Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: hanoikiss
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Lễ trao giải Korea Drama Awards 2015 - Kim Soo Hyun, Kim Tae Hee, Lee Jong Suk, Chanyeol EXO .... thắng giải tại Korea Drama Awards 2015 (Vid)

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 10-10-2015 09:49:39 | Chỉ xem của tác giả
ChipchipGa gửi lúc 10-10-2015 08:00 AM
đọc danh sách giải thưởng xong tự nhiên thấy mắc cười tợn.
cái film mình nghĩ kiểu  ...

Thực ra từ lâu mình đã ko tin tưởng giải của Hàn rồi cơ mà năm ngoái thấy giải khá chuẩn nên hy vọng năm nay cũng vậy, mình còn tham gia bình chọn các kiểu, mà chưa bao giờ thấy mình đoán sai nhiều như thế, lúc đầu đọc lướt danh sách còn tưởng là giải khác chứ, hic
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 10-10-2015 09:50:28 | Chỉ xem của tác giả
Tae Hee-noona ) Chúc mừng nhé ) Cuối cùng chị cũng có giải rồi
Vẫn lâng lâng từ hôm qua đến giờ )
À bạn Vịt cũng đẹp zoai hết biết Ôi mặt bạn ý làm mình muốn kiss quá cơ *thanh niên ảo tưởng*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 10-10-2015 10:02:03 | Chỉ xem của tác giả
Deasang mình đã nghĩ sẽ phải là Ji Sung cơ. Có tí thất vọng này.
Không biết tiêu chí chấm giải như thế nào, uhuu Yo Na tỉ tỉ đã nỗ lực đến hỏng cả cổ họng để diễn xuất đỉnh như thế mà không thắng giải :'(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 10-10-2015 10:03:08 | Chỉ xem của tác giả
Thật buồn vì KMHM chỉ được mỗi giải Best OST :'( buồn quá.
Nhưng phải công nhận là bài đó hay thật, mình chưa thấy phim nào có nhạc phim hay bằng phim đó.
:'( huhu, buồn quá buồn quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 10-10-2015 10:03:50 | Chỉ xem của tác giả
Kii me  heal me không nhận giả gì luôn ta
nói nghe nha ai chê Producer dở chứ rating cao và Kim Soo Huyn ẵm hết nha :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 10-10-2015 10:53:50 | Chỉ xem của tác giả
Quá buồn với danh sách giải thưởng năm nay.
So về diễn xuất Hwang Jung Eun k thể thua Kim Tae Hee được.
KMHM hay như vậy mà cuối cùng chỉ có hai giải chẳng đâu vào đâu.
Riêng giải thưởng cho Kim Soo Hyun và Lee Jong Suk mình thấy xứng đáng, tuy có một chút buồn cho Ji Sung.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 10-10-2015 11:19:17 | Chỉ xem của tác giả
không biết nói gì vì không có giải nào của Kill me, Heal me cả
nhưng cũng chúc mừng các anh chị ạ <3
daesang thật debak ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 10-10-2015 12:48:02 | Chỉ xem của tác giả
Hờ hờ, nitizens chả đang ném đá về cái Deasang của bạn KSH nè, mình không bít 1 trong 2 đối thủ còn lại, chỉ bít Ji Sung, nhưng chỉ tính mình Ji Sung thôi thì vẫn còn thua xa ấy. Năm ngoái You who came from the stars quá hot, mặc dù diễn xuất của KSH trong phim ấy quá bthg`, mình đã thấy k đáng rồi. Nói thật so trong 2 phim thì trong Producer diễn xuất của anh ấy khá hơn trong YWCFTS đó, nhưng k thể so sánh với Ji SUng đc. Chả hiểu bình chọn (hay chấm giải kiểu j, chắc dựa vào độ hot của diễn viên chăng??? Cũng như cứ nữ dv nào nổi tiếng hơn thì bảo là cô ấy xinh đẹp hơn ấy)

Bình luận

mình cũng thấy giống bạn á  Đăng lúc 10-10-2015 06:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 10-10-2015 13:43:37 | Chỉ xem của tác giả
Thấy cái danh sách giải thưởng mà buồn cười, ko phải chê gì KSH diễn ko xuất sắc cơ mà so với những nam chính trong các fjm truyền hình đc đề cử KSH theo quan điểm của mình chưa thể bằng. Joo Won trong YongPal hay Lee Jong Suk trong Pinnochio và hơn hết là Ji Sung trong Kill me Heal me quá tuyệt, ko thể ngờ đc Kill me Heal me ko đc giải gì liên quan đến diễn xuất trong khi đó các diễn viên diễn xuất quá hay.
Rồồi thì KTH vâng c đẹp, xem fjm vẫn là để ngắm c, còn diễn xuất ừ thì có tiến bộ cơ mà để đánh bật các diễn viên nữ chính khác, như Hwang Jung Eum thì  Vâng c đẹp c có giải. Bó tay.
Chung quy là thấy có vấn đề, giải thưởng chưa chắc trao cho ng có diễn xuất tốt hơn mà về khía cạnh nào đó khác thì phải.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 10-10-2015 14:09:01 | Chỉ xem của tác giả
Năm nay diễn viên Hàn chỉ quan tâm phim của Joo Won,

Thấy được đề cử cũng mong Joo Won có giải cho vui, ai dè tay trắng, lại trắng tay...buồn

Nhưng nàng người yêu bạn Lang Băm thì có giải, chúc mừng Tae Hee

Thanks bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách