Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2843|Trả lời: 31
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Ko Kyung Pyo chia sẻ về tình bạn với Park Bo Gum sau ''Reply 1988''

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Trong buổi họp báo giới thiệu bộ phim truyền hình mới phát sóng khung giờ tối thứ Tư - thứ Năm của đài SBS ''Don't Dare to Dream'' với sự góp mặt của các diễn viên như Jo Jung Suk, Gong Hyo Jin, Ko Kyung Pyo, nam diễn viên Ko Kyung Pyo đã chia sẻ, ''Cậu ấy (Park Bo Gum) đang làm việc rất chăm chỉ với bộ phim chiếu thứ Hai - thứ Ba (''Moonlight Drawn By Clouds'') còn tôi sẽ cố gắng thật nhiều trong bộ phim chiếu thứ Tư - thứ Năm này.''

Nam diễn viên cũng tiết lộ về mối quan hệ bạn bè tốt đẹp của anh và nam diễn viên Park Bo Gum từ sau khi cùng tham gia ''Reply 1988''. Anh nói, ''Chúng tôi vẫn luôn ủng hộ, cổ vũ và hỗ trợ lẫn nhau. Sau mỗi dự án phim hoàn thành, chúng tôi lại hẹn gặp để trò chuyện và cùng thư giãn với nhau.''

Ko Kyung Pyo là một diễn viên, diễn viên hài Hàn Quốc. Anh ra mắt vào năm 2010, và trở thành thành viên của chương trình hài kịch ''Saturday Night Live Korea'' trong 3 mùa đầu. Anh còn xuất hiện trong các bộ phim truyền hình như Standby (2012), Operation Proposal (2012) và Flower Boys Next Door (2013). Sau này, anh được đón nhận nồng nhiệt hơn với các vai diễn trong Cantabile Tomorrow (2014) và Reply 1988 (2015).

''Don't Dare to Dream'' hay còn có tên khác là ''Jealousy Incarnate'' với sự tham gia của các diễn viên Gong Hyo Jin, Jo Jung Suk, Ko Kyung Pyo, Lee Mi Sook, Park Ji Young, Lee Sung Jae và Seo Ji Hye, đang được phát sóng hàng tuần vào khung giờ 10 tối thứ Tư và thứ Năm trên kênh truyền hình đài SBS.

Source: soompi.com
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 21-9-2016 21:34:11 | Chỉ xem của tác giả
Cậu ấy đã đóng phim mới rồi à? Tình bạn của các cậu dĩ nhiên là gắn bó hơn sau chuyên đi Châu Phi mà :-)

Bình luận

Okay. Cám ơn bạn nha. Mình save lại down về nghiền đêyyyy  Đăng lúc 22-9-2016 10:12 AM
"Youth over the flowers: Africa" đó bạn. Còn tên Tiếng Việt là "Thanh Xuân Tươi Đẹp" bạn có thể tìm link ở kites nè. Mình down về xem rồi.  Đăng lúc 22-9-2016 10:09 AM
"Youth over the flowers: Africa" đó bạn. Còn tên Tiếng Việt là "Thanh Xuân Tươi Đẹp" bạn có thể tìm link ở kites nè. Mình down về xem rồi.  Đăng lúc 22-9-2016 10:09 AM
Chuyến đi châu Phi nào thế bạn? Bạn có nhớ tên show cho mình xin nhen, đang bị nghiền anh này quá mức quy định ròi. Thanks bạn nhèo :)  Đăng lúc 22-9-2016 08:57 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 21-9-2016 21:53:54 | Chỉ xem của tác giả
Park Bo Gum giờ đây càng ngày càng được quan tâm và mến mộ.
Trên Netizen cũng khen cậu ấy rất nhiều.
Chúc bộ phim Mây họa ánh trăng của cậu rating ngày càng cao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 21-9-2016 22:16:26 | Chỉ xem của tác giả
Trước reply họ cũng đã hợp tác nhiều lần mà
Đợt đi châu Phi thấy 2 người ít nói chuyện với nhau
Nhưng ko ngờ là học thân thiết đến vậy
Gum đang làm rất tốt nên anh cũng thế nhé
Thanks thớt vì news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 21-9-2016 22:27:49 | Chỉ xem của tác giả
Sau YOF, 2 người đã trở nên thân thiết với nhau hơn mặc dù đã hợp tác với nhau nhiều phim rồi
Diễn xuất của Go Kyung Pyo cũng khá tốt, nhưng mà toàn đóng vai phụ à. Mong anh trọn được kịch bản phim hay để mọi người biết đến nhiều hơn nữa! Cố lên!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 21-9-2016 22:28:20 | Chỉ xem của tác giả
ồ hóa ra 2 người có mối quan hệ thân thiết đến vậy ^^
chúc cả 2 cùng hoàn thành tốt bộ phim nhe
tks bạn trans tin ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 21-9-2016 22:35:09 | Chỉ xem của tác giả
Cả 2 bạn đều đang làm rất tốt trong phim mới
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 21-9-2016 22:59:56 | Chỉ xem của tác giả
Cả hai đã rất nỗ lực để đem đến những vai diễn hay cho khán giả .
Hai bạn đã làm rất tốt, thành công hơn nữa nhé .
Thanks bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 21-9-2016 23:03:44 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Đôi bạn cùng tiến . Thứ 2, 3 có bogum 4,5 có ẻm. Phim mới ẻm phong độ dễ sợ nhìn nam tính quá . Thanks bạn dịch news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 21-9-2016 23:11:49 | Chỉ xem của tác giả
Vầng, thứ hai thứ ba thì dành cho Gum, còn thứ tư thứ năm là dành cho anh đó Nam thứ đúng soái
Cảm ơn bạn dịch nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách