Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1860|Trả lời: 18
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Làm thế nào để Lee Jong Suk tham gia diễn xuất trong MV mới của Davichi?

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Video âm nhạc cho ca khúc chủ đề thứ hai "Love Is" của Davichi đã nhận được rất nhiều sự quan tâm và lượt xem trên Youtube từ người hâm mộ cũng như người yêu âm nhạc. Không chỉ bởi vì bộ đôi ca sĩ nổi tiếng này thực hiện sự trở lại của mình với âm nhạc sau một năm tám tháng mà còn bởi MV có sự tham gia diễn xuất của nam diễn viên nổi tiếng được yêu thích hiện nay Lee Jong Suk.

Vào ngày 15 tháng 10, trong buổi phát sóng mới nhất của chương trình phát thanh radio “Cultwo Show”, nhóm nhạc nữ Davichi đã tiết lộ làm thế nào họ mời được một trong những nam diễn viên trẻ hot nhất bây giờ tham gia diễn xuất trong video âm nhạc này. Davichi đã thẳng thắn cho biết: “MV này cần một vai nam chính. Chúng tôi nghĩ rằng nếu để nam chính dẫn dắt mở đầu thì sẽ đem lại được những cảm xúc tốt hơn so với nữ chính”.

Các cô gái tiếp tục giải thích thêm về điều này: “Tự chúng tôi đã gọi điện cho cậu ấy. Chúng tôi không thực sự quen biết với cậu ấy nhưng chúng tôi đã quyết định hỏi cậu ấy. Đầu tiên, chúng tôi cho cậu ấy nghe bài hát này, và sau khi nghe hết, cậu ấy ngay lập tức nhận lời tham gia diễn xuất trong video âm nhạc này của chúng tôi.”

Bạn đã xem Music video của nhóm nhạc nữ Davichi với sự góp mặt của Lee Jong Suk chưa?

Mini Album này đánh dấu sự trở lại của nhóm nhạc nữ nổi tiếng này sau Một năm Tám tháng kể từ Album “Davichi Hug” vào đầu năm 2015. Tựa đề Mini Album mới của họ có tên “50 X Half” tượng trưng cho hai thành viên trong nhóm là Lee Hae Ri và Kang Min Kyung, mỗi người đều giữ một nửa quan trọng tạo nên thành công cho Davichi.

Source: allkpop.com
V-trans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
lalapinguoin + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 15-10-2016 20:42:45 | Chỉ xem của tác giả
sofa êm ái,dạo này Vịt chăm chỉ làm khách mời cho phim và MV ca nhạc quá, chúc mừng comeback của Davichi,cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 15-10-2016 20:43:38 | Chỉ xem của tác giả
Ui, như vậy Dzịt đứng giữa hai Gà mái ca bài :"đời tui dzui ghê có hai cô ở hai bên" he he he
Sướng rên nha Dzịt.
Nhưng nói thật cho đến giờ tự dưng lại muốn ship Dzịt mí Chị 9 trong drama "W" quá chừng chừng chừng luôn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 15-10-2016 20:56:09 | Chỉ xem của tác giả
SẮp tới bạn Vịt còn làm cameo cho phim mới của chị Kyung nữa
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 15-10-2016 21:13:33 | Chỉ xem của tác giả
mẫu người đàn ông lý tưởng của tôi: cao và gầy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 15-10-2016 21:22:36 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Bạn Vịt Jong Suk dạo này chăm chỉ xuất hiện quá
Nghe bài hát hay
Lại ngắm trai đẹp
Quá sướng luôn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 15-10-2016 21:30:54 | Chỉ xem của tác giả
Suk đóng quá đỉnh cộng thêm hát hay của Davichi thì mau chóng bài này sẽ thành hit nổi tiếng cho coi. CHúc mừng chúc mừng, cảm ơn bạn dịch tin nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 15-10-2016 22:04:13 | Chỉ xem của tác giả
Dạo này thấy bạn nhiều hoạt động ghê.
Cái phim bên Trung k biết sao r`. Mong đc chiếu.
Tks bạn trans!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 15-10-2016 22:17:02 | Chỉ xem của tác giả
con Zịt đóng thì hay rồi
thêm giọng hát da diết tuyệt vời của davichi nữa thì còn j bằng
tks bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 15-10-2016 22:44:23 Từ di động | Chỉ xem của tác giả