Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: |Invisible|
Thu gọn cột thông tin

Lễ trao giải "APAN Star Awards 2015" tối ngày 28.11 (Park Bo Young, Kim Soo Hyun, Kim Hee Sun, Im Siwan. Kim Yoo Ri, Lee Joon, Nam Joo Hyuk,....) (Update)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 29-11-2015 11:47:41 | Xem tất
Hôm qua mình ngồi xem bạn chủ thớt đăng danh sách diễn viên lướt thảm đó
Và tới đây cũng chính là danh sách đoạt giải luôn rồi
bên Hàn xem tới thảm đỏ hoăc trước đó mấy hôm xem DS dv xác nhận tham gia là biết giải thương , không cần đợi tới công bố gì hết
Cảm ơn bạn chủ thớt ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-11-2015 12:07:11 | Xem tất
Mọi người nhận giải đều xứng đáng.
Misaeng đại thắng nhỉ xin chúc mừng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-11-2015 13:42:34 | Xem tất

xin lỗi bạn chủ thớt, mình còm nhầm TT.TT
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-11-2015 13:43:52 | Xem tất
misshan15 gửi lúc 29-11-2015 11:07 AM
Vì bạn cũng có lòng đọc hết bài viết của mình và trả lời lại nên mình muốn giả ...

Thứ nhất bạn đọc lại còm của mình, mình không nói đến việc KSH bị tẩy chay. Nếu như bạn hiểu sai ý mình thì mình xin nói lại mình đề cập đến OSCAR ở đây là vì giải đó cũng có nhiều bất cập huống hồ APAN của Hàn
Thứ hai, cái vấn đề lợi nhuận. Vì mình hiểu nên mình đã nói " KSH có ảnh hưởng toàn Châu Á"
Thứ ba, con hát mẹ khen hay. Mình xin lỗi vì có vẻ dùng từ không được tôn trọng nhưng ý mình muốn nói ở đây là bạn có giải thích thì người khác đọc cũng không thấy khách quan, bạn hiểu ý mình chứ.
Thứ tư , Vì ở đây chả có ai là thần tượng của mình nên mình chả việc gì phải ghen ăn tức ở, phải xoắn quẩy lên như bạn nghĩ đâu.
Thực sự thấy còm trả lời của bạn mình cũng hơi ngạc nhiên,cũng có thể thấy bạn là một fan của KHS trung thành như thế nào. Bạn nhé, không phải cứ góp ý là chê đâu nên giờ mình thiết nghĩ bạn chắc chỉ thích nhận những câu trả lời hay bình luận là sự tung hô .Nhưng thôi OK ,fan là vậy, ra sức bảo vệ thần tượng của mình thì cũng không có gì sai.
Mình sẽ chấm dứt tranh luận ở đây. Xin cáo từ !!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-11-2015 15:26:58 | Xem tất
Chúc mừng Kim Soo Hyun nha!

Thấy cậu này nổi tiếng vậy nhận được giải mà nhiều người còn ném đá cậu ấy

Thiết nghĩ Joo Won nếu mà được giải này chắc sẽ còn bị mắng này nọ đến thê thảm cũng không chừng!

Mình vốn không có ghét Ji Sung gì hết, nhưng dạo này đi đâu cũng thấy fan Ji Sung hô hào ghê quá,

Làm mình có một sự khó chịu ác cảm không hề nhẹ!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-11-2015 21:22:19 | Xem tất
Chúc mừng tất cả những người được  trao giải
Apan Star Awards 2015 được tổ chúc tối ngày
28-11 , thích nhất hình ảnh của chị Kim Hee Sun
và Park Bo Young .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-11-2015 22:19:33 | Xem tất
Trước giờ vốn rất bàng quan với các diễn viên và giải thưởng, nhưng lần này thực sự rất tiếc cho Ji Sung, vai diễn trong Kill Me Heal Me là một vai diễn khó, nhưng mà anh đã diễn rất hay, rất thật! Tiếc cho anh!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-11-2015 11:10:28 | Xem tất
Daesang năm nay chán quá...Dường như giải này chỉ dựa vào mức độ hot hiện giờ để trao thôi,chứ ko dựa vào thực lực, sự phá cách của diễn viên vào tưng vai diễn.. So với JiSung (KMHM), SooAe (Mask) thì nhân vật của KSH trong Producer chưa đủ đô
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-11-2015 21:03:49 | Xem tất
Ôi toàn người đẹp thôi, ai cũng rạng rỡ và tươi trẻ cả. Ủng hộ tất cả các bạn nhé.
chúc các bạn ngày càng nhiều thành công mới.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-12-2015 11:32:18 | Xem tất
ss Kim Hee Sun đẹp quá, tỏa sáng lấp lánh nơi nào có sự xuất hiện của ss .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách