Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: khanhkhungvui
Thu gọn cột thông tin

Kim Yoo Jung xem xét tham gia "School 2017"

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 19-5-2017 15:33:07 | Xem tất
Mình hoàn toàn đồng ý với comment của những bạn ở trên, mửa mong YJ nhận vai, nửa lại không. Không phải xem thường nhưng mình nghĩ School giống như dành cho những bạn diễn viên đang lên hoặc idol còn YJ sau Mây họa ánh trăng tên tuổi đã ở một mức độ khác rồi. Tuy nhiên nếu YJ nhận vai thì đúng như mong muốn của con bé, được đóng vai học sinh ở đúng lứa tuổi của mình. Mình cũng tin nếu YJ nhận vai thì chắc hẳn kịch bản rât đặc biệt . Dù sao cũng chưa có điều j chắc chắn, dù như thế nào thì vẫn luôn ủng hộ YJ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-5-2017 16:45:17 Từ di động | Xem tất
Lúc đọc tin e đc mời tham gia vào School 2017, vừa vui vừa lo. Nói thật là t cũng muốn e tham gia dự án lần này, tuy nhiên dù có nhận hay không thì vẫn ủng hộ và mong chờ các dự án tiếp theo của em. Yoo  Jung  5ting
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-5-2017 21:33:42 | Xem tất
Vai này hợp với bạn ý này
Đang độ tuổi học sinh
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-5-2017 22:26:31 | Xem tất
đọc tin vừa vui vừa mừng
moonlight kết thúc cũng được 1 thời gian rồi
hi vọng em cân nhắc kĩ lưỡng rồi quyết định
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-5-2017 23:07:03 | Xem tất
Cuối cùng cũng nghe tin bé Kim Yoo Jung đang xem xét  "School 2017"
Mừng vui lẫn lộn nghe nghe tin tức này vì sợ cái dớp kịch bản của School 2015
Nhưng lại muốn sớm gặp con bé trong dự án mới, k biết con bé có nhận n lời k đây?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-5-2017 10:36:53 | Xem tất
YJ sau MHAT mình thấy không nên tham gia School đâu, School là series khá thu hút fan nhưng lại thường không được đánh giá cao năng lực lắm. Nhất là khi có 1 gương mặt nữ như này thì lại quanh quanh tình yêu học trò vs bạo lực thì nhàm lắm
Sao BK không làm 1 phim như school 2013 chứ TT
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-5-2017 18:14:03 | Xem tất
diễn viên tuổi tin đây mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-5-2017 11:39:02 | Xem tất
Vừa mong em nó quay trở lại màn ảnh nhưng cũng mong em nó cân nhắc kỹ trước khi nhận dự án này, vì em nó đã khá thành công ở vai nữ chính trong Mây họa ánh trăng rồi, các vai thể loại học đường em cũng gặt hái thành công ở một số bộ như Angry Mom chẳng hạn, mà thể loại này đề tài có thể khai thác cũng chẳng còn gì mới mẻ lắm. Mong em sẽ thử sức ở một dạng vai mới hơn cơ. Dù sao cũng cảm ơn bạn đã dịch tin ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-5-2017 20:11:15 | Xem tất
Cảm thấy lo lo cho bé ấy. Nếu nhận vai hi vọng phim sẽ thành công và đưa tên tuổi bé ấy đi lên nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-5-2017 22:33:16 | Xem tất
Thích Yoo Jung nhưng mình ko hào hứng với School 2017 cho lắm
Đến giờ mình còn chưa luyện MHAT của em nó nữa. Thiệt là tội lỗi mà
Hy vọng em sẽ cân nhắc kỹ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách