Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 831|Trả lời: 13
Thu gọn cột thông tin

Krystal xem xét vào vai chính trong phim mới của đạo diễn "Reply"

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 17-7-2017 13:39:56 | Xem tất |Chế độ đọc

Thành viên nhóm nhạc f(x) Krystal hiện đang xem xét lời mời nhận vai nữ chính trong phim truyền hình sắp tới của đạo diễn series "Reply" mang tên "Wise Prison Life".

"Wise Prison Life" sẽ xoay quanh cuộc sống của các tù nhân và các nhân viên làm trong nhà tù. Các thông tin khác không được tiết lộ.

Hiện tại, Jung Kyung Ho, Park Hae Soo đã xác nhận vào vai nam chính cùng với một số diễn viên phụ khác. "Wise Prison Life" dự kiến lên sóng sau khi "Criminal Minds" kết thúc.

Cre: tổng hợp
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-7-2017 13:46:21 | Xem tất
Dạo này em ấy siêng năng tham gia các drama nhỉ.
Chúc em ấy sẽ có vai đột phá trong năm nay. Hy vọng sẽ có 1 giải thưởng vào cuối năm.
Cảm ơn bạn đã dịch tin nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-7-2017 19:32:01 | Xem tất
Hóng dàn cast chính thức quá đi ah
Tks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-7-2017 21:16:05 | Xem tất
Bài báo: [Độc quyền] Krystal vào vai nữ chính trong phim truyền hình mới của PD Shin Won Ho
Nguồn: Ilgan Sports - Nate

1. [+498, -24] Chắc là nữ chính không nhiều đất diễn?

2. [+441, -21] Phim về nhà tù nên chắc nữ chính cũng không được nhiều thời lượng đâu

3. [+339, -15] Hả?

4. [+20, -2] Hình như lại một vai hư hỏng xấu xa nữa, em này toàn chọn kiểu nhân vật đấy nhỉ

5. [+18, -1] Đóng 'Habaek' dở vãi linh hồn

6. [+16, -5] Diễn chán thế mà vẫn nhận hết vai này đến vai khác mới kỳ...;;;

7. [+14, -0] Lời nguyền SM vs Shin Won Ho, rồi ai sẽ chiến thắng?

8. [+13, -0] Cực kỳ ghét cái chất giọng lồi lõm của em này...
-
Nguồn: Naver

1. [+5,280, -405] Haiz... Sao bọn idol đi đóng phim dễ như bỡn thế nhỉ

2. [+4,205, -318] Từ khi nào mà idol trở nên đặc biệt đến vậy đm

3. [+3,669, -402] Đừng có cho công ty to đặc quyền như này nữa...

4. [+2,932, -259] Xem thử 'Habaek' mà ngán ngẩm diễn xuất của ẻm... Đúng là có công ty to chống lưng ㅋㅋ

5. [+2,122, -213] ㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋ

6. [+516, -22] Krystal đóng những vai nghịch ngợm như trong 'High Kick' với 'The Heirs' thì ổn, nhưng sang vai nghiêm túc hơn có sức nặng hơn thì gượng lắm

7. [+700, -84] SM chết giẫm trên mọi mặt trận, từ show tạp kỹ đến phim truyền hình, ngán lắm rồi...

8. [+526, -38] Cho nên người người mới điên cuồng muốn làm idol đấy... Làm idol là sẽ được đi đóng phim, đi hát, đi dẫn chương trình... mà chẳng cần phải giỏi cái nào.

Credit: netizenbuzz

Dịch bởi Netizenbuzz Vtrans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-7-2017 21:32:25 | Xem tất
Hiu, bây giờ chỉ cần là idol, mặt tiền đẹp với nổi tiếng xíu là làm nữ chính dễ như trở bàn tay ._.

Mình cũng thích Soo Jung lắm, nhưng chỉ là trên sân khấu, với tư cách là 1 thành viên của fx thôi, thật là không cảm nối diễn xuất của ẻm, diễn vai đanh đá, ngỗ ngược chút như trong High Kick hay The heirs thì đang còn đỡ

Cơ mà cũng ko nghĩ là chú Shin PD sẽ nhìn nhầm, vì những Eunji, Ara, Hyeri đều rất thành công sau những vai diễn trong các bộ phim của chú..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-7-2017 22:18:37 | Xem tất
hầy, mình thích Krystal nhưng để ẵm vai chính thì... em ấy còn phải cố gắng nhiều.
vấn đề lớn nhất của Krystal nằm ở việc phát âm, đọc thoại.
dù sao thì cũng chỉ đang xem xét thôi, chưa phải chính thức mà Knet đã chửi người ta như thế rồi.

Bình luận

chữ kí đẹp quá ^^  Đăng lúc 17-7-2017 11:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-7-2017 22:22:37 | Xem tất
Jung Kyung Ho, Park Hae Soo đã xác nhận vào vai nam chính nên chắc là phim nam chủ hả?
chứ đặt vai nữ chính quan trọng vào tay Krystal thì phải nói là: liều lĩnh

P/s: cơ mà xem 'Habaek' thấy diễn xuất của ẻm không phải dở nhất.
mấy cái bình luận cứ như ẻm là người duy nhất diễn kém trong phim ấy vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-7-2017 22:55:09 | Xem tất
Krystal lại được mời vào vai chính, có lẽ sẽ phải hứng chịu nhiều gạch đá đây
Diễn xuất của em ấy k phải tệ nhưng cần cố gắng nhiều nếu vai diễn cần nội tâm
Nếu biết lựa chọn vai thì sẽ ổn thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-7-2017 23:32:08 | Xem tất
Khổ thân em ý chưa có xác nhận đã hứng cả rổ gạch đá.
Nhưng mà chắc cuối cùng cũng nhận thôi, dù chẳng thích đi chăng nữa thì một khi cty đã chọn thì khó từ chối.

Thanks news.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-7-2017 08:26:37 | Xem tất
Thực ra Cô dâu thủy thần diễn dở đều mà, coi lướt lướt mấy cut nản lắm .__. Công nhận là Krystal cần phải học hỏi nhiều, SM cứ ham nhét gà của mình lên làm vai chính làm gì, rồi làm ăn không tốt là bị dân tình ném gạch ngay. Cơ mà vụ này mới chỉ là xem xét thôi mà, đâu đã chính thức đâu mà chưa chi gạch đá tới tấp ghê thiệt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách