Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1546|Trả lời: 11
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kwak Dong Yeon tiết lộ lời chúc dành cho ''Moonlight Drawn By Clouds'' trong ngày Trung thu

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Để gửi lời chào đến người hâm mộ của mình trong ngày Trung thu, Kwak Dong Yeon đã thay bộ trang phục thị vệ thường thấy của mình trên truyền hình bằng một bộ hanbok truyền thống.

Nam diễn viên hiện đang góp mặt trong bộ phim truyền hình được yêu thích của đài KBS, "Moonlight Drawn By Clouds'' với vai diễn cận vệ luôn bảo vệ Thế tử, Kim Byung Yeon. Trong bức ảnh được tiết lộ với lời chúc nhân ngày Trung thu, Kwak Dong Yeon xuất hiện với mái tóc ngắn hiện đại và trang phục hanbok truyền thống nhiều màu sắc, trái ngược với hình ảnh một cận vệ lạnh lùng mà khán giả truyền hình đã theo dõi trong bộ phim.

Chia sẻ về cảm nhận của mình khi bộ phim ''Moonlight Drawn By Clouds'' đang có được sự nổi tiếng và thành công nhất định, Kwak Dong Yeon nói, ''Những hình ảnh, cảm xúc có được khi lên hình rất tốt vì chúng tôi đã quay phim một cách vui vẻ. Các diễn viên và nhân viên của đoàn làm phim, mọi người đều có một chút áp lực trong thời gian quay phim, nhưng sau khi nhận được phản hồi tốt như vậy từ phía khán giả, điều đó khiến chúng tôi có cảm giác như mình được khen thưởng vậy. Hơn thế nữa, vì sự ủng hộ của khán giả và người hâm mộ, chúng tôi sẽ ngày càng nỗ lực làm tốt hơn để không phụ sự mong đợi của mọi người.''

''Tôi mong rằng mọi người sẽ luôn yêu mến và ủng hộ cho ''Moonlight Drawns By Clouds'' như hiện giờ và còn nhiều hơn nữa. Tôi cũng hi vọng quá trình quay phim còn lại sẽ diễn ra thật tốt đẹp và không có ai bị thương hay gặp rắc rối trong quá trình quay. Sau mỗi tập phim, những điều bí ẩn về nhân vật Byung Yeon sẽ dần được hé lộ. Mong rằng mọi người sẽ nhiệt tình đón xem những tập phim tiếp theo, cảm nhận được sự đau khổ trong việc đưa ra những sự lựa chọn khó khăn của nhân vật này.'', nam diễn viên tiết lộ.

"Moonlight Drawn By Clouds'' vẫn đang tiếp tục dẫn đầu về rating so với những bộ phim chiếu cùng khung giờ với mức rating của tập phim chiếu tối hôm qua, ngày 12 tháng Chín đạt kỷ lục mới 20,4%. Sự hoàn hảo trong diễn xuất của các diễn viên, cũng như các ''phản ứng hóa học'' đầy thú vị giữa các nhân vật đang là yếu tố rất lớn thu hút khán giả xem truyền hình.

Trong những tập phim mới nhất, câu chuyện tình cảm của Thế tử Lee Young và thái giám giả mạo Hong Ra On đang ngày càng có nhiều tình tiết hấp dẫn và gay cấn. ''Moonlight Drawn By Clouds'' được phát sóng hàng tuần vào thứ Hai và thứ Ba hàng tuần trên kênh truyền hình đài KBS. Hãy cùng đón xem những tập phim tiếp theo với nhiều tình tiết hấp dẫn hơn nữa.

Source: soompi.com
Trans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 13-9-2016 21:45:11 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn hiền dịu thế này ai nghĩ anh thích chơi với kiếm Kim hộ vệ từng nói ở lại Hoàng cung vì thích một người chứ không phải vì thích Hoàng cung, làm con dân cứ tưởng tượng phim đam mỹ mấy tuần nay chúc anh Trung thu ấm áp mọi người đang làm rất tốt rồi cảm ơn bạn dịch nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 13-9-2016 22:08:25 | Chỉ xem của tác giả
Kim huynh của bạn thái giám đây mà
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 13-9-2016 22:24:31 | Chỉ xem của tác giả
Trong các nhân vật tuyến phụ mình đặc biệt ấn tượng với 3 người: cậu cận vệ này, ông tể tướng (cha của chính phi và nam 2), và cậu bé đóng vai hồi nhỏ của thái tử. Diễn rất ấn tượng. Cậu này từng được khen ngợi rất nhiều khi diễn vai thời niên thiếu của nam chính trong Age of feeling (vai thời trẻ của Kim Hyun Joong), mới có 19 tuổi thôi mà khí chất đã ngời ngời rồi, mầm thực lực trong tương lai đây.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 13-9-2016 23:51:33 | Chỉ xem của tác giả
anh Kim hộ vệ bạn của Giám nhà ta lên sóng rồi
hóng 3 bạn trẻ kia tiếp tục lên sóng nữa ạ
tks thớt trans nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 14-9-2016 06:51:20 | Chỉ xem của tác giả
Bảo vệ của Giám đây sao nhìn bộ đồ này mặt ngơ hết sức
Thanks chủ thớt!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 14-9-2016 08:33:19 | Chỉ xem của tác giả
Nói thật là nhìn bạn mặc đồ đen cool ngầu hơn, kiểu tóc dài cũng hơn với bạn hơn và khi bạn không cười trông cũng đẹp hơn nữa )). Các bạn trẻ quay phim rất vui vẻ nhưng cũng rất vất vả vì lịch quay phim cuốn chiếu, hãy tận hưởng Trung thu thật vui vẻ rồi quay về với công việc nhé Kim Bóng Đèn ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 14-9-2016 09:41:20 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là thay đổi kiểu tóc là đã thấy khác ngay rồi, nhìn vậy dịu hiền bao nhiêu so với trong phim không. Nhưng thế mới thấy hình ảnh trong phim khá đạt, cực cool luôn nhưng lúc cười thì cũng đáng yêu lắm
Thanks b trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 14-9-2016 12:54:29 | Chỉ xem của tác giả

anh Kim hộ vệ bạn của Giám nè! Thanks ban trans tin!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 14-9-2016 14:13:34 | Chỉ xem của tác giả
Hahaa đổi kiểu tóc mà nhìn khác ghê )
Anh này trong phim đóng cũng hay lắm ^^
Tks bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách