Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4403|Trả lời: 9
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kwon Yool xác nhận tham gia "Let's Fight, Ghost!" cùng Kim So Hyun, Taecyeon// Phản ứng netizen về dàn cast

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

2PM Taecyeon và nam diễn viên Kwon Yool sẽ đóng vai chính bên cạnh nữ diễn viên Kim So Hyun trong bộ phim chuyển thể từ webtoon mới tvN của Let's Fight Ghost (tên tạm thời).

Các tin tức casting đã được khẳng định bởi tvN vào ngày 04 tháng 5.

Dựa trên bộ webtoon nổi tiếng Let's Fight Ghost kết hợp các yếu tố kinh dị, hài hước và lãng mạn. Kim So Hyun sẽ vào vai nữ chính Kim Hyun Ji, một học sinh trung học qua đời trong một tai nạn và biến thành một con ma, trong khi Taecyeon vào vai nam chính, "pháp sư" Park Bong Pal.

Kwon Yool sẽ đảm nhận vai Joo Hye Sung, giáo sư thú y và giám đốc bệnh viện, một nhân vật bí ẩn với điều gì đó che giấu.

Bộ phim dự kiến sẽ khởi quay sớm, và buổi ra mắt được dự kiến diễn ra trong tháng Bảy.
Let's Fight, Ghost! lên sóng sau Oh Hae-young Again ở khung giờ tối thứ Hai và thứ Ba vào tháng Bảy.

PHẢN ỨNG NETIZEN

Osen- Naver: tvN Ok Taecyeon, Kim So Hyun và Kwon Yul xác nhận Let's Fight Ghost

1. [+704, -40] Anh ấy (Taecyeon) không phù hợp với nhân vật .. Ghost mùa 1 là một kiệt tác!

2. [+563, -42] Tôi đã mong họ chọn vai cho Bongpal vào tầm tuổi của So Hyun ... ㅋ

3. [+572, -61] Ok Taecyeon vai Bongpal á? Không hợp đâu ㅋㅋ

4. [+297, -15] Việc chỉ đạo quan trọng hơn việc casting

5. [+337, -52] Nên chọn một người như Lee Kwang Soo vì ảnh cho cảm giác nát nát và bánh bèo (Lạy thánh)

6. [+92, -13] Ok Taecyeon không tồi, nhưng Bongpal được cho là lùn hơn và xấu xấu .. Taecyeon thực sự rất cao, có hợp với anh ấy không đây? Sự quyến rũ của Bongpal là để cho Hyunji đấm anh ta mà không hề phản ứng bất cứ điều gì ... Hãy tưởng tượng Ok Taecyeon khi bị Kim So Hyun đấm...

7. [+76, -10] Nó sẽ hợp với Ok Taecyeon nếu anh cho thêm một chút loser vào hình tượng Bingu trong "3 Meals a Day''ㅋㅋㅋ Tôi thích Kim So Hyun và mong chờ dự án.

8. [+36, -3] Tôi chắc chắn rằng họ sẽ thực hiện một số thay đổi so với bản gốc. Daebak

9. [+49, -8] Hình ảnh Ok Bingu và tôi nghĩ rằng anh ấy sẽ làm tốt!!

Xports News - Naver: tvN Reps Ok Taecyeon thảo luận cho Let's Fight Ghost

1. [+94, -9] Không lạc quan mấy với Ok Taecyeon. Chọn người bớt có ngoại hình hơn đi!

2. [+64, -6] Là một người hâm mộ bộ webtoon, tôi chỉ đáng ngại với vai diễn... Ok Taecyeon đẹp trai và diễn xuất ổn nhưng hầu như không có bất kỳ sự tương đồng nào với nhân vật. Bongpal trông loser và không 'đứng đắn' lắm. Hy vọng sẽ không cast nhầm!

3. [+44, -3] Kim So Hyun vào vai nữ chính.. Nhưng sao họ chọn Taecyeon sau khi biết rằng Hyunji hơn tuổi Bongpal?

4. [+ 60, -9] Ok Taecyeon không phải một lựa chọn phù hợp

5. [+38, -5] Kim So Hyun và Ok Taecyeon  không hợp nhau tí nào ㅠㅠ

6. [+14, -2] Choi Woo Shik thì sao ???

7. [+71, -10] Kim So Hyun, Kim Yoo Jung và Kim Sae Ron bộ 3 nữ diễn viên sáng giá. Làm tốt nhé!

8. [+11, -1] Thay vì Taecyeon, vai này hợp hơn cho các diễn viên như Choi Woo Shik, Ji Soo, Shin Jae Ha hoặc Yook Sungjae

Source: kkuljaem, soompi
V-trans: [email protected]
Mình khẳng định là sẽ thay đổi từ bối cảnh đến độ tuổi các thứ ý, vì nguyên tác là nữ chính hơn nam 2 tuổi và đến thời điểm gặp nhau là lệch 4 tuổi thì phải ý tưởng tượng cặp này đi mà hình như là đổi bối cảnh từ teenagers sang đại học đó   btw chế đặt 1 suất cho dự án này nghe đã thấy hay rồi

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 4-5-2016 17:11:16 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Taecyeon có vẻ hơi già so với phim này nhỉ? Giờ mà cho ảnh mặc đồng phục thì.... Ảnh có gương mặt trưởng thành mà ~@@~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 4-5-2016 17:51:36 | Chỉ xem của tác giả
Ok Taecyeon không tồi, nhưng Bongpal được cho là lùn hơn và xấu xấu .. Taecyeon thực sự rất cao, có hợp với anh ấy không đây?

Tuy chưa coi bộ webtoon này, nhưng cũng thấy lo ngại cho Teac khi ẻm già háp vậy mà phải đóng cặp với Huyn. Cơ mà đoc comt của mấy bạn này thì chết cười đi được   Đẹp trai cũng là 1 cái tội nha Teac
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 4-5-2016 18:04:14 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Nghe nội dung và tên phim lại liên tưởng Oh my ghost, nội dung có tí liên quan
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 4-5-2016 18:10:12 | Chỉ xem của tác giả
Confirm rồi thì thay đổi cái gì nữa zai ơi
mà em quay lại hoạt động rồi đó hử?
new của gái So Hyun cũng phải gọi hồn gái nhà mình và em Sae Ron vào cho đc
mà ba gái cùng có film trong một khoảng thời gian
lại ko thiếu những new so sánh đâu nhỉ
mình chờ tiếp bom đạn

Bình luận

Ứ đâu, TT ở trên kia em toàn ăn với chơi chủ yếu thôi ý (trừ ca trực) bh về lắm cái dùng nào quá huhu. Trên kia vô nào lắm hehe  Đăng lúc 4-5-2016 06:19 PM
:O hả? mới về hôm 27 thôi á? đi lâu thật ấy em nhỉ. chị tưởng về cũng lâu lâu rồi chứ. Uhm hehe vất vả nhưng đi học còn thích chán em. Cứ tận hưởng đi..   Đăng lúc 4-5-2016 06:15 PM
Hihi, em comeback rồi nè chị =))) em mới về HN hôm 27/4 này. Bh lịch học với ngoại khóa hơi vất vả tí TT  Đăng lúc 4-5-2016 06:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 4-5-2016 19:48:45 | Chỉ xem của tác giả
rùi xong kiểu này kịch bản sửa tè le cho mà coi, mong là sẽ không giống như cheese in the trap nữa, mong mấy bác đạo diễn, nhà sản xuất, biên kịch có tâm chút đừng để công sức của diễn viên đổ sông đổ biển
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 4-5-2016 21:34:02 | Chỉ xem của tác giả
Thấy các bình luận toàn thấy ý kiến TaecYeon không hợp nhỉ
Không biết thế nào
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 4-5-2016 22:28:19 | Chỉ xem của tác giả
Dạo này có nhiều phim làm lại từ các webtoon nổi tiếng quá nhỉ. Tuy không hiểu rõ lắm về nội dung webtoon kia nhưng theo phản ứng của dân Hàn từ những news trước kia thì có vẻ như Taec Yeon không hợp lắm với hình tượng nhân vật nhỉ. Điểm gì thì không biết chứ để cậu ấy mà đóng nhỏ tuổi hơn Kim So Hyun thì không hợp lắm đâu, có thể sẽ phải điều chỉnh kịch bản lại thôi. Dù gì thì cũng đã xác nhận rồi nên không thay đổi gì nữa đâu chỉ chờ xem sự kết hợp giữa hai người như thế nào thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 5-5-2016 08:09:45 | Chỉ xem của tác giả
Tội nghiệp bạn Tec quá đi
Đẹp trai quá cũng khổ nhỉ, không biết có thay đổi gì để phù hợp với nhân vật không nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 6-5-2016 14:44:00 | Chỉ xem của tác giả
Ồ có vẻ nội dung khá giống Oh My Ghost đó nhỉ

Nhưng bản thân mình cũng k thấy vai diễn này hợp vs oppa cho lắm

Nhưng dù sao cũng fai đợi film lên sóng mới biết đc, m khá tin tưởng vào KSH luôn ý

Cứ nhìn vào School 2015 đó, mới đầu cũng thấy dàn cast toàn ng lạ, cơ mà film vẫn thành hit luôn, hồi ý cũng bị so sánh vs School 2013 nữa chứ

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách