Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1898|Trả lời: 21
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Yoo Jung xem xét tham gia "School 2017"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Kim Yoo Jung đang xem xét tham gia phim truyền hình sắp tới của KBS "School 2017".

Hiện tại không có thông tin gì được tiết lộ về bộ phim. "School 2017" dự kiến lên sóng vào tháng 7 sau khi "Fight For My Way" kết thúc.

"School 2017" sẽ được chỉ đạo bởi đạo diễn "Naked Fireman".

Cre: tổng hợp
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 19-5-2017 11:30:39 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn thấy cái title của thớt thôi là đã thấy giật mình thon thót rồi ý
vui buồn lẫn lộn, lo lắng hồi hộp.. cái số phận fan girl thật quá khổ tâm mà
ít ra cái tin lần này ko phủ nhận ngay và luôn mà còn xem xét, bình thường thì ko thấy cái mặt sidus đâu cả, nhưng những tin kiểu này thì ngoi lên nhanh lắm fan đang loạn cào cào hết lên rồi, tội fan, tội mình

edit: ồ nếu gái nhà nhận bộ này thì quay luôn ý nhỉ, không phải chờ mòn mỏi như Moonlight. Cơ mà nghe có vẻ vội vàng gấp gáp và nhiều vấn đề quá. Lo lắng

Bình luận

=))))))) lo dần đi là vừa :)))))))))))  Đăng lúc 19-5-2017 02:53 PM
Lo cái j mà lo, nhận lời đã rồi lo =)))  Đăng lúc 19-5-2017 01:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 19-5-2017 12:02:09 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Tất nhiên nếu con bé nhận phim, mình vẫn ủng hộ và hy vọng đó là kịch bản hay. Nhưng thật lòng mình không thích Yoo Jung tham gia School cho lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 19-5-2017 12:17:19 | Chỉ xem của tác giả
Chờ xem cô bé có nhận vai không, sao dự án có vẻ gấp gáp thế nhỉ, thanks bạn trans.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 19-5-2017 13:00:56 | Chỉ xem của tác giả
thích Yoo Jung lắm, nhưng hy vọng YJ sẽ lựa chọn 1 dự án khác sau Mây Họa thì hóng YJ lắm rồi, hy vọng YJ có sự lựa chọn thật cẩn thận và quay trở lại màn ảnh 1 cách thật hoành tráng  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 19-5-2017 13:04:44 | Chỉ xem của tác giả
Mong bé mau có dự án mới nhưng sao cứ có linh cảm không tốt lắm.
Cảm giác cứ vội vội vàng vàng vàng, kiểu ko dc đầu tư chuẩn bị nhiều ý.
Hi vọng bé xem xét thật cẩn thận, nếu là dự án thật sự tốt thì hay nhận nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 19-5-2017 13:30:18 | Chỉ xem của tác giả
Nếu là School thì mình không mong con bé nhận cho lắm. Từ 2015 khi mà câu chuyện học đường biến thành chuyện tình yêu gà bông các kiểu mình đã cảm thấy rất phí cho một series tuyệt vời như vậy. Mình tin thì KJY nếu nhận dự án này cũng sẽ làm tốt như KSH thôi nhưng vấn đề chính chính là nội dung kịch bản. Mình cũng nhớ con bé lắm rồi, hy vọng em cân nhắc kỹ và đưa ra lựa chọn tốt nhất.
Cố lên cô gái, luôn ủng hộ em!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 19-5-2017 13:38:21 | Chỉ xem của tác giả
Thực sự mà nói nếu như School 2017 trước Mây Họa Ánh Trăng thì con bé nhận mình thấy ok, còn sau khi diễn MHAT xong lại quay ngược lại đóng School thấy giống như thụt lùi ý, vì series này hay giành cho các bé diễn viên mới hoặc chuyên đóng vai phụ bắt đầu lên chính, hơn nữa các thể loại kịch bản bromance hay romance, thầy trò, bạo lực học đường đều khai thác cả rồi, trừ khi là kịch bản vô cùng đặc biệt và hấp dẫn nếu không mình không muốn con bé nhận phim này, dù sao thì cũng là ý kiến chủ quan, dẫu bé quyết định thế nào thì cũng ủng hộ thôi.

Bình luận

chậc chậc, comt có tâm của người không phải là fan nhưng thích con bé đây mà, comt chuẩn đấy bà ạ :x chứ tôi mà comt thì chủ quan cảm tính, bla bla não tàn thôi :)))))..   Đăng lúc 19-5-2017 02:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 19-5-2017 13:46:48 | Chỉ xem của tác giả
Đọc tin vừa vui vừa lo lắng, sao mà cái dự án này cứ vội vội vàng vàng thế. Cũng mong em nó đồng ý vì nhớ em quá mà cũng mong đừng nhận vì năm nay thi đại học rồi, nên tập trung ôn thi năm sau trở lại với một dự án học đường khác cũng được. Hy vọng em sẽ suy nghĩ kĩ rồi đưa ra quyết định, dù kết quả thế nào thì vẫn mãi  luôn ủng hộ em. Yoo Jung fighting
Cảm ơn bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 19-5-2017 13:58:48 | Chỉ xem của tác giả
Mong bé này tham dự School 2017 qua đi mất thoai
Tks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách