Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1480|Trả lời: 17
Thu gọn cột thông tin

Ku Hye Sun tiết lộ điều khiến cô ấy muốn kết hôn với Ahn Jae Hyun

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 21-2-2017 21:27:19 | Xem tất |Chế độ đọc

Trong tập gần đây của “Newlywed Diary,” Ku Hye Sun  nói về điều khiến cô thật sự muốn kết hôn cùng Ahn Jae Hyun.

Trong suốt buổi phát sóng, họ quay về từ buổi hẹn hò vui vẻ trên cánh đồng tuyết và Ku Hye Sun đề nghị: "Uống một chút nào." Ahn Jae Hyun ngay lập tức chuẩn bị một chén rượu trái cây truyền thống của Hàn cùng một ít đồ ăn.

Khi Ku Hye Sun cuối cùng cũng ngả chút say, cô ấy đã nói những điều thật dễ thương như: "Tìm cách nào để xử lí khi một con gấu tiếp cận." Ahn Jae Hyun vẫn rất ngọt ngào và bình tĩnh trả lời tất cả những thắc mắc của cô.

Ku Hye Sun đã đề cập đến việc họ trở nên trẻ thơ hơn sau khi kết hôn, cô nói: "Chúng tôi đều rất chính chắn khi đang hẹn hò. Nhưng bây giờ anh ấy là một cậu bé, và tôi là một cô bé. Và chúng tôi là một gia đình. Tôi không biết điều gì trong tôi mà anh ấy có khi chúng tôi kết hôn, nhưng tôi [kết hôn với anh ấy] vì tôi nhận ra mình [ngây thơ] như một đứa trẻ khi tôi cạnh anh ấy."

Cặp đôi cùng hưởng thụ phần còn lại của buổi tối bằng việc chơi game cùng nhau. Ku Hye Sun nói: "Mỗi lần Ahn Jae Hyun bảo anh ấy sẽ ngừng chơi, tôi sẽ giận anh ấy. 'Tại sao lại ngừng chơi game chứ! Tôi đã nói như vậy. Đó chính là khoảnh thời gian mà chúng tôi dành cho nhau."

Thậm chí là vợ của mình dường như chơi game điên cuồng, Ahn Jae Hyun luôn nói rằng: "Em rất xinh. Cực kì xinh. Mọi thứ về em cũng đều xinh đẹp."

Trong suốt buổi phỏng vấn của mình, anh ấy nói: "Khi chúng tôi đang hẹn hò, chúng tôi rất quan tâm đến hình tượng của mình để nhận được sự yêu mến, nhưng vợ tôi lúc nào cũng rất đáng yêu dù cô ấy không cố tình làm điều đó. Cô ấy thậm chí còn đáng yêu hơn nữa khi cô ấy vụng về."

Source: Soompi
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-2-2017 22:06:30 | Xem tất
Thật thích cặp vợ chồng nhà này
Thích cái cách Hye Sun và Jae Hyun đối thoại với nhau khi có mâu thuẫn xảy ra
Vì rất yêu nhau nên họ luôn tôn trọng sở thích của nhau mà không áp đặt thay đổi cho giống nhau
Xem Newlyweds Diary tại M-zone rất hấp dẫn đấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-2-2017 22:11:28 | Xem tất
thích nhỉ, mặc dù chàng là phi công trẻ mà khiến nàng trở nên trẻ thơ khi cùng nhau nghĩa là họ là một cặp trời sinh rồi, cô ấy chờ anh ấy lớn để có thể cùng nhau đi suốt đoạn đường đời...
cảm ơn bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-2-2017 22:19:41 | Xem tất
sao ngọt ngào dữ vậy nè
mình mà là Go Hee Sun thì cũng đổ rạp
nhưng vợ chồng đâu phải là đi ngược thời gian
trẻ con rồi cũng phải lớn
chúc hôn nhân của họ sẽ luôn bền vững, dù là trong những hoàn cảnh không còn có thể ngây thơ nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-2-2017 22:29:18 | Xem tất
Ngưỡng mộ vợ chồng nhà này quá
Chúc anh chị hạnh phúc mãi mãi nha
Cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-2-2017 22:55:42 | Xem tất
2 anh chị đẹp đôi quá đi mất
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-2-2017 23:31:37 | Xem tất
Ngưỡng mộ 2 vợ chồng ghê. Chúc anh chị sẽ luôn hạnh phúc như thế này.
Cảm ơn bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-2-2017 04:49:41 | Xem tất
Phải nói là còn ngọt hơn cả khi hai người đóng phim với nhau cơ
Sún cả răng
Còn cả vụ cưỡng hôn nữa, chết cười
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-2-2017 08:22:59 | Xem tất
đôi này that là vui và de thuong luon do.
chuong trinh thuc tế mà khong thay dien tí nào the hien het nhung cái rieng tư ra luôn .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-2-2017 08:40:24 | Xem tất
hai vợ chồng nhà này yêu nhau đúng kiểu nhất kiến chung tình, tình yêu sét đánh
lấy nhau rồi thì tình ngọt chết ruồi, đáng yêu không thể tả được ý
cảm ơn bạn dịch tin :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách