Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tuan1993tl
Thu gọn cột thông tin

Kwon Yuri (SNSD) xác nhận đóng vai chính trong bộ phim sắp tới của đài SBS "Defendant"

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 16-11-2016 00:21:20 | Xem tất
Yuri đóng trong Neighberhood Hero với Park Shi Hoo cũng ok mà, khá hơn hẳn mấy phim trước, hy vọng chị vào vai nữ chính phim này sẽ tiến bộ hơn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-11-2016 00:48:19 | Xem tất
Rất xin lỗi nhưng em lại mong Ji Sung sẽ không nhận phim sau khi biết nữ chính =.=
Mà em nghĩ nhiều khả năng anh sẽ nhận, vì anh xem xét kịch bản này cũng khá lâu rồi.
Chỉ là cảm thấy không hợp đôi...
Thôi thì, dù có ra sao cũng chúc phim thành công như mong đợi. Ngọc trai nhà SNSD cố lên.
Cám ơn bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-11-2016 07:48:22 | Xem tất
Hi vọng Yul ăn ít gạch cho phim này thôi nha , chứ được khen chắc cũng ...khó
Mà trước giờ toàn đóng mấy vai bánh bều mê zai , nên thôi chắc phim này không coi đâu
Ủng hộ ngiu về mặt tinh thần
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-11-2016 08:05:22 | Xem tất
Thứ nhất về nội dung thì mới nghe thôi đã thấy sự kịch tính r, hi vọng vào 1 kịch bản hay và logic

Nghe tin a Ji Sung đang xem xét vai nam chính thấy khấp khởi mừng trong bụng, vì năng lực diễn xuất của a thì đã được bảo chứng, mà rất thích những vai diễn tâm lý của a

Nhưng nghe thấy Yuri vào nữ chính thì hơi nản

Dạo bạn đóng cái FS đã oải r, k có mặn mà mấy. Phim dạo r trên OCN thì k xem. Phim gần nhất xem của bạn là webdrama Goho. Phim rất hay, nhưng phim này lại k cần quá nhiều mặt cảm xúc, diễn biến tâm lý k phức tạp. Và nó được ủng hộ vì phim này theo kiểu phim thần tượng, mỗi tập chỉ 20p, nội dung vui vẻ nhẹ nhàng lại hài hài nên nghe tin bạn ý vào 1 phim kiểu này thực sự thấy rất lo lắng @@
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-11-2016 08:07:51 | Xem tất
Đọc tin chú Ji Sung xem xét dự án này lâu rồi mà vẫn chưa thấy chú confirm nhỉ.
Nếu nhận phim này thì đây sẽ là lần thứ 2 chú hợp tác với diễn viên idol thì phải. Mình chưa xem Yuri diễn nhg nếu đóng chính trên đài trung ương, lại là phim về đề tài luật thế  này thì sẽ khá khó khăn và áp lực đấy.
Thnx b dịch ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-11-2016 08:20:22 | Xem tất
mình thấy Yuri đóng khá tốt , hi vong day se la 1 bo phim hay .
chưa biet ai sẽ là nam chính nhỉ ?
tks ban dich.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-11-2016 08:53:54 | Xem tất
Phim này hình như Ji Sung đã confirm. Hic khổ thân anh già đẹp trai quá nên suốt ngày được đóng cùng các em trẻ đẹp. Hy vọng bạn nữ chính làm tốt.

Thanks news.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-11-2016 09:29:25 Từ di động | Xem tất
Idol đóng phim ko thích lắm. Lại còn đóng vai chính. Haizzz. Vẫn chúc phim thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-11-2016 13:24:18 Từ di động | Xem tất
snsd dạo này sang đóng phim hết roài mà a Sung xác nhận nữa thôiiii. Lại có phim để hóng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-11-2016 13:55:25 | Xem tất
Cứ hễ thấy tên Ji Sung là mình đã háo hức lắm rồi. Đang xem Kill me Heal me của anh đóng hay quá trời quá đất
Yuri thì mình chưa xem phim nàng ấy đóng bao giờ. Hy vọng diễn xuất của nàng tốt
Anh Ji Sung mau gật đầu đồng ý đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách