Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1906|Trả lời: 20
Thu gọn cột thông tin

Kim Yoo Jung mở lòng về tình yêu, công việc và việc đang là một học sinh trung học

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 8-4-2017 23:52:41 | Xem tất |Chế độ đọc

Kim Yoo Jung dường như mang một cách nhìn nhận trưởng thành về các mối quan hệ, việc cân bằng giữa trường học và diễn xuất và tận dụng tối đa năm cuối cấp của mình ở trường trung học.

Trong buổi phỏng vấn cùng 1st Look, Kim Yoo Jung đã chia sẻ về việc là một học sinh trung học. Cô bộc bạch, "Thực ra em đã trình diễn một vở kịch cùng các bạn trong trường gần đây. Vì đây là năm cuối cùng tại trường học, chúng em không có nhiều thời gian còn lại để bên nhau. Vì thế những kỷ niệm này rất có ý nghĩa đối với em."

Cô còn nói thêm, "Em đã từng luôn nghĩ rằng mình đang loay hoay giữa trường học và diễn xuất, nhưng [việc tham gia vở kịch] đã phá huỷ rào cản giữa cả hai và tiếp cho em một nguồn năng lượng mới. Điều đó thật sự mới mẻ khi bắt đầu từ con số 0 và sáng tạo ra điều mới cùng bạn bè. Đó là lần đầu tiên em đóng kịch và nó đúng là một trải nghiệm hào hứng và đầy kích thích."

Nữ diễn viên sẽ sớm bước vào độ tuổi 20 và cô ấy thổ lộ rằng một trong những mong ước cô từng có chính là đến buổi hẹn hò trong bộ đồng phục học sinh. Cô cười lớn và nói rằng, "Em không nghĩ là điều đó có thể xảy ra nữa. Mặc dù là em muốn hẹn hò, nhưng em không nghĩ đây là thời điểm thích hợp. Em chỉ có một nguồn năng lượng nhất định, và em phải sử dụng nó cho việc bận rộn giữa trường học và diễn xuất, và tập trung trở thành một người trưởng thành. Có nhiều thứ em cần phải tập trung hơn là em tưởng. Nếu em bắt đầu hẹn hò ngay bây giờ, tự động em sẽ tập trung vào mối quan hệ đó. Chỉ là em không nghĩ mình có thể làm được việc đó ngay lúc này."

Cô ấy cũng thêm vào, "Dù em chắc rằng tất cả những cảm xúc em học được từ việc hẹn hò với ai đó sẽ giúp được mình trong diễn xuất, nhưng em không cảm thấy cấp thiết để bắt đầu một mối quan hệ chỉ vì lợi ích của nó. Em vẫn còn nhiều tham vọng cho việc diễn xuất lắm. Thậm chí nếu như em cống hiến tất cả cho diễn xuất, nó dường như vẫn chưa đủ và em vẫn còn một chặng đường dài để bước đi. Em tin là mọi thứ đều có một thời điểm thích hợp, và em nghĩ rằng em sẽ tự nhiên mở lòng với người nào đó một khi mọi chuyện ổn định."

Kim Yoo Jung sẽ sớm tổ chức một buổi fanmeeting ở Singapore và cô bày tỏ vui mừng khi cô có cơ hội gặp gỡ những người hâm mộ quốc tế của mình.

Source: soompi
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-4-2017 00:40:34 Từ di động | Xem tất
Lúc nào cũng thích đọc bài phỏng vấn của con bé này, vừa trưởng thành mà lại vừa chân thành. Con bé đam mê, nghiêm túc với nghề diễn nhưng không quên tận hưởng tuổi trẻ của mình. Mong em nó sẽ luôn đạt được những điều mình muốn. Thank bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-4-2017 02:06:14 | Xem tất
có nhiều lúc mình đã lo em sẽ bị ép chín quá sớm, không được sống đúng với lứa tuổi hồn nhiên của mình tuy nhiên chắc là mình đã quá lo lắng rồi, em vẫn là một người biết cách cân bằng giữa công việc và cuộc sống học đường chúc em luôn thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-4-2017 02:33:33 | Xem tất
Năm cuối của trung học rồi , hai mươi tuổi là
tuổi đã có tình yêu , nhưng Kim Yoo Jung em
lại vừa muốn có , và vừa muốn không , là một
diễn viên nhí , cho đến nay trở thành một diễn
viên thực thụ , con dường cũng có nhiều gian
nan , nhưng mình nghĩ em ấy trong tương lai sẽ
là một diễn viên giỏi , diễn xuất hay ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-4-2017 10:01:47 | Xem tất
Thật là khó khăn cho em khi phải vừa cân bằng việc học ở trường cũng như sự nghiệp diễn viên của mình nhưng em đã làm rất tốt. Chúc mừng cho em. Ai lại không muốn hẹn hò yêu đương nhưng cũng như em nói chỉ là chưa đến lúc thích hợp đặc biệt là em khi mà con đường sự nghiệp diễn viên đang trải dài đón chờ em phía trước. Thanks bạn trans nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-4-2017 10:37:16 | Xem tất
Kim Yoo Jung càng lớn càng xinh
Mong sự nghiệp của Kim Yoo Jung ngày càng thành công
Tks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-4-2017 12:07:41 | Xem tất
Đọc thấy con bé trả lời phỏng vấn một cách đầy chững chạc, trưởng thành. Em đã trưởng thành rồi. Nhiều khi cảm thấy thiệt thòi cho em quá, cảm thấy như em đã đánh mất tuổi thơ vậy. Em đã phải hy sinh rất nhiều thứ cho việc diễn xuất của mình, nhưng cũng cảm thấy may sao em đã cân bằng được nó.
Hy vọng em sẽ luôn hạnh phúc và mọi điều tốt đẹp sẽ đến với em. Và mong rằng em sẽ sớm đến lúc mở lòng được với ai đó khi mọi chuyện ổn định như em mong muốn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-4-2017 13:02:48 | Xem tất
Bạn này càng lớn càng xinh nhỉ
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-4-2017 16:51:29 | Xem tất
đáng yêu và chân thật quá.
"Dù em chắc rằng tất cả những cảm xúc em học được từ việc hẹn hò với ai đó sẽ giúp được mình trong diễn xuất, nhưng em không cảm thấy cấp thiết để bắt đầu một mối quan hệ chỉ vì lợi ích của nó.
bé trưởng thành rồi.
mong sẽ sớm gặp lại e nha.
cảm ơn b dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-4-2017 17:25:04 Từ di động | Xem tất
Chân thật mà sâu sắc, chín chắn là sự riêng biệt của Yoo Jung. Mong em sẽ có tuổi trẻ thật đẹp và sớm quay lại với một drama/movie nào đó. Em đóng ít phim nhưng phim nào cũng thấy sự tiến bộ rõ rệt trong diễn xuất của em.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách