeback dúng là có tốt hơn rất nhiều so với các vai trước nhưng so với HJE trong Kill Me Heal Me thì không bằng nổi
Còn cả Joo Won cũng không được giải nào . Đắng lòng chết đi được
KSH thì đúng là chuẩn rồi không nói
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 24-10-2015 00:34:41 | Chỉ xem của tác giả
Joo Won, Ji sung đâu
2 anh già đóng xuất sắc thế mà sao ko có cái giải nào lận lưng vậy
bất công quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký