Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: |Invisible|
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Lễ trao giải "APAN Star Awards 2015" tối ngày 28.11 (Park Bo Young, Kim Soo Hyun, Kim Hee Sun, Im Siwan. Kim Yoo Ri, Lee Joon, Nam Joo Hyuk,....) (Update)

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 28-11-2015 22:20:44 | Chỉ xem của tác giả
M đu live vừa xem vừa đoán winner, đoán cũng trúng gần hết các hạng mục, trừ cái Daesang cuối cùng!!!! Tưởng đâu về tay chú Ji Sung chứ haizzz.
Diễn xuất của KSH thì vẫn tuyệt thôi, nhg so về độ khó của vai diễn trong Producers với 7 nhân cách của chú JS thì... tiếc thay cho chú!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 28-11-2015 22:35:30 | Chỉ xem của tác giả
Nhiều bạn buồn cười thật, diễn viên họ có tự đề ra giải và trao cho mình không? giải là do hội đồng nghệ thuật xem xét nhiều khía cạnh và đặc biệt là chuyên nghành của họ. Nên việc họ trao giải cho diễn viên nào thì đó cũng là những nỗ lực của Dv đó. Nhiều bạn không thích DV nào nếu trao giải cho DV đó thì đều là không xứng đáng, thật buồn cười.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 28-11-2015 23:02:16 | Chỉ xem của tác giả
Dàn sao đông đảo và hùng hậu quá
Hóng các giải năm nay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 28-11-2015 23:34:02 | Chỉ xem của tác giả
Mấy cái giải xung quanh các cuộc thi bao giờ cũng gây hậu sóng gió cả mà ), các bạn fan cãi nhau làm gì, cũng có thay đổi hay quyết định được gì đâu nè.
Thôi, cho dù là idol của mềnh có đạt giải to hay không đạt giải thì chúng ta vẫn yêu mến họ không thuyên giảm chút nào đúng hơm
Vậy nên, chúc mừng tất cả các diễn viên nhận giải.
Cảm ơn thớt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 29-11-2015 00:13:07 | Chỉ xem của tác giả
love_hyeko gửi lúc 28-11-2015 10:35 PM
Nhiều bạn buồn cười thật, diễn viên họ có tự đề ra giải và trao cho mình không? gi ...

Đọc 3 câu đầu của bạn còn thấy ok, đến câu thứ 4 đã thấy có sự không công bằng rồi (mình chưa cần biết bạn có thích KSH hay không). Cũng nói luôn là ở HQ mình chỉ thích mỗi chú Châu Chấu thôi nên không phải thuộc cái dạng bênh thần tượng mà gây chiến đâu nha ^^
Tại mình thấy bạn viết "Nhiều bạn không thích DV nào nếu trao giải cho DV đó thì đều là không xứng đáng, thật buồn cười" nên mới tâm sự với bạn một chút thôi ^^
Mình có xem cả 2 phim: của KSH trong Producer và của JS trong KMHM, mình hỏi thật công bằng mà nói bạn thấy vai diễn của KSH với 7 vai diễn của JS, bên nào có tính thử thách hơn, bên nào ấn tượng hơn, bên nào có tính đột phá hơn?
P/s: Mình chỉ đang tâm sự với bạn thôi nhé, không phải cố tình gây chiến tranh đâu nha ^^ căn bản mình chả thích KSH mà cũng chả thích JS (nhưng có xem KSH trong MTOMT và VSDAT; và JS trong Secret và KMHM )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 29-11-2015 02:04:22 | Chỉ xem của tác giả
Thấy Park Bo Young và Kim Yoo Ri là xinh nhất, style thảm đỏ bắt mắt nhất. Đây là giải thưởng truyền hình à?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 29-11-2015 08:36:23 | Chỉ xem của tác giả
hé hé trước tiên cho e phát cuồng vì cái quần cả chị Invisible với ạ, có điều e chả hiểu lúc đầu bảo Bubblegum là rom-com giờ e thấy nó hóa melo rồi, đích thị melo luôn. Đoạn chia tay tập 10 khóc nức nở, tội cả RH lẫn HA, nhg mà tội RH hơn vì cùng 1 lúc mà chịu 2 nỗi buồn

APAN năm nay nhiều ứng cử viên nặng kí nên kiểu cũng có nhiều luồng ý kiến trái chiều. Về Daesang thì e đoán là chú Rae Won hoặc chú Ji Sung, nhg đáng tiếc cả 2 chú đều trượt cả Top Ex lẫn Daesang luôn buồn nẫu. KMHM trắng tay ở APAN năm nay, Punch còn đc giải biên kịch xuất sắc. Kịch bản của Punch thì khỏi nói rồi, ko chê vào đâu đc

Misaeng vẫn đại náo cho đến tận bây giờ, ôm bn giải lận. Chú Sung Min thắng Top Ex cũng xứng đáng, bạn  Si Wan thắng Best Actor cũng xứng đáng luôn, có điều tại e thích Jo Jung Suk hơn thoai

Bé Bo nhà cũng ôm 1 giải, hôm trước vừa ôm 1 giải bên Blue Dragon xong. Hôm nay váy Bo mặc hơi chán, kiểu giống váy đi chiếu VIP hơn, nên là mặc 1 cái váy điệu đà thướt tha

nhìn cái kiểu trao giải này thì đến cuối năm chả biết trao giải ở 3 bài đài lớn ra sao nữa ==

thank ss đăng bài ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 29-11-2015 09:23:14 | Chỉ xem của tác giả
Vào ủng hộ nàng Lim Ji Yoen cái.

Lim Ji Yoen fighting!

Park Hyung Sik fighting!

High society fightinh!

Không hiểu tại sao Sik không được đề cử gì nhưng dù gì thì nàng được cũng có liên quan chut xíu tới thằng bé nên đành chờ lần sau... tin chắc hai đứa sẽ càng ngày càng nổi tiếng mà!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 29-11-2015 11:07:38 | Chỉ xem của tác giả
phanemheodang gửi lúc 28-11-2015 09:44 PM
Vì bạn là fan nên có giải thích thì cũng giống kiểu con hát mẹ khen hay thôi. KSH l ...

Vì bạn cũng có lòng đọc hết bài viết của mình và trả lời lại nên mình muốn giải thích thêm một chút, bạn chịu khó đọc thêm cái này nữa nhé, không phải mình khoe hay muốn tranh cãi gì đâu nhé mà chỉ muốn những người khác hiểu rõ hơn một chút.
Daesang là một dạng giải thưởng lớn nghiêng về cái gọi là cống hiến, theo những hiểu biết của mình sau khi tìm hiểu nhiều loại giải thưởng thì ngoài yếu tố quan trọng nhất là Khả năng diễn xuất, thì hội đồng nghệ thuật còn xét đến nhiều mặt khác như sức ảnh hưởng của tác phẩm đó với khán giả, cái gọi là hội chứng, hiệu ứng gây ra sau đó như khả năng bán bản quyền, khả năng lôi kéo khách du lịch đến với Hàn quốc, những năm trước đây họ trao giải cho những người cống hiến suốt đời cho phim truyền hình, với diễn xuất dày dặn kinh nghiệm, là những bậc tiền bối đáng kính, nhưng gần đây sức ảnh hưởng của KSH đối với khán giả trong nước và mạnh mẽ hơn là các nước đông dân như Trung quốc, Đài loan, Hồng Kông, Nhật ... đã khiến các nhà nghệ thuật phải quay sang chú ý và khen thưởng cho cậu ấy, họ làm nghệ thuật nhưng thứ hướng đến cũng là lợi nhuận chứ, KSH được quay bao nhiêu cái Quảng cáo, cậu ấy ra nước ngoài quảng bá cho Hàn quốc, mỗi lần có lễ trao giải hay tổ chức sự kiện là fans nước ngoài lại tập trung mua vé máy bay mua vé sự kiện để bay sang HQ du lịch và để gặp được SH, nó gọi là câu kéo khách du lịch, giúp HQ phát triển, chưa kể đến tiền bán bản quyền phát sóng phim, tất cả những sản phẩm đính kèm...nhiều người biết đến phim HQ, coi trọng nền điện ảnh HQ, và quan trọng là bỏ tiền ra mua phim HQ mới là mục đích chính của họ, những người ngồi đây coi miễn phí rồi bình luận như chúng ta không làm được gì cả, họ làm phim ko phải chỉ để thấy ai diễn hay là đúc cúp trao giải, diễn hay thì rất nhiều người, nhưng ai may mắn, gặp thời, được khán giả lựa chọn nhiều hơn, mang lại cho những người sản xuất phim nhiều lợi nhuận hơn thì họ mới tán thưởng, sự thật nào cũng phũ phàng vậy đó. Nếu bạn sang Hàn Quốc rồi hỏi bất kỳ 1 người đi đường nào là ở HQ có diễn viên nào nổi tiếng vậy thì chắc chắn bạn sẽ nghe được tên KSH trong số đó, thậm chí là cái tên đầu tiên mà đa số mọi người nhắc tới. Chắc bạn cũng thấy trong các loại khảo sát, poll lựa chọn này nọ đa phần đều có tên cậu ấy ở top chứ. Tất nhiên bạn sẽ không quan tâm tìm hiểu nên bạn ko biết, nhưng vì bạn thắc mắc nên mình giải thích để bênh vực cho người mình yêu thương ủng hộ một chút, rằng là cái gì cũng có cái lý do của nó, mình nghĩ BTC các giải thưởng đều hiểu và biết hy sinh cái nhỏ để có được cái lớn hơn, vì tất nhiên họ không thể làm vừa lòng tất cả mọi người. Nhưng việc tẩy chay thì mình với bạn cùng chờ xem có hay ko nhé? KSH cũng ko phải lần đầu nhận Daesang, chắc BTC ko đến nỗi ko biết là sẽ bị tẩy chay chứ? Ok nếu năm nay có người ko ưng ý giải này, nhưng mình nghĩ một số đó lễ trao giải năm sau họ vẫn giả bộ quan tâm rồi nếu thấy có người mình ưng ý thì họ lại quay ra tiếp tục theo dõi ủng hộ thôi, đời nó là vậy đó cứ tạm coi như đang là thời của KSH đi, rồi nó sẽ qua thôi, cậu ấy sắp đi nghĩa vụ rồi ^^ Còn lý do tại sao KSH lại có cái sức mạnh khiến cậu ấy có được 3 cái giải lớn Daesang trong tay khi mới 27 tuổi, như mình đã nói, nhờ các bạn chịu khó quan tâm tìm hiểu một chút. Còn nếu vẫn ko chấp nhận được thì chúng mình cũng đành chịu, ko sao cả và cũng sẽ không ảnh hưởng gì đến KSH cả vì các fans của KSH sẽ yêu thương ủng hộ cậu ấy gấp nhiều lần để bù cho những người ghét cậu ấy. Fans của KSH đông hơn nhiều so với bạn nghĩ đó nha ^^ Nếu bạn vẫn bực thì thôi tới lễ trao giải cuối năm cũng đừng coi nhé kẻo lại khó chịu thêm ^^ giống như mình, nếu như hôm qua KSH ko đoạt giải thì mình cũng chẳng bao giờ vào chốn thị phi này làm chi cho mệt người, đọc những dòng chữ chỉ trích người mình yêu quý có vui vẻ gì đâu, nếu là người khác được giải thì chúng mình cùng lắm cũng tự an ủi, xỉa xói nhau giỡn vui trong động riêng thôi, chứ chỉ trích người khác cũng đâu có lụm lại được cái cúp. Đã từ lâu KSH FC chúng mình lựa chọn rời khỏi đây để tránh tranh cãi, vì bản thân cũng khó kiềm chế, nhưng ko nói để các bạn cứ thắc mắc rồi chỉ trích thì cũng cảm thấy nghẹn lòng, dù sao mình chỉ nói một lần này nữa thôi. Giống như bạn bực vì người bạn thấy xứng đáng, mình cũng đang "khen con mình hát hay" vì mình thấy xứng đáng, mỗi người một suy nghĩ, nếu thấy ko thích được thì cứ lơ đi là tốt nhất, tìm những thứ mình thích để coi cho nó thư giãn, Make it easy bạn nhé! ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 29-11-2015 11:24:01 | Chỉ xem của tác giả
Thích Park Bo Young
Rất tươi trẻ dễ thương
kiểu nhỏ nhỏ xinh xinh
Rất cuốn hút
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao