Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1859|Trả lời: 18
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kwanghee quyết định sẽ âm thầm nhập ngũ vào tuần tới

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Sau đoạn video cống hiến của mình được chế tác bởi 'Infinity Challenge', Kwang Hee được thông báo rằng sẽ tham gia vào quân ngũ một cách im lặng mà không có sự góp mặt của các thành viên đồng nghiệp.

Vào ngày 10/03, BONBOO Entertainment thông báo, "Kwang Hee đã quyết định không mời bất cứ ai đến địa điểm tập trung của mình. Anh ấy sẽ không tổ chức cuộc họp báo nào cũng như chia sẻ cảm nghĩ với báo chí và sẽ lên đường trong im lặng."

MBC cũng có một phát biểu ngắn về khả năng các thành viên của "Infinite Challenge” sẽ đến thăm Kwang Hee, "Không có kế hoạch nào cả."

Hiện tại, Kwanghee đã hoàn tất quay hình cho một tập “Radio Star” và “Infinite Challenge.” Có vẻ như khán giả sẽ có thể được nghe về cảm nghĩ cá nhân của anh về việc gia nhập quân đội của mình một khi các chương trình được phát sóng.

Kwanghee sẽ được đào tạo cơ bản trong 5 tuần tại cơ sở huấn luyện quân đội Chungnam Nonsan vào ngày 13/03. Sau đó nam ca sĩ sẽ phục vụ như là một thành viên của quân đội trong thời gian tại ngũ của mình.

Source: tổng hợp
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 11-3-2017 23:56:24 | Chỉ xem của tác giả
Kwang Hee đã luôn chăm chỉ và nỗ lực rất nhiều, thực sự thì mình tiếc vô cùng vì KH đang ngày càng hòa nhập vs IC hơn, và cả vì cậu ấu ko thật sự đạt đc nhiều thành công xứng đáng với những gì cậu ấy đã cố gắng. Mình mong muốn vô cùng khi trở lại KH cũng sẽ đc đón nhận và thành công như Haha. Tuy ko chắc lắm liệu cậu ấy có cơ hội trở lại với IC sau khi xuất ngũ ko (vì bây h IC đã quá nổi tiếng rồi), nhưng chúc cậu sẽ luôn thành công dù trong vai trò gì đi nữa sau khi trở lại.
cám ơn bạn trans nhiều nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 12-3-2017 00:32:52 | Chỉ xem của tác giả
Anh đã chăm chỉ rất nhiều
Rất thích tính cách của anh
Chúc anh lên đường mạnh khỏe
Cảm ơn bạn đưa tin nhé ~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 12-3-2017 01:04:28 | Chỉ xem của tác giả
Chúc anh lên đường mạnh khỏe!!!!
Thanks bạn trans tin!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 12-3-2017 01:09:04 | Chỉ xem của tác giả
KH là một trong số ít các idol có khả năng tham gia các show giải trí tuyệt vời, anh luôn nhanh nhạy và hoạt bát nhưng điều đó cũng đồng nghĩa với việc KH đã phải cố gắng và nỗ lực rất nhiều vì hoạt động ca hát của anh cũng không mấy nổi tiếng lắm, người ta biết đến KH về kỹ năng tham gia show của anh chắc nhiều hơn. Chúc anh lên đường may mắn bình an, sớm quay về và con đường sau nhập ngũ của anh sẽ thành công hơn nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 12-3-2017 01:24:37 | Chỉ xem của tác giả
Ôi trời, vậy là KwangHee phải rời Infinite Challenge rồi. Rất thích tính cách thẳng thắn của anh. Không biết xuất ngũ anh có thể trở lại chương trình không nữa. Hy vọng các thành viên trong IC có thể ghé thăm anh trong quân đội. Chúc anh nhập ngũ bình an và sớm trở về và gặt hái được nhiều thành công.
Cảm ơn bạn dịch.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 12-3-2017 08:36:41 | Chỉ xem của tác giả
Chúc KwangHee lên đường nhập ngũ bình an, mạnh giỏi
Sau khi trở về sẽ trở thành 1 con người mới và gặt hái được nhiều thành công
Tks bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 12-3-2017 09:26:57 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích Kwanghee từ khi anh ấy còn hoạt động trong nhóm ZE:A rồi sau này khi làm MC cho SBS Inkygayo với tính cách vui nhộn thêm vào đó tài pha trò của anh ấy rất đặc biệt lúc nào cũng làm người khác phì cười. Sau này anh tham gia vào IC càng lôi cuốn mình hơn nữa, chúc anh lên đường nhập ngũ bình an rồi trở về tham gia nhiều dự án hơn nữa nhất là một vai nặng ký trong một drama hay movie chẳng hạn. Cảm ơn bạn đã dịch tin nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 12-3-2017 09:38:50 | Chỉ xem của tác giả
Kwanghee thamgia show cũng rất vui và hòa đồng
chuc bạn lên duong binh an và sơm quay trở lai.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 12-3-2017 10:19:10 | Chỉ xem của tác giả
Chúc anh nhập ngũ an toàn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách